Razer ra mắt tấm lót chuột cho game thủ tích hợp đèn LED 16,8 triệu màu, giá 60$

Duy Luân
21/5/2015 21:48Phản hồi: 67
Razer ra mắt tấm lót chuột cho game thủ tích hợp đèn LED 16,8 triệu màu, giá 60$
Razer mới đây đã ra mắt Firefly - tấm lót chuột cứng dành cho game thủ tích hợp đèn LED 16,8 triệu màu. Những màu này có thể được tùy biến tùy theo ý thích, người dùng cũng có thể đổi cách mà đèn sẽ sáng lên (ví dụ như tạo hiệu ứng nổi sóng, chớp tắt, đổi màu nhẹ, hoặc cố định một màu). Đặc biệt dãy đèn này còn có thể đồng bộ với những sản phẩm khác của Razer có tích hợp đèn LED (thuộc dòng Chroma) để tạo ra một hiệu ứng "ngầu" hơn trong quá trình chơi game. Hãng nói thêm rằng bề mặt của tấm lót sẽ mang lại cả tốc độ lẫn độ chính xác cao, ngoài ra nó cũng tối ưu cho mọi loại cấu hình chuột lẫn cảm biến quang. Firefly kết nối vào máy tính bằng cổng USB, tương thích cả Windows lẫn OS X. Giá của sản phẩm là 59,99$ và sẽ bắt đầu bán ra vào tháng sau.

Nguồn: Razer
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kazihaha
TÍCH CỰC
9 năm
chơi game tốn tiền thật ^^
Tập trung vào chơi lại còn tâm trí để ý con chuột!!
hầy, có ai thấy nó hơi vô tích sự như em không ạ?
@Con ngáo ộp Mấy bạn nữ trên twitch sẽ mua đống này, vừa quảng cáo razer, vừa thể hiện mình là nữ gamer 😁 Mặc dù éo thấy khoe game toàn là khoe vếu.
keen9000
TÍCH CỰC
9 năm
@Con ngáo ộp chắc dùng cho mấy ng có sở thích như mình
máy mình tự ráp . ko nghệ thuật gì nhưng nhìn nó là đủ vui rồi :p trong cái máy mình nhiều thứ vô tích sự lắm hehe
@daovangiangtnvn Thú thật là mình cũng thích xem vếu chúng nó hơn là xem chúng nó chơi game !!! .....
@Con ngáo ộp Vô tích sự như bạn á 😕
@Super H ừ, hí hí
Tấm lót lại có cái chỗ gồ lên thế kia vướng dây chơi sao đc -_- vậy là chỉ chơi đc chuột không dây
Có cái tấm lót gắn cái đống led 7 sắc cầu vồng đồng bóng vào mà nã 60$ :v đúng là khi có tí thương hiệu thì tha hồ ảo tưởng 😃
Nhớ hồi trc hãng này bán cái cục giữ dây chuột giá 100$ game thủ mỉa mai:"Tao lấy cái cục chặn giấy thuỷ tinh hết có 2$" 😃
phuc92qn
ĐẠI BÀNG
9 năm
đọc qua giật mình tưởng 16,8 triệu đồng/bộ :eek::eek::eek:. hóa ra không phải 😁
hcttq15
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuc92qn tôi cũng vậy :p:p:p
chủ yếu là đẹp, trang trí. Không phải tự nhiên người ta bỏ ra cả trăm $ để mua cái case đẹp, tản nhiệt nước đẹp, đèn neon, ống pipe-line dạ quang gắn vào thùng máy.....
Và nếu nói vô dụng thì nhiều cái vô dụng lắm, như kit ram có tản nhiệt đẹp ngầu, như cái mainboard thiết kế màu nổi bật, có cả led phát sáng ngay trên main, như cái quạt tản nhiệt mấy hãng thứ 3 cho CPU design cầu kì, to, đẹp.....
Mấy bác ko dấn thân vào "chơi" nên mấy bác chả biết. Đi làm về, ngồi vào bàn, bấm nút, và nhìn toàn bộ kiệt tác nghệ thuật đó là thỏa mãn. Còn nếu ăn chắc mặc bền, muốn dựa vào P/P để so sánh thì tầm 20-30 củ là có cái máy cân đẹp mấy game mới nhất hiện nay ở max setting 1080p rùi.
@thinhletien Không cần phải sần lên đâu bác ơi. Đơn giản người ta ko có đam mê chơi Gear thôi. Mice và Mech ko dành cho mấy bạn dân văn phòng, tiệm net được.
@handsome8290 sần??? chả cần đam mê chơi Gear, nói là nói cái tác dụng, cái giá thành, chứ chả ai bảo phải mua vì nó ngon cả. Tiệm net giờ Razer DeathAdder hơi bị nhìu nhé, đừng bảo ko cho tiệm net. Còn cái chuyện dân văn phòng thì tất nhiên chả ai rớ tới mấy cái này, bác nói chuyện toàn thứ đúng rồi.
Mà cái này ngay cả dân Gamer cũng ít ai xài, cái đèn led này thêm đẹp, và chỉ mục đích trang trí. Gamer giờ còn xài con MS 1.1 đầy kìa.
Đã nói ở trên, ai tiền xũng xẻng, ham đẹp, độ, thì mua. Còn nếu chơi kinh tế, P/P, thì để tiền đó nâng cấp cái khác.
binh1204
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thinhletien Sài laptop + logitech bluetooth M555b + mặt bàn vẫn LOL củ hành bạch kim đoàn đều =))
@thinhletien bác này em thích rồi nè ba cái đó nó nằm trong case ko thấy gì mà cũng cần đẹp còn con lót chuột này con trưng bày được chứ
Opera Voz
TÍCH CỰC
9 năm
Mịa, tưởng tấm lót chuột 16.8 triệu, Giật hết cửa mình.
hauyenkun
ĐẠI BÀNG
9 năm
công nhận mấy bạn game thủ làm gì mà nhiều tiền vật vã
canon2004
TÍCH CỰC
9 năm
@hauyenkun nhiều người không chỉ chơi game không, họ chỉ thích chơi game! mấy cái này đâu dùng cho game không thôi đâu, designer cũng dùng vậy!!!
Asikaka
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hauyenkun Hehe, ở nhiều nước thì có nghề game thủ, kiếm đc kha khá tiền, nhưng ở mình thì mấy bạn game thủ tiêu vào tiền của mình hoặc tiền của gia đình. Đọc mấy tin đại gia đập vũ khí này nọ mà sợ luôn :3
razer thì khỏi nói, càng lúc càng lòe lẹt hồ quảng
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
9 năm
1 quyển giáo trình là ok ;))
melodys
ĐẠI BÀNG
9 năm
tưởng miếng lót chuột 16.8 tr chớ hú hồn 😁.
razer fan là em nguyên set luôn =))). Nói chứ bàn phím chuột tai nghe e còn mua chứ cái này e cũng ko mua. xài pad thường dc rồi. em quan trọng là độ rộng của pad chứ pad nhỏ cở nãy thì ko chơi

xri
Trứng
9 năm
@huuducvn Cho mình địa chỉ cái bạn ơi 😁
huuducvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@binh1204 Trình độ quay của bác ở mức thượng thừa rầu, hàng phụ kiện em 1 kho, em chỉ quay ở mức độ phát từ điện thoại qua loa bluetooth chớ chưa bao h xài tai nghe bluetooth mà quay như bác bao giờ. Để tối nay về thử =))
huuducvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xri 151 Yersin, Thủ dầu 1, Bình Dương nha bác. Nếu ghé qua được em tặng bác 1 cái kỷ niệm 😃
xri
Trứng
9 năm
@huuducvn Cảm ơn bác trước nhé 😃)
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
nhìn cũng đẹp đấy nhưng giá chát quá...
dành cho gamer thực thụ là đây 60$.
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
16,8 triệu màu có thừa ko nhể

"Tôi yêu Apple"
sợ dùng 1 thời gian nó nóng thì nhọ
dungleo
ĐẠI BÀNG
9 năm
:d đúng là ăn chơi chuyên nghiệp đường nào cũng tốn kém, dù là cái nhỏ như que tăm hay to như con voi
trieu04
TÍCH CỰC
9 năm
Hiện tại đang dùng cái này và thấy hài lòng và tay không bị chai :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019