Quà tặng từ Acer – Cho Xuân Thêm Trọn Niềm Vui

Hư Trúc
9/1/2012 2:2Phản hồi: 38
Quà tặng từ Acer – Cho Xuân Thêm Trọn Niềm Vui
Những ngày này đường phố ngày càng đông vui nhộn nhịp hơn vì mùa mua sắm cuối năm đã bắt đầu. Đây cũng là thời điểm lý tưởng nhất để những bạn trẻ yêu công nghệ “tậu” cho mình một chiếc laptop mới chuẩn bị cho những ý tưởng mới, những thành công mới đang chờ phía trước. Và hai dòng sản phẩm [TAG]Acer[/TAG] AS 4560 & AS 4250 với những ưu điểm về thiết kế lẫn công nghệ cùng với một mức giá trong tầm tay sinh viên hiện đang được chú ý nhất hiện nay.

Bộ đôi hoàn hảo
Trong dòng phát triển vùn vụt của thế giới công nghệ, vô vàn những sản phẩm máy tính xách tay được phát triển và tung ra thị trường mỗi ngày. Acer, một trong những hãng máy tính được yêu thích và uy tín nhất hiện nay đã liên tục đổi mới công nghệ và không ngừng vươn xa liên tục cho ra đời những sản phẩm mới đáp ứng với nhu cầu của nhiều đối tượng khách hàng khác nhau. Tháng 12 vừa qua, Acer cho ra mắt hai dòng sản phẩm mới nhằm đáp ứng cho nhu cầu mua sắm cuối năm của người tiêu dùng cấp trung là Acer AS 4560 và AS 4250. Với thiết kế sang trọng mạnh mẽ đi cùng cấu hình vượt trội với những mức giá ưu đãi rất riêng cho mùa Lễ Hội, Acer AS 4560 và Acer AS 4250 chắc chắn sẽ là một món quà tặng đầy ý nghĩa.

Acer AS 4560 và AS 4250 đều sử dụng bộ vi xử lý APU mới nhất của AMD, nhờ những nỗ lực trong việc tăng hiệu suất hoạt động máy đồng thời tăng khả năng tản nhiệt AMD đã xóa bỏ được tiếng xấu làm máy mau nóng. Đều sử dụng chung công nghệ LCD 14 inch cine Crystal LED HD 1366*768. Công nghệ màn hình LED không có gì mới lạ nhưng rất quan trọng cho những chiếc notebook, vì tăng thời gian sử dụng máy được lâu nhờ pin dài với công nghệ Direct X 11. Với độ phân giải 1366*768 đã giúp người dùng thoải mái thưởng thức được những bộ film HD theo tiêu chuẩn 720p.

Aspire 4560 – Người hùng công nghệ
Không thể nhầm lẫn được, với bộ vi xử lý mới nhất của AMD APU A8-3500 bốn nhân, dòng máy tính AS 4560 thực sự là một người hùng công nghệ mang tới khả năng xử lý đồ họa cao cấp cùng khả năng tính toán cực nhanh phù hợp cho tất cả những ứng dụng hiện đại nhất. Hơn thế nữa, với sự hỗ trợ của bộ vi xử lý tối tân này tích hợp với 512 MB cho card đồ họa theo máy thì mọi nhu cầu của người dùng đều được đáp ứng mà không cần đến một chiếc card màn hình rời nào. Bên cạnh đó, với thanh RAM 4GB với một người thích lướt web, mua sắm trên các trang tràn ngập quảng cáo flash hay một nhân viên IT cần 1 chiếc notebook chạy 2 máy ảo để kiểm tra các dòng mã ,hoặc đơn giản hơn khi người dùng thường quên việc tắt các ứng dụng không cần tới thì 2gb thêm vào thực không phí chút nào.

Bên cạnh kết cấu kỹ thuật cao, hỗ trợ cực tốt cho người dùng thì đường nét thiết kế của AS 4560 quả thực không thể chê vào đâu được với bề ngoài mạnh mẽ, nổi bật cá tính mà vẫn rất sang trọng.

Aspire 4250 – Quà tặng sinh viên!
Tuy không vượt trội như người anh em nhưng Acer Aspire 4250 vẫn là lựa chọn tốt nhất về chất lượng lẫn giá cả dành cho giới sinh viên. Với lõi kép AMD Turion với xung nhịp 1.7 GHz thực sự là một thách thức với notebook cùng dòng. Bên cạnh những hỗ trợ ứng dụng căn bản tối ưu nhất phục vụ cho công việc thì GPU AMD Radeon HD 6310 đi cùng thời lượng pin cực lâu , giúp bạn có thể thưởng thức những bộ film HD online thật mượt mà. Với một mức giá rất mềm đi cùng những hỗ trợ căn bản tốt, Acer một lần nữa lại mang đến cho người tiêu dùng, đặc biệt là sinh viên – học sinh những dòng máy tính chất lượng cao và giá cả thực sự phù hợp.

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

acer mình ko thíc lắm
Đợi lúc nào intel ra ivy,sandy hạ giá rùi mua em core i7 lun....!
acer kìa
nghe thông tin tablet acer lên wd8
đang xem mua 1 cái thử xem ^^
nhìn đẹp thiệt, nhưng hết nhu cầu rồi vừa mua con ASUS K43e cho bà xã hôm qua, phải chi cái này ra sớm hơn thì cũng suy nghĩ lại.
Chất lượng phần cứng Asus tốt hơn Acer bạn ạ. Acer dùng nhanh nóng lắm. Theo mình bạn đã có một quyết định sáng suốt rồi đó ;)
acer so găng vs asus còn thua xa
cá nhân thấy acer dùng khá ổn mà. 2 năm rồi k phải bảo hành lần nào cả. máy chạy 20/24
nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm

Avar của bác ấn tượng quá. Mình thì không thích Acer, giá rất tốt nhưng phần cứng thì không tốt tẹo nào cả..............
chưa hấp dẫn lắm 😃
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Thấy hông hấp dẫn lắm
dangkiet000
ĐẠI BÀNG
12 năm
có khác gì với giá lúc đầu em nó về VN nhỉ? ưu đãi ở chỗ nào hả trời.
RIM
CAO CẤP
12 năm
Đây là 2 trong số... rất ít những em chạy AMD có bán tại thị trường VN!
gần 2 năm nay mình dùng hàng Acer cũng chưa thấy lỗi gì cả.nói chung là về mức giá và chất lượng thì với mình hàng Acer là Ok rồi
bác này giống mình này.........................
Accer giờ xài cũng ổn, nhưng có cái nóng máy lắm. máy of mình nhiều khi nóng quá tự tắt máy luôn. hok biết sao luôn đây. hjx
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua laptop bốc thăm trúng thưởng hai e người mẫu đấy.😁
Hình như acer chuẩn bị chuyển sang mảng laptop cao cấp chứ ko hướng đến mấy dòng laptop re nữa rồi mà
Tư vấn hộ em:Em cần 1 Cái lattop cấu hình Kha khá để dùng ( Chủ yêu chơi game) giá tâm dưới 10 triệu em Là học sinh nên chỉ có tầm đấy tiên thôi mong Anh chị tư Vân dùm em.
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
http://www.hoanlong.com.vn/may-vi-tinh-a-linh-kien/100-hieu-acer/11882-laptop-acer-aspire-014--012-tm-5760-2332g50mn-xanh--xam.html

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

http://www.hoanlong.com.vn/may-vi-tinh-a-linh-kien/100-hieu-acer/11882-laptop-acer-aspire-014--012-tm-5760-2332g50mn-xanh--xam.html

cái ông cầm lap màu xanh mặt như kiểu dở khóc dở cười còn bà mang máy màu bạc thì trông như đang lo lắng cái gì đó @@'
sao cái ảnh nó đầy ẩn ý thế nhỉ

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

chơi Game mà tư vấn cái máy dùng VGA Intel HD hả thím @@'
chả phải quảng cáo VOZ nhưng thím thử đi sẽ có đáp án ...... nhanh hơn là ở đây lèm bèm làm ng khác cười cho
chứ đau bụng mà kê sâm thì hậu quả sao thím chắc biết rồi ( k bết thì google nhé )
Sai thì nhận là sai có sao ........
cái kiểu cố chấp ........ càng cố chấp càng cho thấy thím ..... ( mình k nói tế nhị )
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
bạn chỉ có thế, không thuyết phục, nói vậy cho dù có giỏi cũng chẵng ai nể, chẳng ai phục, nói gì đến việc cứ nói này nói kia mà không trúng đâu. mình tư vấn cho bạn kia đó là 1 ý kiến, tùy bạn đó chọn, còn nếu bạn có ý kiến hay hơn... đừng nói lý thuyết.
uh đúng mình đã giúp bạn lập một topic đây : http://vozforums.com/showthread.php?p=43597504#post43597504
trong vòng 24 sẽ có ng giúp nhé nhưng mình giám cá là k ai tư vấn con intel HD đâu nhé ......... ( mà có thì cũng là các nick đại diên shop đi bán hàng nhằm bán những máy còn lại trong kho... còn các cao nhân thì sign sẽ k bày ra quảng cáo cho cửa hàng )
khi mình chưa chắc chắn mình sẽ k giúp còn hơn là giúp bừa .... 10tr chứ k ít mà mua intel HD về bán sẽ rất mất giá nhé ... mình k hiểu bạn giúp ntn nữa.... cái mà bạn giúp ng ta nói là nhiệt tình + cài gì í nỉ = > phá hoại ý
bạn nên nhớ thời này cntt những cái nhưu tư vấn mua lap này muốn phát có topic ngay có ng support ngay

mình chả cần ai nể cả vì mình lấy tôn chỉ là giúp đỡ và chia sẻ là chính , và sẵn sàng học hỏi chứ k phải là phán bừa..... cả bạn và mình đều biết cái máy bạn nói k phù hợp để chơi game .... bạn khá là cố chấp đó
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
cam on ban da noi chuyen lich su

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019