[Re] iBluetooth đã có mặt tại Việt Nam

minhnkt
26/2/2009 15:24Phản hồi: 25
[Re] iBluetooth đã có mặt tại Việt Nam
Topic lãng nhách, lỡ post mất rồi ko xóa đc, sorry cả nhà, thôi âu cũng là chỗ post cái phần mềm bác kia giấu giếm cho 15 bác pm đầu tiên 😆 sốt ruột quá. Tiện em gửi luôn các bác 2 cái link đọc cho đỡ buồn.

Gửi dlink500t,
Mình rất cảm ơn bạn về thông tin bạn đã đưa nhưng không hiểu bạn đưa ra cái 15 người sớm nhất để làm gì trong khi bỏ ra 10 phút để có thể tìm được link down phần mềm này ngay. Mình xin phép được đưa ra cái link này cho những ai thiếu may mắn nằm ngoài 15 bạn đầu tiên như bạn đã nhắc :

Và mình cũng xin đính kèm luôn tại topic này để những ai ngại xem thì down luôn cũng ok. Một lần nữa cảm ơn bạn về thông tin, và xin lỗi bạn nếu làm bạn phật ý.

Và theo như topic này mình vừa đọc được thì đã có GUI he he

Vào Cydia : Sections > System > SweetTooth rồi cài sweetTooth,

Tình hình là scan ra rồi nhưng mà dek biết xài tiếp ntn, đọc tiếp đã 😁
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác đưa file đính kèm gì hả bác. Và để làm gì?
x269
TÍCH CỰC
15 năm
Bạn giải thích rõ giùm cái nhé. Thanks
chẳng hỉu jì cả bác làm ơn giới thiệu cặn kẽ hơn em cũng đang mong cái này
Bác nói rõ ra đi bác. Bác đưa links như thế sao mọi người biết. cần thiết bác có vài dòng giới thiệu và hướng dẫn. thanks!
minhnkt
TÍCH CỰC
15 năm
À không có gì, vì lúc mình post bài này thì bạn dlink500t chỉ cho 15 bạn sớm nhất PM đầu tiên để xin, mình ko hiểu tại sao phải làm thế nên post link 4rum của team phát triển cái tool này, trong đó có link down phần mềm luôn, để cho những ai chậm chân thì vẫn vọc đc cái này ý mà.
mình thấy cái SweekTooth đó chỉ nhận ra máy có bluetooth thui ko có share đc hix mong bạn nghiên cứu kĩ hơn rùi post lên a em cùng test nha đợt tin sớm nhất từ bạn
1. BlueSn0w is only for finding the MAC addresses of near by discoverable bluetooth devices...
2. I don't quite understand the last part, but there is no way to use the to together. But WiFi can be switched on at the same time, although results may diminish and WiFi will momentarily be disabled while Bluetooth is being used...

Sử dụng ko khó nhưng phải trả tiền mới đc tiếp tục sử dụng!
stephen37
ĐẠI BÀNG
15 năm
hix ko dám không khó đâu đúng như bác kia nói đó : mình đang dùng f.w 2.2.1 custom ben vnmagic.net, rescan ra thì thấy nhưng chả có cái nút nào bấm vào để bắt đầu gửi file hix chắc cái này hiện ra cho biết cái tên thui chứ chả dùng đc, còn bên nokia 7610 thì chả tìm thấy máy của mình luôn mới ghê ai biết dùng thì chỉ nghen ^^
linkduy
ĐẠI BÀNG
15 năm
đã làm j có " răng xanh" mấy cái topic này cứ dựng lên để câu cá thôi, haizzzz.
Đề nghị đàng hoàng tý đi. Bác chủ topic lập topic mới mà cứ đặt tiêu đề giữa trời như thế, khác gì lừa đảo anh em. iBluetooth ở đâu ra thế hả bác? Đã có đâu mà bác viết thế? Còn cái Sờ wit' này có lâu rồi, đâu phải là mới nữa đâu mà
dlink500t
TÍCH CỰC
15 năm
Mình cũng chẳng thấy ibluetooth đâu cả, còn cái sweettooth thì chỉ phát hiện ra máy bật sóng bluetooth thôi, chứ chưa truyền dữ liệu được. Sao lại có người như thế kia chứ. Lừa anh em à
mikang
ĐẠI BÀNG
15 năm
:laugh8kb: hay thật, hổng biết hôm qua ai post bài nói có ibluetooth, còn nói sẽ gửi cho 15 người đầu tiên bấm Thanks và PM, vậy mà hôm nay còn dám mạnh miệng nói người khác là "Lừa anh em à", hết chổ nói, bạn coi lại mình có giống vậy không ??? Được cảm ơn 372 lần, chỉ nhờ những chiêu đó thôi:laugh8kb:
Bữa trước thì post bài xin lỗi anh em trong tinhte http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=158647, thì mới hôm qua lại chứng nào tật nấy...
makhoi63
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đúng là Bác này nói mà không biết ngượng miệng nhỉ.
Mang cái mác "Trình độ cao" này chằc nhờ spam nhiều nhỉ!!!!!!!!!!!
Không biết nên nói gì với bác này nữa, chỉ còn 2 chữ "bó tay"
Mình mới vừa đọc bài diễn văn xin lỗi của bác này rồi.bác ấy nói thì nghe hay lắm => nhưng mà có điều vẫn chứng nào tật đó.haizzz
Thế chốt lại là chưa có iBluetooth à các bác ? Em chờ cái này lâu lắm lắm rồi, híc, em thấy ko trao đổi qua Bluetooth được là điểm yếu nhất của Iphone
iSpazio nói là họ đang fix mấy lỗi của chương trình iBluetooth khi nào hoàn tất họ sẽ đưa lên Cydia, ráng chờ thêm xem.
Mở thì vẫn mở được nhưng điều wan trọng là hem có bắn được
thế thì còn chờ chán các Bác ơi
dlink500t
TÍCH CỰC
15 năm
ibluetooth đã xuất hiện trên cydia??????????
Hhahahahahahah
add source mau mau mau
makhoi63
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao ở đâu ra một người thích lừa người khác mà vẫn nhỡn nhơ ngoài vòng Web-luật thế này!!!!!!!!!!11
vòng lẩn quẩn.cuối cùng chẳng có cái nào truyền dữ liệu ra hồn cả.nãn nãn!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019