Redsn0w 0.9.15b1 JB Tether 6.0 - Downgrade chip A4 về 5.1.1 có SHSH JB Untether (16-10-2012)

cydiatoday
25/5/2012 12:28Phản hồi: 7.782
7.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sau cơ số ngày hóng đã mãn nguyện😃
all done!
5.1
sao adsinthe 2.0 nó không nhận
HAIOANH28
ĐẠI BÀNG
12 năm
3gs w 5.1.1 báo danh thành công
em không mở được absinthe 2.0
1 số kinh nghiệm cho các bạn JB
- nếu ở ios 5.1 thì nên up lên 5.1.1 vì đã có JBU nên ngại gì không thử và nhớ là nên sao lưu lại các tập tin, danh bạ và ứng dụng cần thiết
- nếu đã ở ios 5.1.1 thì nên restore lại vì sẽ sạch máy và JB nhah hơn ( máy mình ipad 2 3g làm tầm 1p')
socnb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zyn010 em đang 5.1 mà giờ lên 5.1.1 sợ mất hết app nên không giám lên.hix.dùng itools để back up lúc íntall lại bị đẩy ra.ai biết dạy em để em lên 5.1.1 với.họ bỏ qua 5.0.1 rồi.hic
@socnb Chẳng nhẽ app cần hơn Jailbreak Untethered? Bạn thử ngẫm đi, thân.
@socnb giữ nút Shift + Update len 5.1.1 rồi JB
Mik13
ĐẠI BÀNG
12 năm
Của mình sao nó load được 1 tí là đứng nãy giờ hơn 15p rồi, rút ra cắm vào jb lại cũng vậy 😔 Có ai bị giống mình không vậy? 4s, 5.1.1
@Mik13 Thử Restart Computer và làm lại từ đầu xem.
đã tets thành công một số app như bitesms winterboard....
giobien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@igiavn sao em không thấy sbsetting vs activator trong cydia bac nhể, hay của em bị lỗi
_blue_
ĐẠI BÀNG
12 năm
@giobien ban phải để CYDIA load hết các source rồi seach mới thấy chứ đừng CANCEL nha
giobien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@_blue_ em có để load hết rồi mà, lạ nhỉ. để e check lại nhé, thnx bác
cho minh` hoi? mình vừa mua con 4s bản 5.1 va chưa JB.bj0` có cần up lên 5.1.1 ko?hay JB luôn bạn?​
iPhone 4S bãn lock chạy 5.1 giờ up lên 5.1.1 sợ lên baseband ko unlock dc quá các bác, ai có kinh nghiệm vụ này ko
beattime
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhiều người jb quá, mình add cái sources cydia.vn mãi ko đc 😔(
@All: nên chụp hình thông báo lỗi để anh em biết mà hướng dẫn. iDevice Jailbreak thì muôn hình muôn trạng mà.
Đã làm thành công cho IP4, thank chủ thớt
ôooooooi...jb đươc rôì...sung suog waá...hic 😁:eek:
minh bi loi Waiting for reboot-not done yet...........lau quá trời, có nên đợi không hay rết lại máy
kapa
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã JB thành công, bác nào gặp lỗi recover đề nghị back up lại sau đó shift-restore với firmware 5.1.1 ipsw nhé.
@kapa Kaka hướng dẫn tôi chỉnh lỗi này đc ko? bạck up trên itunes rồi restore 5.1.1 trên itune a? máy tôi vưa up len 5.1.1 rồi
5.1 có cần lưu shsh trước khi lên 5.1.1 ko mấy bác ???
anh3net
ĐẠI BÀNG
12 năm
Của mình thế này là bị sao các bác ơi giúp e với
loi jb.jpg
Add Sources lâu quá, mà toàn lỗi thôi 😕.
lengkeng85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank đã ok mình thấy có lỗi đâu, JB 1 phát ăn ngay máy mình 4s hk.
Vọc thôi. Thời gian đợi JB đã mua hết những ji mình cần jui bây giờ chỉ cần cài theme và SB setting thôi.
Một lần nưa cám ơn đội ngũ JB và chủ thớt đã nhiệt tình đưa tin
Tình hình là sau 1h đồng hồ mình đã hòan thiện tòan bộ con 4S chay Quá Ok. cai Full dồ chơi ... kha kha. Đã test máy chạy các ứng dụng ok.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019