Qt Components v1.1 cho s^3 anna belle repacked by 4T™ 3/2/2012

vutaikt
3/2/2012 2:14Phản hồi: 45
Qt Components v1.1 cho s^3 anna belle repacked by 4T™ 3/2/2012

Qt Components v1.01(0) cho QT 4.7.4 for s^3 anna belle repacked by 4T™ 3/2/2012

Tình hình là dạo này trên nokia store có rất nhiều apps qt được cập nhật và bắt buộc phải có qt component v1.01 thì mới chạy được.
Vutaikt tìm kiếm trên mạng chỉ thấy có bản qt component v1.01.0 chạy trên qt 4.8 =>mà giờ thì hầu như các ứng dụng chạy nền qt 4.7.4=> ko sử dụng được qt componetn v1.01 của qt 4.8 cho qt 4.7

vì vậy vutaikt đã đóng gói qt component v1.01 lại để cho nó hoạt động trên nền qt 4.7.4. Bạn nào cài một số ứng dụng cần qt component v1.01 thì tải về cài đặt. Báo cho mình kết quả xem app đó có chạy không nhé.

Lưu ý:
1/ứng dụng đóng gói lại bởi vutaikt, yêu cầu hack phone hoặc signed mới cài được, cài xong không có icon.

2/Aj dùng n8 belle leak v9 by vutaikt thì ko cần cài ứng dụng này vì mình đã cài sẵn vào lâu rồi. ^^

45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cài đặt những phiên bản như Qt Webkit v4.08(0), Qt Mobility v1.2(0) , Qt Components v1.01(0) thì bào là update error là sao hã vutaikt ....? giúp mình với
lomonet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia C7 belle leak RC 111..030.0607 nguyên bản taylor là QT nào hả Bạn, QT 4.7.4 hay 4.8?
4.7.4 bạn à.
Qt 4.8 chạy dc ít app lắm
bạn ơi. Mình cài menu vòng tròn 3d thì nó hiên lên QT quick componnents là sao bạn? mình vừa cài bản 1.1 ở trên rồi mà vẫn ko đc
mình đang sài 4.7.3 mà sao mình update lên 4.7.4 ko dc hã vutaikt .... nó báo là update error .... giúp mình với
bạn vutaikt ơi. Mình thì không rành mấy cái QT gì lam'... cho có thể share mình bộ QT 4.8 ko? mình cài cái Sinew FastTube nó ghi cần QT 4.8 gì đó. mình dùng 603 chưa hack (đã thử nhiều cách hack trên 4rum nhưng mà làm ko thành công) T.T
Bạn xóa bản cũ đi trước rồi cài lại xem sao
bạn ranh? thì chỉ mình với nghe.. mình ko rành
xóa qt máy có bị làm sao ko vutaikt .... và gở ntn ....?
mình cài dc Qt Components v1.01(0) nhưng 2 ứng dụng Livescore và FastTube ko sài dc . lúc cài đặt nó báo là " Component 'Qt Quick components for Symbian' missing ... thế cài vào cũng ko sài dc . nó hiện lên màn hình đen àh
phải có qt 4.7.4 trước mà sang topic qt của mình trong diễn đàn tải bản qt 4.7.401 về cài. Sau đó bạn cài đè qt. copoment v1.1 lên ok
qmlviewer của mình báo là " this program ues Qt version 4.7.4 " rồi , mình cài cái qt components 1.01 của bạn vào cũng ko sài dc 2 ứng dụng đó .. thiệt là cái qt này rắc rối thật ...
bạn thử xem lại cái qt components của bạn lại thử nha . mình thấy mình cái cái 1.0 thì nó có tới 2 cái " 1 cái plus với 1 cái QT Quick Components " còn của bạn thì chỉ có 1 cái . hay dt mình ko sài dc .. mong bạn chỉ dẩn cho
hi mình bảo là repacked lại mà. Mình đã gộp 2 cái đó vào làm 1 rồi nên tuy nó báo thiếu nhưg thực ra đã có ở trong rùi mà
uhm vậy bó tay rồi . nó báo là thiếu Qt Components for symbian . cài đặt thì cho nhưng thiếu file đó nên ko sài dc ứng dụng . bó tay rồi
bac vutaikt oi may e chua hack nen ko cai qt nay dc .vutaikt co the signed phan nay jup e dc ko.thank's
e caj vao no bao la loj cap nhap .sorry e onl = dt
bác Tài chỉ cho mình cách xóa QT được không? Thank nhiều
Bạn Vtaikt ơi làm sao để xóa được bản Qt cũ vậy chỉ giúp mình đi, mình vào mục quản lý ứng dụng thì không tấy Qt đâu cả. Khi mình cài qt mobility 1.2.0 thì báo là lỗi cập nhật nên mình muốn gỡ bản cũ ra trước để cà bản mới vào.
Thank, mà sao nó để lỗi cập nhật vậy bác Tài ?
Truoc het la thank bac tai phat! Em cai dc may cai ung dung kia cua bac rui! Chia se cho anh em mot cach khac la len store tai phan mem fasttube(mienphi) ve, luc cai dat, may se tu dong tai va cap nhat qt phien ban moi nhat ve, the thoi! Sr anh em minh ol bang dt, moi nguoi chiu kho dich ty nha!
đã cài cái fasttube của bạn nhưng không biết có qt chưa .....chịu
Luc ban tai ve no co bat tai gi them ko? Cua minh no tu dong tai va cai dat them 5 phan nua, luc tai xong thi cac ung ung bat buoc qt doi moi cua bac tai minh deu cai dc het ah, thu di ban!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019