Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ra mắt tính năng Tích điểm: 5 cấp độ, có quà Nokia 8810 + 2.000 voucher The Coffee House cho anh em

Duy Luân
29/7/2018 13:37Phản hồi: 1.419
1.419 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon quá
Em thích giải nhì, vì tư vấn suốt ngày máy lúc nào cũng trong tình trạng hết pin
bác nào có voucher khacten 50% ko dùng ko cho e xin với, e có cái 40% thôi, mua đồ hơi đắt 😁
Tinhte có tính năng mới này rất là hay, nó giúp thành viên tham gia tích cực hơn, giúp diễn đàn sôi nổi hơn, cảm ơn Tinhte.vn
Và cũng xin là Tinhte có tính năng bỏ qua rất là hay, đã bỏ qua vài thằng xàm xàm đi cmt hết topic này tới topic khác như thằng crazy sent via by passport Se gì đó, chướng mắt vl
@mrkun&blackberry Trên facebook bị block nhiều lắm rồi bác à 😆
@mrkun&blackberry May quá, vậy mình cũng đỡ nhàm mắt khi gặp những người lúc nào cũng cùng giọng điệu như này trong khi đóng góp, chia sẻ cho diễn đàn chả được là bao, nếu như ko muốn nói là ko có 😃
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@WesleyNguyen1411 Tham gia trả lời có nghĩa, giải đáp thắc mắc của anh em thì đáng hoan nghênh, còn gì đâu mà topic nào cũng vào xạo xạo như bạn bè thân thiết, bình luận vô nghĩa tốn tài nguyên thật bác ạ, em tưởng có mình em khó chịu mà không ngờ cũng có nhiều anh em
@mrkun&blackberry Bác lên Group Tinh Tế đầy luôn 😆
Giải này ngon nhất roiif
Thật ra có tiêu chí cày cuốc nó cũng hay. Cày cuốc ở đây nói cho vui thực chất vẫn là cung cấp những nội dung chất lượng
Nay chốt kèo nhé anh em
@Duy Luân Vậy là tính điểm đến hết 23:59PM ngày 13/8 chứ ko phải 14/8 như ở #1 hả Luân? :eek:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Hết ngày 12/8, như trong trang /rewards có ghi nhé
EM MỚI Ở GÀ , BIẾT CHỪNG NÀO MỚI LÊN TÍCH CỰC
MrBéoÚ
ĐẠI BÀNG
6 năm
mãi đời ở dự bị @@
Sự kiện này đã kết thúc. Duy Luân sửa đang diễn ra thành đã kết thúc đi.
bossto1
ĐẠI BÀNG
6 năm
chắc trượt giải khuyến khích luôn rồi 😔(
Lâu nay bận rộn , giờ vào mới biết forum có cái mới này. Khá hấp dẫn đấy.
giải khuyến khích ngon nhất ;)
Tự dưng thấy tích cực tương tác với diễn đàn hơn hẳn và vào comment những điều tích cực hàng ngày. Rất cảm ơn tinhte đã có cái sáng kiến nhỏ nhưng rất thú vị này mặc dù trc đó mình đã vào chê giao diện của tinh tế ghê lắm

Hy vọng là tinhte luôn có nhiều sáng kiến cải tiến mới
Stuart
TÍCH CỰC
6 năm
Cứ đà này tinhte sẽ lôi kéo được nhiều fan và ngày một lan toả rộng khắp. Thik thặc...
ACME0
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang rất rất là cần cái giải "20 giải khuyến khích" .. mà ít khi nào commet hay post gì chắc dến tết cụ mới lãnh đc.
quá tuyệt mình sẽ tham gia đóng góp cho cộng đồng
Chương trình thông minh lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019