Quản lý dữ liệu trên iPhone thật đơn giản với iTools & iFunbox

thanhtung6868
26/12/2011 17:41Phản hồi: 2.040
2.040 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iFunbox cài đc tất cả game/soft hay chỉ đuổi Ipa vậy các bác? iTool có cài dc tất ko?
Sao em cai cho con IP4 Fw 6.0.1 không được! Nhưng cài Ip 4 Fw 6.0 đã jailbreak ( không hoàn toàn) thì ok. Các bước tương tự nhau. Hay do chưa jailbreak? có Bác nào chỉ giáo em với! Cảm ơn các bác.
iTools cài được tất đó bạn, không cần dùng iFunbox đâu 😃

Nếu là app game Cr-ack mà bạn down ở diễn đàn về thì máy phải JB và cài appsync rồi mới được.
@hiphhh Thuờng các game hay thì toàn ..... hết. Vậy kiểu gì cũng phải JB mới được phải không bạn? Cảm ơn bạn nhiều!
@huong_quan Ko JB bạn có thể dùng Acc iTunes có $ để mua & chơi bạn à, còn muốn free thì buộc phải JB để dùng (Game iOS nhiều như lá mùa thu, mua hết chắc ... nghèo) ;)
@LIENHUONG Bạn chụp giúp mình xem hình ảnh của appsync nhé , tks bạn
Ví dụ mình lỡ expot lưu lại nhạc mà muốn nó ngừng đc ko , làm cách nào .
@PhanTrungThien2013 rút cáp ra
hlhoanghl
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai biết đường dẫn về thư mục dowload của appstore ko nhi?
các bác ơi em dùng itool để copy app nhưng khi vào iphone lại bắt ID+pass app thì bao nhiêu tài khoản khác nhau vì e cop từ nhiều máy khác nhau có cách nào khắc phục ko ah mong các bác chỉ giáo e xin cảm ơn nhiều a
suneo3377
ĐẠI BÀNG
11 năm
cảm ơn nhé............................
cho em Hỏi tải về mở lên hum được???? các bác hướng dẫn giúp em với
failed to load itunes library are you sure you have installed itunes (v10+) on your computer? nó Hiện Lên Vậy Đó các bác hướng dẫn giúp em
tuonghn
TÍCH CỰC
11 năm
@LeeHQK Bạn phải cài itune trc? Mình cũng đang tham khảo để cop cho ku e ít nhạc, game, hình nền, sợ mất dưx liệu cũ thì mệt lắm!!!
Cài itunes là sao bác... Itools là tải k mất dữ liệu gì hết
@LIENHUONG mà cop dc vào nhưng khi vào app thì lại tự đẩy ra ko vào dc bác ạh, bác có cách nào copy app vào dùng ngon lành ko chỉ giáo em với ạh. cảm ơn bác
@lehieu_hn Do App bạn copy về là dạng bản quyền nên đòi Acc để xác nhận, máy bạn nếu JB được thì ... down App về cài lấy (mình search bài bạn ko thấy nói máy j, chỉ thấy bán hàng) 😃
@LIENHUONG vâng em ở cửa hàng mà, máy JB rồi mà bác e dùng itool copy app vao may nao cung bi thế. vào là bị đẩy ra, trước đây ko bi như vậy hay tại bản itool mới nên vậy bác nhỉ
@lehieu_hn Bạn chỉ cần đăng nhập tài khoản đó vào điện thoại và tải/cài đặt 1 ứng dụng bất kỳ về iphone là các app kia không bị văng nữa 😁
jhony
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài ip 3gs,mình vào trang clip coi clip xxx,nó bắt cài "clip hot",bây giờ muốn xóa thì phải làm sao?chứ để trên desktop có cái icon "clip hot" coi kỳ quá
@jhony hide nó đi
jhony
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vvvvvv nhưng hide bằng cách nào ??? bạn ơi
Nhờ các bạn giúp mình với.
Mình xài iTools chép 18 bài nhạc hình nhưng chỉ vô một bài mà 18 lần.
mình tải Itools ko đc 😔(
@Xuân Duy Bảo http://itools.hk/cms/index.htm
Omnia900
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vvvvvv
Tks bro.
Nhờ các bạn giúp mình, mình xài em ip4s chưa JB, mình down iTool về và làm theo hướng dẫn nhưng chép nhạc vào ko được, khi mình import thì nó hiện ra thông báo "Unable to ascertain the compatibility of iTunes. Please check out..."
Mong các bạn giải đáp thắc mắc giúp mình, mình muốn chép nhạc hình vào máy mà ko được, giờ cái máy trống trơn hà (Mình vừa format lại IP như mới xuất xưởng)
@Quinn Chen sync với itunes 1 phát
mới chép đc
dùng ifile
thêm dấu chấm vô trước app
ví dụ
xxx.app
.xxx.app
iamcuong
TÍCH CỰC
11 năm
Sao lúc em sync danh bạ thì nó báo phải deactive vs itunes nhỉ
bác nào biết chỉ em với ạ
thank chủ thớt , rất hữu ích ;)
tuonghn
TÍCH CỰC
11 năm
Mình cop nhạc, game cho con iphone 3g thì toàn không dc, ứng dụng cái thì báo hỗ trợ 4.3 cái thì không báo nhưng cop là bị đứng cũng ko dc, nhạc cũng ko cop dc, nó dùng 3g lock hay tại máy nhỉ các bác vì em cop cho con 3gs fw 5.1 thì bt? Thấy 3g chỉ lên 4.2.1 dc thôi phải ko ạ? E ko rành lắm!

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
Bạn cho mình hỏi. mình cài itools vào thì n thông báo lỗi "C:\itoolsSetup.exe This application has failded to start because the application configuration is incorrect. Reintalling the application may fix this problem". bạn chỉ mình cách khắc phục với. thanks nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019