RadioBee & MFRadio: Nghe radio trên BB

sea2000
6/4/2008 8:10Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e test thử rồi nhưng sao nghe chập chờn ko rõ tiếng và hay bi đứt quãng nữa các pác ah. Các pác có cách nào nghe rõ thì cho e bít với !
cho em hoi voi cac bac oi!em chua biet chuyen duoi tu rar sang alx.Chi cho em biet voi!thanks cac bac nhieu
Tùy nhu cầu thôi các bác. (đủ chr chưa nhỉ?)
Đang hí hửng. ai dè qua GPRS... chịu thôi.
theo tôi các bạn lên dùng MUNDU radio là hay nhất. khi chạy trương trình rất ổn định, chạy được cả GPRS và WIFI. hỗ trợ nhiều radio stations. bạn nào học ngoại ngữ rất phù hợp, có nhiều kênh tin tức, và ca nhạc, chủ yếu là tiếng anh thôi. mình dùng MUNDU radio được vài tháng rồi, theo kinh nghiệm mình thấy là khi kết nối được server họ các bạn có thể tải lời bài hát về rất dễ, chủ yếu là tiếng anh, và mundu còn hỗ trợ nghe nhạc từ thẻ nhớ của các bạn( với điều kiện phải kết nối với server của họ)>😁
Nói chung là không nên dùng máy phần mềm nghe nhạc này, thứ nhất là vừa tốn tiền.Thứ 2 là cái này dùng sóng GPRS tần số phát và thu sóng mạnh hơn sóng đàm thoại rất nhiều vì vậy rất ảnh hưởng tới sức khỏe, chính vì vậy em khuyên các bác không nên dùng. nếu thích thì cài vào vọc cho vui thôi!
cứ load về thử xem thế nào.tốn "tý" GPRS mà đc sung sướng là khoái rồi
chan nhi. lam minh cu tuong blackberry pro chu. nhung thoi the la cung duoc rui
huuthiendtp
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thank bác nhiều lắm, đang test thử!
Radio cho 7290 da cho,sao may bac con cho ca dong files lam sao em biewt cai nao ma cai.Moi nhap mon nen ko roi lam may bac giup thi luon the chi giao cho.
Cho em chinh xac cam on lien luon.
!@!!!!!
Mình thấy nghe radio toàn là kênh tiếng nước ngoài nghe cũng như ko! Bạn có kênh nghe tiếng Việt nào ko?
Không có bản nào dành cho Pear 8120 ah anh em?

+++++++
Tel 0989.116.357
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
15 năm
hm! mấy thể loại này đọc cái topic là biết ngốn gprs rồi việc j fai bàn cãi ...
Phần mềm Mobiola Xplayer nghe Radio rất hay nhất là các kênh nhạc với rất nhiều thể loại, cũng có thể nghe nhạc, xem phim trên máy và trên thẻ. Đang test các kênh của VN Xone FM ..... chưa test được ai dùng được thì cho mọi người biết nhé: http://210.245.0.62/vov3 hay www.vovnews.com.vn/?page=165&rid=3
Hic,sao dùng mà chẳng cái nào có thể nghe đài được thế này 😔
các bác có bài nào viết chi tiết về hướng dẫn sử dụng BlackBery 8700g không ? chỉ dumf em với
Nếu muốn nghe RadioBee thì...

... Nếu muốn nghe RadioBee thi nhớ đăng ký trọn gói GPRS nhé các Bro, chỉ 1 đêm nghe nó mà sáng ra mới thấy mình bị "tiêu" gần 150k đó!
Nhưng kể ra thì nghe cũng "sướng" cái ... lòng ham muốn ghê! hehe... 1 lần thôi nhé!
HP108
ĐẠI BÀNG
15 năm
cứ tưởng bở, qua GPRS thì thôi em xin chào hao xiền lém, thanks,,,,,,,
Chà thấy các bác thảo luận đômh vui quá ha, Em thấy về pm nghe radio trưc tuyến thì chắc không có cái nào qua dược Vradio đâu, em đã dùng nó gần 1 năm rồi, vì em dung gói gprs 300k/tháng mà, cái này dung ổn định lắm, không ngát quảng hay dựt gì hết trơn hết trọi cả. Lại còn có hai kênh Tiêng Việt Nam nữa chứ, trong đó có 1 kênh chuyên ca nhạc vn. Và hoàn toàn Free nữa. em load lên đây ai chưa có thì download về mà dùng nhé.
VRadio BB.rar
balanba
TÍCH CỰC
15 năm
Nhất trí với bác. vRadio chạy rất ngon trên 8700, âm lượng lớn, không nhỏ như các phần mền nghe radio khác. Quan trọng nhất là free. Giờ có D50 của Viettel thì chạy em nó là khá yên tâm.
ThuongBat
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác nghe radio tiếg Việt tại địa chỉ nào vậy? Chỉ cho em với
Bạn vào Channel Groups-tiếp đến váo kênh Asia / East kéo xuống 2 dòng TNT Radio VietNam và
Demsang VietNam
Kênh trên là đài hoa kỳ paht tiếng việt, con dưới ca nhac viêt nam 24/24h luôn. Thân

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019