Restrictions - tùy chỉnh giới hạn tính năng trong iOS

vuhai6
7/7/2011 3:52Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đồng ý quá với bác
đơn giản quá - đưa những bài quá bthuong đơn giản kiểu này lên trang tinchính của tinhte vốn nổi tiếng là diễn đàn công nghệ - hóa ra tinh tế lại quá đơn giản à

--góp ý vui--
đơn giản mà bác cũng đọc và phát biểu linh tinh.Chắc bác học toán thì giỏi nhưng thực tế thì.....
chẳng phải cái gì cũng phức tạp. "mọi thứ đều đơn giản"(warren buffett)
góp ý vui mà như tát nước lạnh vào mặt người khác vậy. tệ quá
Lợi ích cho những người chưa biết.
tại vì quá đơn giản mà lại đưa lên trang chủ nhưu vậy, tốn chỗ để đăng những tin tức hấp dẫn hơn
cái này k phải k hay, k ai nói k cần thiết, nhưng nó nằm trong mục hdan cho người mới sdung sẽ hợp lý hơn
góp ý để dd ngày càng đúng nghĩ tinh tế hơn nữa bác à, đôi khi có những ng suy nghĩ nông cạn quá, lại bày trò bắt chước câu nói của danh nhân nữa chứ, hô hô, .... mà tỏ ra nguy hiểm quá
đồng ý quá với bác
đơn giản quá - đưa những bài quá bthuong đơn giản kiểu này lên trang tinchính của tinhte vốn nổi tiếng là diễn đàn công nghệ - hóa ra tinh tế lại quá đơn giản à - ng ta sẽ nghĩ tinhte hết bài rồi mới đưa lên những dạng tin như dzay

--góp ý vui--
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
Đã sử dụng lâu rùi! nhưng cũng thank chủ thớt!
garuwoo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi khi mình dùng restrictions thì những bài hát explicit được sync vào nhưng không hiện lên tại ipod dù mình đã đánh dấu explicit trong restrictions rồi. Khi tắt thì nó mới hiện lên. Có bạn nào gặp trường hợp như vậy không?
tinhte1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay thiet minh phai hoc hoi bai nay vi minh sap co iphone rui
cung~ hay. thanks ban da post 😃
chức năng này khá hay , nhưng cho em hỏi : khóa hoặc dấu các apps hay games khác mặc định trong máy thì làm như thế nào ? e cám ơn trước !
hicc e wen pass rui.jio phai lam sao cac pro co cach nao thi nt cho e theo dia chi email.thieu_gia_ho_nguyen_19852000@yahoo.com.thank nhieu
Quên pass thì độc cài lại máy thui ! 😔

Sent from my 1110i using Tinh tế
cái pass này dc nhập sai tối đa mấy lần vậy, sau đó sẽ có hậu quả gì, mình quên pass và nhập sai 2 lần run tay ko dám nhập nữa
@chocolate12345 àh cái này là chỉnh mấy cái thiết lập như down app delete app in app purchase .... nói chung cũng không quan trọng mấy nên bạn cũng không cần để ý tới nó nhiều . nếu quên pass thì thôi cũng chẳng sau mà quan trọng trước đó bạn có khóa lại chức năng gì trong đó chưa
mình đã biết cách khắc phục việc quên pass
@chocolate12345 Bạn ơi! Chỉ giúp mình cách làm nhé
@Minhb74 bạn mở ifile rồi tìm cái file tên là keychain.db xóa đi là dc, còn đường dẫn tới file đó mình ko nhớ, ipad của mình bị chôm mất rồi nên ko giúp bạn chi tiết hơn dc, chịu khó search google đi nhé
Nếu off luôn cái location thì một số phần mềm như imove ko xài đc,muốn tắt hẳn mà kẹt vậy đó
LongTro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hehe đúng cái mình cần. Đỡ bị mấy đứa cháu nó xoá app r
Anh ơi cho e hỏi trong phần giới hạn này có phần cho phép thay đổi 6.0.1 thì có tai khoản và giới hạn âm lượng. Còn 5.1.1 của em thì phần đó ko có giới hạn âm lượng. Em bị khoá giới hạn âm lượng trong phần đó bằng mật khẩu mà ko biết tại sao. Vi ko co phần đó trong máy mà sao ai lại có thể set dc pass trong phần này e k biết giờ set pass giới hạn dc mà vô trong phần music để unlock thì nhập hoài cái pass e set bên giới hạn lại ko nhận. Giờ máy em loa nhỏ xíu vì bị giới hạn. Anh chỉ e cách với đừng restore là dc nha a. Nói chug máy e bị đặt pass giới hạn âm lượng mà e nhập mk ko mở dc. Mà ko có chổ set pass cho nó mà nó bị khoá mới ảo. Cảm ơn anh nhiều
E k nhớ mật khẩu cái này giờ làm thế nào a

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@trungquanbds29 cảm ơn bác nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019