RapDialer - Trình gọi điện thoại hay hơn 42 lần so với cái Zin trên WP

Dawi
1/6/2013 13:35Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

The Fighter
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rapdialer tích hợp luôn vào danh bạ thành Speed dial thì tốt.

Sent from my RM-821_apac_vietnam_231 using Tapatalk
Tạm dc
rjshkkj
TÍCH CỰC
11 năm
Dỡ ra không dùng được vì không hiển thị được số gọi đến, nhỡ số.
Cái danh bạ thằng WP hay nhưng dở quá. Số gọi đến gọi đi hay nó thay bằng biểu tượng thì tốt chứ nhìn vào cái nào cũng giống nhau chỉ cái miss call là màu tím chứ căng mắt nhìn dòng chữ bé xíu gọi đến gọi đi.
Thời đại này sống bằng biểu tượng là chính, text chỉ là phụ trợ thôi thế mà không thay đổi được biểu tượng gọi đến gọi đi.
Nói thật ra sau 2th sử dụng WP8 các chức năng cơ bản còn thua cả symbian S40, nhưng vì thần tượng Lu mập của Nokia nên mới chơi WP8. Theo cảm nhận riêng thì WP8 có vẻ ra mắt gấp gáp quá nên chức năng hệ thống hơi kém, thôi thì chỉ biết chúc nó sớm hoàn thiện nhiều để mình hưởng lợi.
Mấy app gốc kia thì hơi buồn, còn cái app gọi điện thì ghét cay đắng nhất là cái khoản hiện lịch sử cuộc gọi còn hiện luôn cả cái tin nhắn (text) ra làm gì ko biết. Tìm kiếm danh bạ thì phải mất mấy bước, phải chi như RapDialer thì tuyệt cho cả nhắn tin lẫn gọi
Sao hiện giờ ngắt cuộc gọi mà nó không ngắt gì hết
Nói chung là không cần thiết để xài, những cái cơ bản mà không có thì dùng default còn hơn :go:
luckyer
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mẹ cái bàn phím gốc của wp không có tiên đoán tìm tên liên lạc như HTC (tìm theo tên liên lạc ) hay samsung (tìm theo số liên lạc). Mà phần hiển thị tên thì lại không đầy đủ làm mình mò tên suốt. Vào danh bạ tên lưu trong google là "Anh Hoai Anh". Khi đồng bộ vào wp thì nó hiển thị là "Anh Anh", bỏ mất phần tên đệm đi. Ức chế. Hy vọng có 1 phần mềm cải thiện chứ éo hy vọng vào thằng microsot
Sing_1975
TÍCH CỰC
10 năm
@luckyer Bàn phím gốc ko có tiên đoán số lẫn tên --> ra thằng Rap này đó, nếu có thì nói làm gì.
Danh bạ thì vào contact của mail để chỉnh lại cho nhanh, chỉnh trên điện thoại mệt lắm. Nó không hiện phần middle name đâu, khác nền tang OS, nên khi sync với WP thì nó sẽ bị chệch choạc, phải sửa một chút. Không tin thử sync contact giửa các OS android, IOS, WP với nhau thử coi nó có going như đúc ko ;). Cái này mình bị rồi, ở nhà có tới 3 thế hệ OS phone lận :p
Làm sao để giới hạn cuộc gọi? Thấy quảng cáo có mà ko biết làm s
pmlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
tìm theo tên kiểu jì nhỉ. sao toàn ra số thế
Không đến mức 42 lần đâu. nếu nó hay hơn thì nokia đã mua lại nó rồi.
Cho mình hỏi - Hiển thị thời lượng cuộc gọi của từng số riêng biệt xem ở đâu vậy ạ?
cũng hay nhỉ 😃
ko dò tài khoản đc hix
Chương trình Rapdailer sao tắt âm khi bấm dc mọi người....mình muốn nó im lặng trong mọi thao tác ah!ai biết giúp mình vơi!
@Hưng Phú Trần Bạn chạy Rapdialer, vuốt từ phải qua trái trên vùng trống sẽ vào menu cài đặt bấm vào mục giao diện, chọn phím số và chỉnh theo ý muốn.
Các bác cho hỏi cách giới hạn cuộc giộ với, tớ giới hạn 9p, nó rung có 1 csai là xong lun, nhiều khi ko để ý là mất toi 1 cục tiền. có cách nào cho nó tới giờ nó ngắt cuộc gọi lun ko, như mấy csai cục gạch ngày xưa ấy. hoặc bác nào biết úng dụng đó thì nháy tớ phát
Đè vào số cần gọi đó chọn cái call timer đó bạn chọn reminder thì nó chỉ báo thôi
xedieu
CAO CẤP
10 năm
Cài xong dùng test 30' gỡ vì nó không log được cuộc gọi đến nên hơi chán! 😔
xedieu
CAO CẤP
10 năm
Cài xong dùng test 30' gỡ vì nó không log được cuộc gọi đến nên hơi chán! 😔
cu kum
TÍCH CỰC
10 năm
Điên nhất là vụ không có lịch sử cuộc gọi đến
Hồi đầu mình sync từ máy Nokia Symbian S40 sang cũng bị vụ middle name bực ơi là bực phải chỉnh sửa lại toàn bộ danh bạ, tưởng là do máy cùi nên nó thế còn các máy HĐH cao cấp thì có quy ước chung, ai ngờ giữa các OS cũng bị vậy. Mà được thể chỉnh sửa danh bạ mình sửa toàn bộ thành tên có dấu nhìn rất đẹp.
Nó ko phải app mặc định nên ko hiện cuộc gọi đến - cuộc gọi nhỡ. Vì thế trong bản cập nhật tới hy vọng MS cho phép thay thế app gọi điện - nhắn tin mặc định. Còn ko thì hy vọng bị jailbreak để cài được app thay thế được như iOS vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019