Quần jeans chống trầy xước điện thoại của WTFJeans

bk9sw
10/3/2010 9:51Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhoc10
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quần không đẹp, giá lại mắc nữa, em mua cái bao da cho tiện 😃
phihung211
ĐẠI BÀNG
14 năm
hơ hơ em mặc cái ninomaxx đút hd2 cũng chẳng thấy vấn đề gì cả=>đại gia thì mua quần này:laugh8kb:
mà đại gia thì chơi hẳn quần levi's như bạn oucostic cho nó sang chứ hãng quần này em chưa nge bao giờ.sorry quần áo em hơi gà:laugh8kb:
khoe quần ninomaxx với xài hd2 hả bạn, be bé cái mồm chút chứ
phihung211
ĐẠI BÀNG
14 năm
ông này dở hả,cái quần ninomaxx thì có quái gì mà khoe?,còn tôi có cả hd2 lẫn n97 đó,thế thì làm sao?tôi thấy cái quần tôi đang mặc có mấy trăm ngìn mà chứa cái hd2 to như vậy ko thấy trầy xước với khó chịu thì tôi nói chứ khoe cái nỗi gì?có ông phải bé mồn lại thì có ý,gen ăn tức ở hả?
hơi đâu mà bác phải gân cổ lên cho phí hơi . Người ta không biết nên nghĩ vậy thôi. Em thì trung thành với Levi"s và Blackberry . Nói ra lại sợ bác BKS9SW lại ganh tỵ...
xấu kinh............. nhìn như nhà quê + đắt quá.... chỉ đơn giản ko có j nổi bật....! sao ko lấy dt nào cứ mang ip ra nhìn nhàm quá ^^
stefanno7
ĐẠI BÀNG
14 năm
một sản phẩm ko phù hợp lắm với người việt nam. Đi ra dán cho nó nhanh. đỡ lằng nhằng tốn tiền vô ích
Trông đẹp đấy , WTF Jeans là what the F*** Jeans ....?
chính xác, WTFJeans và mặc cho FTW, theo slogan của cty đấy mấy bác
nbkpr0
TÍCH CỰC
14 năm
ôi giời! ngày xưa bé thì cũng đc sắm mấy cái quần có mấy cái bao trước để đựng ĐT ;))
wtf hehe cái này dành cho dân nerd thôi, nhìn ko đẹp chút nào
trunkz
TÍCH CỰC
14 năm
Ôi cái nhãn hiệu WTF =))

Thế có độc bằng cái quần này không:

Quần gì trông xí tệ ih' ....
Chỉ có miếng lót bên trong là đột phá ;)

Em thấy miếng lót bên trong( màu xanh là trời ) trông sao giống giẻ lau màn hình nhà em quá ( em ko có ý bôi bác nha, ý em là bộ Kit vệ sinh màn hình lcd, cái gì mà screen cleaning kit )
Em di mua vai quan bo ve roi di dat nguoi ta may re lam het co 280 K thoi hehe chang khac gi cai quan may tram $$$$
Miếng lót xanh duơng bạn thấy làm từ mini-fiber. Và chính chất liệu này làm giá thành quần tăng lên. Đây là một chất liệu giúp giữ ổn định về độ trống chầy, nhiệt độ, độ ẩm để có thể giữ các thiết bị bạn yêu thích.
cobra4eye
TÍCH CỰC
14 năm
giá cao thế thì chỉ để sưu tầm
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quần độc, cái tên cũng độc. :cools: wtfJeans
VukiDam
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này hợp với mỹ đen thôi .... 80$ hok pải mắc .... nhưng mà chỉ để đựng dt hok bì trầy thì khí của !
hi vọng sẽ ra mắt quần skinny có túi chống xước đt😆
đồng ý với bác luôn
cái giá đó là cho 1 cái quần...em không thèm mặc đấy bác ah
mua cái bao cho lành
nhìn cái mẫu quần này chán quá...theo y kiến cá nhân mình
hay nhỉ
cái quần này mà để bold vào chắc ko sợ xước bezel nữa 😁
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
hhihi cái quần này chắc phải trả một tháng lương quá kekke

Xu hướng