Restore iPhone bị treo giữa chừng

minh_lee0201
31/12/2011 17:48Phản hồi: 10
con ip4 của em cứ restore giữa chừng là lại đứng ko chạy nữa là sao vậy mấy bác 😔( thử đi thử lại mấy lần vẫn như vậy :(( . ai biết chỉ em cách giải quyết với :(
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko có bác nào giúp em hết à ? 😔
Bác làm ntn ?
lúc đầu em cám cáp vào pc thì itune báo ko nhận được , nó báo là unknow error nên e đành restore lại fw . RS sắp xong rồi thì nó ngừng không chạy nữa . ko biết bị gì 😔
Bạn làm ở nhà ak. Mạng nhà bạn khoẻ ko. Có thể bạn bị ngắt mạng đấy
nếu bạn restore mà ko báo lỗi gì, giữa chừng bị ngắt mình nghĩ do kết nối mạng thôi có thể do mạng nhà bạn hoặc sever apple quá tải gì đó ..
mình làm ở nhà . mạng mạnh nhất rồi bạn à

---------- Post added at 04:07 AM ---------- Previous post was at 04:05 AM ----------

mình nghĩ ko phải vì lần nào cũng y như thế . nó cứ chạy đến ngang đấy là lại đứng im ko chạy nữa híc

---------- Post added at 04:08 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

giờ mình đang cài lại itunes để xem thế nào 😔( ko được nữa chắc chết luôn
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn down firmware về rồi shift + restore hay là bạn bấm restore để nó down trực tiếp từ server thế?
mình sift restore fimware custom . mà có làm gì thì nó cũng đứng hết :| như nhau cả
có 3 trường hợp: 1 là nếu nhà bác dùng mạng vnpt thì đổi dns server của google rồi restore như thường, 2 down itunes bản mới nhất về restore, nếu vẫn không được thì search cái "unknown error" đấy lên google thì sẽ ra phương án giải quyết, ví dụ như là: unknown error (21) hoặc là unknown error (1600)... 3 là nếu bác dùng Tinyumbrella thì nhớ bỏ tích cái Set host to Cydia on exit đi, xong thoát ra và restore như thường. Bác làm thử xem xong có phát sinh gì thì lại report lên đây mọi người cùng giải quyết, hehe.
mình ở nước ngoài bạn à 😁 .

---------- Post added at 04:54 AM ---------- Previous post was at 04:53 AM ----------

đã rs được bằng cách xóa sạch itunes và cài lại :D . thanks mọi người đã quan tâm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019