Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Redsn0w 0.9.11b4 JBTether 5.1.1, 5.1 A4 - JBUntether A5/A4 5.0.1 - Downgrade 5.0.1 A5 (15-5-2012)

iFoneOnFire
19/4/2011 4:51Phản hồi: 8.844
8.844 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko có iFoneOnFire này thì sẽ mọc lên 1 iFoneOnfire mới, các bác đừng có lo.
@noopwar Cũng chính vì những người thiếu ý thức như thế này và không biết ghi nhớ công sức của người khác bỏ ra nghiên cứu hướng dẫn tận tình và thêm một lòng nhân ái như bác IFoneOnFire phải bức xúc closse Topic để những hạng người như thế này khỏi vào soi mói gây mất đoàn kết.
Cho dù các bác có Pro đến đâu nhưng các bác có chịu khó tạo nên một topic công phu như bác IFoneOnFire không hay các bác chỉ giữ riêng cho mình và cho mình là biết hết tất cả. Nếu các bác thấy mình Pro không cần tìm hiểu thêm thì đừng vào đây gây mất đoàn kết.
Trước đây cũng có khá nhiều bác tinh tướng nói ra những câu tưởng gì mới mẻ toàn cũ rích nhưng bác IFoneOnFire vân bình thường đủ thấy bác IFoneOnFire rất thân thiên và dể mến, nhưng rồi tức nước cũng vỡ bờ ai mà chịu cho nổi mấy thằng tinh tướng phá đám chứ.
Mod: nếu có thể nên làm thế nào để chủ topic có thể xoá những bài của những thằng tinh tướng phá đám là sẽ không có những trường hợp xảy ra như thế này.
iFoneOnFire: Mong bác sớm quay trở lại vì có rất rất nhiều mem đang cần sự giúp đỡ của bác. rất rất ít những con sâu bọ rồi sẽ bị tiêu diệt hết bác đừng bận tâm.
quocviet84x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác IFOF vẫn chưa quay lại ah, bùn quá
hoangmbm
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn cái avatar của bác cydiatoday thì giống với phong cách với của bác Tiến lắm 😃, hơi giống cái avatar cũ của bác ấy.

Ở đây có một số thành viên được bác Tiến design avatar trong đó có tôi, các bác thử xem qua avatar của tôi do bác Tiến thiết kế xem có giống với phong cách của cydiatoday không nhé 😃

Nếu đúng là bác Tiến hoặc hậu duệ của bác Tiến thì là tin tốt cho anh em ở đây rồi 😃
@hoangmbm Me too............... :p
@hoangmbm Logo của em do... Google thiết kế!
http://www.google.com/search?q=logo+cydia&hl=en&client=safari&rls=en&prmd=imvns&tbm=isch&tbo=u&source=univ&sa=X&ei=wre9T43rGsetiQejzejIDw&ved=0CGUQsAQ&biw=1439&bih=780
Em chỉ mới đọc bài của bác ấy mấy ngày qua nên rất thích cái từ Cydia, nghĩ mãi mới ra cydiatoday đấy. Mấy logo của mấy bác quả đẹp thật.
@hoangmbm bác ơi lưu hộ em cái SHSH của ip 4s 5.1.1 vs được không ạ?
tks bác nhiều .
ECID:000001A39412CD0B
@hoangmbm anh hoang oi cho em xin cai so dien thoai cua anh hoach dia chi facebook em co viec can nho A,cam on anh.khi nhan dc tin nhan nay a goi cho e nha.sdt cua em.0902227686
Mình nghĩ chúng ta nên tạm dừng vấn đề này ở đây thì tốt hơn , người đi cũng đã đi rồi , người ở lại thì phải tiếp tục . Tinh tế là nơi có thể đem lại cảm xúc cho ta . Nếu bác IFoneOnFire còn ở đây thì hãy xác nhận chính thức luôn là bác sẽ tiếp tục hay ra đi . Nếu IFoneOnFire ra đi thì mình nên close topic lại luôn như đúng lời bác chủ topic muốn , chứ nhà mà không có chủ thì khó mà quản lý được và đôi khi mất lòng bác chủ topic nữa . Đây là comment cuối cùng em post ở đây vì trước giờ em không bao giờ vào đây lần nào vì sự hiểu biết của em đủ để không vào đây , nhưng thấy bác ấy ra đi mà không hiểu tại sao mới hơi khó hiểu cho điều này . Hy vọng bác sẽ thành công trong công việc nghiên cứu của mình .
CuKenPis
TÍCH CỰC
12 năm
Em dùng 5.1.1 JB rồi mà cài ipa cứ bị lỗi là sao nhì?
CuKenPis
TÍCH CỰC
12 năm

Sent from my iPhone using Tapatalk
CuKenPis
TÍCH CỰC
12 năm
à ngon rồi, do chưa cài appsync
Có thể 18:00 thứ sáu chiều mai sau hội nghị HitB Amsterdam sẽ có Absinthe 2.0 JBU 5.1.1 mà chủ top một đi không trở lại, không biết ai update hướng dẫn đây!
@CharlotiPhone các mem canh 7h30 PM thứ 6 ở VN xem sao nhé!😁
Là lá la.... Hôm nay là ngày thứ 6. Chuẩn bị cuốc xẻn vượt ngục thôi!
hôm nay server cydia đã cho lưu shsh ios 5.1.1. chắc là chiều nay hoặc muộn lắm là sáng thứ 7 sẽ được ăn té thể
@thuan74 Cydia có lưu SHSH 5.1.1 từ 00:00 sáng nay rồi.
quocviet84x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hồi hộp quá, mong rằng sẽ có tool jbu toi' nay, cho e ip4s và ipad2 của mềnh vượt ngục. Hức hức
Hi vọng ko phải thất vọng khi chờ đợi.
Ready...?
pikachu225
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao cao co tool roi moi nguoi oi
quocviet84x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn chưa thấy gì nhỉ???
neo203
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã có tool JB 5.1.1 Untethered, anh em down nào
http://greenpois0n.com/
quocviet84x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hura đã làm xong em 4s rồi. Há há vui quá là vui 😁
mình up lên 5.1.1 rồi mà active hoài ko được làm sao jailbreak đây . mình dùng redsn0w_win_0.9.10b8b để active mà bị lỗi (That IPSW is not supported by thí vesion of redsnow) ai giúp mình với. Sẵn cho mình hỏi sim active nhiêu tiền vậy
@nguyenhung00001 RT lại thì nếu ko có sim activate, bạn dùng redsnow mới nhất chạy ko chọn j cả để nó activate sau đó dùng absinthe JB untether xem sao! còn ko thì có thể dùng redsnow JB tether sau đó cài Rocky Raccoon 5.1.1 untethered trong cydia, nếu ko thấy thì thoát cydia hoàn toàn sau đó vào lại hoặc có thể refresh sau đó search sẽ thấy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019