Quá nhiều quà cho #donrac, để một gói hay chia ra anh em?

cuhiep
20/3/2019 2:53Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chia ra 3 giải đi
tặng trước rồi dọn sau được ko?
Nên chia ra cho nhiều người để niềm vui được lan toả, cốt lõi là giá trị tinh thần và nhận thức của mọi người về rác
nqtoan86
ĐẠI BÀNG
5 năm
3 giải đi cho vui vẻ. Rùi random giải, vì ai cũng kiểu dọn rác nên ko phân biệt giải thưởng, vui là chính.
begincoder
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chia đống quà trên làm 3 đi ad. Thời gian, số lượng người tham gia và quy mô.
TUM LUM
TÍCH CỰC
5 năm
Tui không chú ý tới phần quà, chỉ là rấ ủng hộ việc dọn rác- rất có ý nghĩa
Lanh mn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cảm ơn cuhiep
hê, muốn chơi mà ko có ai chơi cùng
rongtphong
TÍCH CỰC
5 năm
Nghỉ là 3 giải để cho nhiều người có cơ hội nhận quà. Niềm vui sẽ nhân thêm chứ mỗi giải thì không mang lại sự trọn vẹn cho lắm
Chia làm nhiều giải đi ad. Để nhiều ng cùng vui
Mình thấy gom chung 1 giải cho nó giá trị.
nguyenty
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ chia làm nhiều giải để nhiều anh em có thể trúng. Tinh thần vì cộng đồng không đề cao nghệ thuật
kudia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình vote chỉ 1 giải duy nhất.
Mình nghĩ chia làm nhiều giải vui vẻ hơn. Bình chọn 100 ảnh đẹp, ý nghĩa rồi random.
Có cấp phép chưa?! Dọn rác mà không xin phép mấy chú redbull phạt sml chứ chẳng đùa đâu. Mấy chú đó có iq vô cực đó, tư duy hơi khác người thường chút
Booooozyer
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ chia làm nhiều giải vui vẻ hơn. Độ khó và quy mô của từng chiến dịch. Kiểu như dọn kênh mương bẩn thì hẳn là phải được đánh giá cao hơn dọn đống rác bên đường rồi.
trungdoanzh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chia đống quà trên làm 3 đi ad. Random
rất hay và ý nghĩa nhé a
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ chia làm nhiều giải để nhiều anh em có thể trúng. Tiêu chí thứ nhất: tên là ĐăngerousApple. Tiêu chí thứ hai: Là mình
SeNguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nên chia ra 3 nhóm quà theo 3 tiêu chí (ví dụ Số lượng người tham gia, số lượng rác, số lượt vote chia sẻ trên fanpage tinhte...). Mỗi nhóm quà theo 1 tiêu chí sẽ có giải nhất, nhì, ba và chia giải thưởng theo đó luôn 😁. như vậy vừa nhiều giải vừa chia theo giá trị quà được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019