Reuters: Samsung đã tìm ra nguyên nhân Note 7 bị nổ, sẽ công bố rõ vào 23/1

sonlazio
16/1/2017 8:0Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chotoi
CAO CẤP
7 năm
Note 7 là vụ nổ gây chấn động nhất của làng smartphone. Nguyên nhân người ta nói hết rồi, tuy nhiên Sam phải tuyên bố chính thức với tư cách là người gây ra vụ nổ. Sam không thể chơi bài quên, bỏ qua, chần chừ chờ thời điểm và tìm lời hay ý đẹp. Tất nhiên, Sam sẽ tranh thủ cơ hội để quảng cáo cho mình.
A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
7 năm
Mình chưa hề đọc 1 cmt nào, nhưng mình nghĩ sẽ nhiều ifan rảnh rỗi vào đây lắm. =))
23/1 có lương nhưng chả đủ mua cục pin (đã qua cháy nổ) của Note 7 chứ nói gì bom xịt 😔
MxEric
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bài ss thì ifan cắn, bài iphone thì samfan cắn. Trăm ngàn lý do cho các thánh nhân phán, bàn , rồi cắn nhau. Thời nào rồi mà còn soi nhau kinh vậy các thánh. Muốn xài gì cứ mua mà xài. Người thì mua đồ vì tiện ích, người thì mua vì xu thế,... Cũng trăm tỷ cái sở thích, thích thì mua thôi, mua rồi thì cứ xài thôi, bận tâm chi miệng đời.
P/s: vẫn muốn note 7 hồi sinh, rất cần nó cho cv. Buồn hơn tháng.
Thấy note 7 cũng đc, cá nhân mình ra trải nghiệm chấm 7.5/10 😁
Chuyện cũng nhạt rồi! Âm thầm fix lỗi cho các sản phẩm tiếp theo là xong sao lại khơi lên nhỉ?... thật khác với ai kia! ^^
Dunnie209
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đâu thằng nào hồi hôm cãi với tao là SS không cần phải công bố làm gì bởi vì người dùng không quan tâm chỉ có anti mới quan tâm ? Đâu rồi mày đâu rồi hã con quĩ ?
van.iphone
ĐẠI BÀNG
7 năm
mỗi sản phẩm đôi khi cũng lỗi và có sự cố, nhưng note 7 đó là sản phẩm thật bại của sámung , về kinh tế cũng như lòng tin.
z moi la samsung chu apple thj dung co mo ma lam nv chi do? loi cho nguoi dung la chjnh den cai vu 6s troc son bh den ip7 cug troc son roi tu sap nguon
Kyle.D
TÍCH CỰC
7 năm
Note7 siêu phẩm bom tấn => ai ngờ thành bom thật
sakamoon
TÍCH CỰC
7 năm
Có khả năng đọc hiểu ko nhỉ? Tôi ko xài SS nhưng tôi đọc tin và bình luận như bao người khác thôi. Tôi có quyền nghi ngờ sự chính xác của thông tin thôi. Trong topic này đc bao nhiu người mua Note 7 và lên tiếng. Ko biết ai khóc thuê khi thấy tôi nghi ngờ sự chính xác đã vội vàng biện luận cho SS. Đi làm nhận lương hay sao mà căng thẳng thế :rolleyes:

LG thì mua máy về mà dính lỗi "đột tử" thì đợi đó mà bảo hành nhé bạn. Còn từ SS đến LG, Apple gì thì chối đc thì chối thôi. Đừng thần thánh SS wá nhé...

P/S: Xin phép ko bình luận về chất lượng hàng SS nữa. Samfan đông đảo và nguy hiểm wá, mới bình luận thôi mà đã bị gọi là khóc thuê rồi. Ko đánh đồng người dùng thông minh SS và samfan nhé, mọi người đừng gạch đá em nếu ko phải samfan nhé 😁
Đây là tất cả Những gì mà Note 7 được ứng dụng trong thực cmn tế 😁
mong fix lỗi
mình éo phải sam fan nhé chưa bao giờ dùng đt SS nhà chẳng có 1 đồ gì của SS.
Từ chối BH một đằng sau đó CEO lại đổ lỗi cho người dùng chỉ có mình apple thôi nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019