Resco Audio Recorder v4.62 [02/12/09] - Phần mềm ghi âm đỉnh cao

NguyenPhuConDao
6/8/2009 1:58Phản hồi: 870
870 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xin bạn cho tí vừng
Owner: Lam Cong Minh
Cám ơn bạn rất nhiều
😕..cái này e cài được...sử dụng được luôn....e cũng có thuốc luôn.híc...😔..nhưng sao nó chẳng chịu uống thuốc các Bác a...xin các Bác cho e chút ý kiên về căn bệnh này...:baffled5wh:
Bác cho em xin xxx với, Owner: Johnny Huynh
Thank!
có thể bác mua nhầm thuốc nên nó uống vào ko hết bệnh.bác gửi OWner lên mình kê toa lại cho nè :p
của bác đây --->(bôi đen để thấy ): 32206
12586<---bôi đen ở đây nha bạn
04480 <--- bôi đen chỗ này nha!
04934 <---bác bôi đen ở đây! để bác post đến 3 bài thật ngại quá,chắc cao thủ quên 2pic nay nên mọi người phải đợi lâu đến vậy!
Bắt quả tang có ng lách luật nha :p
lách đâu mà lách!cái ni gọi là "né" luật !:p rãnh thì PM cho mọi người giùm mình với! ra ngoài ko có đem cái chày giã thuốc theo mà mọi người cần help kìa!:p
Cho mình đăng ký luôn với nhé:
owner: Doan Truong
Thanks
BÁc chủ topic cho tớ xin tý vừng nhé > pm cho bac ko được . Thanksss
tegiac06
ĐẠI BÀNG
14 năm
04480 <--- bôi đen chỗ này nha!

code của mình kg đúng nhờ giúp lại vậy
owner: Mr. Cuong
code của bạn này mình lấy khác với code của onlyloveP990i mới đau chứ ....!
owner : Mr. Cuong
code : 33196 - 😁

ko biết sao nữa ........
51032 <--- bôi đen ở đây nha bạn
bạn PM cho mình thử xem đc hem!:p(nhớ gửi kèm Owner nha)
vẫn là số đó bạn ơi! bạn nhớ owner gửi lên phải trùng khớp với Owner trong PPC của bạn nha,kể cả chữ in,chữ thường,khoảng cách...
Em cũng mong bác cho ít vừng
Owner : Bui Minh Tien
Cảm ơn bác trước nhé !
Owner : Bui Minh Tien
CODE : 12250 - 1 màu đen đen ....!

😁 :D :D
Bac NguyenPhuConDao oi! phan men nay co free khong? neu co Bac vui long cho minh xin *** nhe! minh da PM cho Bac nhung chua thay tra loi.
Cảm on Bac
nếu bác ấy bận quá ko trả lời dc thì bạn post ower name máy lên đây mọi người lấy giúp cho ....!
nhunam
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho mình xin 1 liều nhé . cám ơn nhiều nhiều
ower name :Truong Nhu Nam
Cho mình xin hạt vừng nhé.
Owner: Hoang Tuan
Thanks bạn
Hi hi ! lại quên ko để lại owner . vậy cho tớ xin... luôn trên này theo cách cậu vẫn cho mọi người nha
owner: ChuTuan .thanks bạn
34723 <---của bạn ở đây
42304 <---bạn bôi đen đoạn nầy nhé
07164 <----bôi đen ở đây nha bạn

levibinhdinh :mình dùng Resco Audio Recorder 4.xx để lấy thuốc cho mọi người.chả biết tại sao lại khác với bạn nữa 😕chỉ đợi xem "tegiac06" nhập xem số nào đc mới tính tiếp đc! 😁
Nguyên văn bởi leo101
Cho mình đăng ký luôn với nhé:
Thanks

51032 <--- bôi đen ở đây nha bạn
Không được bác ơi. Owner thì đúng như vậy luôn mà cái xxx này nhập vào nó cứ bào k trùng với Owner. Hay còn phải làm gì nữa?

code : 26882 - thử với code này thử bạn
bác ấy làm đc rùi!thanks bác:p
không biết sao nữa - cái máy của mình cũng lấy code bị sai luôn - ngày trước xài rescoaudio 4. thì code đúng - nhưng khi up lên 4.60 thì sai - và dùng cái MTK khác lấy thì đúng cho máy mình - và mình cũng lấy code cho máy owner khác post trên này thì code đúng là khác thiệt - hai MTK cho ra 2 code khác nhau ....! 😁 :D :D
mình cũng ......Y chang!:D :D cảh biết nên dùng cái nào lấy thuốc cho cả nhà!cứ Post lên đại,mọi người nhập vào mà sai thì la lên,mình đổi thuốc khác,bảo đảm hết bệnh!:D
khà khà, cúi cùng cũng được rồi Vinh hả?
glassesman
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sặc, em dùng cái của Bác NguyenPhu, cũng tạm ổn, muốn đổi, nhưng cái MTK đã tải về không thể nào giã được vừng... hix, mà đâu phải là dùng một cái, tới 3 cái MTK, ba cái ra... vừng giống nhau, đều.... trật lất, chẳng hiểu nữa... tiện đây pót cái MTK lên cho pà kon tập tành "giã" chơi...
P/S. bộ resco.product... là của pác PhamQuang bên PDA Viet...
MTK_RescoPhotoPro_v6.3x.rar
resco.product.2008.kg.rar
Resco Audio Recorder 4.6 xài rất tốt, xài key của 4.52
lục tung cái mạng in tẹc nét mới kiếm đc cái cối giã thuốc khác để lấy cho bác ấy đây chứ bộ àh! 😁
bác này dám post mấy cái "chày giã thuốc" lên đây luôn!đúng là "liều số 1 " :D. không sợ bị mod cho văng à?:D
số may mắn của bạn là :mười lăm ngàn bảy trăm năm mươi sáu!trúng giải an ủi thôi,vì giải đặc biệt mình "ẵm " rùi !:D
bạn bôi đen ở đây nhá --->38883
hauxd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@onlyloveP990i

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119