RECOVERY THINKPAD ALL

thang_thinkpad
29/5/2013 12:35Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ckh0nda
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai có bản recovery cho w530 thi share cho mình với nhé.
Thanks
june23
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác có bộ Reco win 7 64 bit cho X240 không cho em xin với, cảm ơn các bác nhiều.
@june23 EM cũng đang có nhu cầu như bác này
Bác Thắng cho em xin cái T420 với ạ.
Em down cái torrent T420 mà không có ai seek nên ko down dc.
Email của em: son.engi@gmail.com
Nếu bác ở SG thì em đến chép cũng dc ạ.

Rất mong tin bác.
@son.engi Mình cũng đang dùng em T420, nhưng mất phân vùng recovery rồi, bác "son.engi" có bộ recovery chưa, share link cho mình với, cảm ơn bác nhiều lắm mail mình là tam071083@gmail.com
Các bác có thể cho em xin link down recovery nào đó cho máy T410 đc không ạ?
Em chầy chật cả tháng rồi mà không được, chỉ có bản cho T420 nhưng nhiều cái ko hoạt động trên T410, như active protection chẳng hạn, máy em rung lắc nhiều mà phần mềm này ko hoạt động. Em lên hẳn site thì hình như hãng xóa phần mềm này đi rồi, ko còn hỗ trợ cho T410 hay sao ấy 😔( Rất mong các bác giúp đỡ :(
@leminh_tunga4 Bạn "lemin_tunga4" cho mình xin bộ recovery cho T420 được không. Email mình là tam071083@gmail.com. Mình xin cảm ơn rất nhiều
Máy mình X1 carbon TYPE 3460.
Bác tìm giúp em recovery 8 or 8.1 của em nó với.
Cảm ơn bác nhiều!
Bác thớt đâu mất tiêu rồi trời!
[GẤP]. Bác nào ở Hà Nội có sẵn bộ recovery x220 - Windows 7 Professional 64 BIT cho mình copy với. Mình không thể down nổi. Gấp quá, bạn nào rảnh hú mình nhé.
Thanks all
[GẤP]. Bác nào ở Hà Nội có sẵn bộ recovery x220 - Windows 7 Professional 64 BIT cho mình copy với. Mình không thể down nổi. Gấp quá, bạn nào rảnh hú mình nhé.
Thanks all
up
cần recovery thinkpad T440p....ace nào có cho e xin với.tks all
Các bác có bộ recovery cho ibm t43p k ạ?
rongtrang
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác Thắng ơi, bác cho em hỏi chút, em dùng thinkpad x220 i7, em đã recovery lại win theo bộ của bác, nhưng giờ em thấy nó báo bản quyền bác ạ @@ "This copy of Windowns is not genuine" không biết là do em cài sai hay thế nào hả bác? bác xem giúp em với, em cám ơn bác nhiều ạ
nvtn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@rongtrang Bạn dùng key dưới pin đăng ký lại là đc.

Gửi từ Lenovo K920 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
FatCat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chào các bác, em dùng T400, mới thay hdd thành ssd, em dùng đĩa recovery lại được win7 pro 32bit, rồi up lên win10 pro 32bit, tất cả ok ngon lành, nhưng cái ổ ssd của em chỉ có 120gb, sau khi cài xong nó bị hệ điều hành cắn mất hơn 10gb cho ổ Q recovery của Lenovo, giờ lại thêm ổ SYSTEM_DRV mới xuất hiện nữa. Liệu em có thể xóa ổ SYSTEM_DRV này, thậm chí xóa luôn ổ Q và merge nó về với ổ C được không các bác?
@FatCat Bác ơi, Bác còn bộ Recovery cho thinkpad t400 không? Cho e xin với
Nếu có bác cho đường link qua mail: danghoangtuong@gmail.com e xin cảm ơn và hậu tạ
bác nào có recovery win 7 x64 cho t410 x201 cho e xin link với 😔
KenKuroppy
TÍCH CỰC
8 năm
Sao vô link của W520 lại không được bác ơi
Con t440p của em có ở lenovo_recovery như hình đây. máy giờ đang chạy win 10 pro 64bit em muốn về lại win gốc của máy nhưng em vào recovery khi nhấn f11 thì không thấy có, bác nào biết giúp em với ?
Bác thắng cho e xin Link recovery win7 cho thinkpad t400 được không vì đường link viettoren tải không được.
Thanks...
Có bác nào có recovery mà lỡ tay cài lại win mới như em ko? Ai biết cách phục hồi lại chỉ em với ạ. Hiện tại thì phân vùng vẫn còn ẩn trong máy nhưng nút Thinkvantage thì ko sử dụng được nữa ạ
@Danh Lưu Mình cũng y chang, nếu đã khắc phục được thì chỉ mình với, xin cảm ơn nhiều
em đang dùng lenovo thinkpad T420, phân vùng recovery trên ổ cứng vẫn còn, nhưng khởi động rồi bấm nút ThinkVantage hiện bảng có 3 dòng:
1. Bấm F1 đê vào bios
2. Bấm F12 để chỉnh bôt
3. Bấm Ctrl + P để ... nó vào windows bình thường

Tình hình là em đã cài lại win và ..... nhưng không có bluetooth nên em muốn recovery lại máy, mong anh chỉ giáo, xin cảm ơn anh nhiều (mail của em là: tam071083@gmail.com )
Em đã thử dơnload mấy link trên nhưng link die hết, hic
Mình cũng đang dùng em T420, nhưng mất phân vùng recovery rồi, bác "dinhtoan_yp" có bộ recovery chưa, share link cho mình với, cảm ơn bác nhiều lắm mail mình là tam071083@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019