Quá trình chế tạo và đôi dòng cảm nhận về tai nghe handmade "Sơn Ca YK-1" của AYA Audio

ND Minh Đức
17/6/2017 11:55Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ảo tưởng giống Bomphone 100%
ExVelocity
TÍCH CỰC
7 năm
Tóm lại lượn hết mấy vòng thì suy ra có rất nhiều jealous fucks!
Soranik
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mặc dù làn sóng IS tràn ngập cũng không ngăn được các bạn pinoy đi nghe nhọt 🆒 tiếng YK át tiếng AK 🆒
@Soranik Sự kiện gì ngày 24 đấy bạn? Bên đó có đúc custom silicon tip ko? Cơ sở lấy impressions trong Nam hay ngoài Bắc?
hdo2
TÍCH CỰC
7 năm
Con airpod ghẻ đấy có gì? Hơn được con Xperia ear không ?? 😁 ??

Chủ yếu mấy bác kia nx tiêu cực trong khi chưa cầm nó lên bác ạ, nên mới phải nói vậy. Dù ít nhưng Soranik cũng được người ta công nhận mà
Mà cái hội trợ giới thiệu cái tai này bao giờ diễn ra và địa chỉ thế nào các bác nhỉ
Với mức giá này thì có khá nhiều sự lựa chọn. Nên phù hợp để anh em còn ủng hộ hàng Việt.
cho hỏi nhựa tạo khuân mua ở chỗ nào ở Hà Nội vậy.
SnowgrasS
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá k giành cho số đông mà ở đó chê mắc =)))
phong_hue
TÍCH CỰC
7 năm
Mới mua SE 215 được 3 tháng. Tạm hài lòng về những gì em nó mang lại. Chắc hết năm nay chạy qua thử AYA thử xem. Phải nghe thử mới xác định được có hợp gu không mà rước ẻm về. Mua tai nghe mà nghe mấy bác chém qua chém lại chắc chớt 😁
Em thấy trăm nghe không bằng một thấy, các bác chưa trên tai mà nói không đáng hay dư nào thì tội cho hãng người ta 😃. Bác nghe rồi mà không hay thì chửi sau cũng chưa muộn mà 😃
a.kandy95
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lạ nhỉ khi mà mn kêu rằng đắt quá thà mua hãng khác còn hơn trong khi chưa nghe. Rồi thì chưa nghe đã nói nhìn là cách hàn là biết k hay. Khi có lập luận gửi link review và nơi nghe thử thì lại chê rằng seeder với nhau k thèm đến. Vậy thì lsao mới vừa lòng các b ạ. Đến vái lạy =)))
con Soranik này là hàng cao cấp , nhắm vào người chơi tai có ĐIỀU KIỆN và người nước ngoài , chứ đéo dành cho mấy bố dùng con tai 30k mà thích tỏ ra hiểu biết
Mấy cháu vào đây xem, Sen ngoài dòng HD ra đếch nuốt đc con nào
http://headfonics.com/2017/06/the-nightingale-yk1-by-aya-audio/
Bao Khangs
TÍCH CỰC
6 năm
Cầu kỳ và xấu. Chẵng nói lên được điều gì. Chắc cũng kén khách.
@vu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có bạn nào biết sợi dây tai nghe mua ở đâu ko. Mình muốn mua mà ko biết tên là gì, kích thước như nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019