Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Review] AirDroid - Chép file từ PC vào điện thoại mà không cần cáp nối

hoangtx.master
16/4/2012 10:51Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác lấy thông tin từ đâu mà nói nó upload 500kb/s, 3mb/s? Dựa vào quan sát à? :p

Đánh giá tốc độ upload còn phải dựa vào giao thức kết nối, router, tùy từng dòng máy nữa chứ bác?
@VirusBB thông tin thực tế được chưa dai ka. test= con p500 +tenda cùi
bác còn câu hỏi nào nữa ko ợ?
@****C*L*O*V*E*R*** Thấy bác dùng mắt mà phán nên tui thấy hơi run tý, lạnh quá 😁
Bác nói nó nhanh hơn thì giải thích tại sao nó nhanh hơn đi, hihi :p
@VirusBB ban qua nguy hiem. ko day. close
các bác cứ phức tạp. Đây dùng cái này sướng thì cắm cáp. không khoái thì dùng wifi. Cài cả trên thiết bị và máy tính nhá, phân tích ưu khuyết nhiều mệt. Cứ thử cái là bít ngay Link đây http://www.wondershare.com/android-manager/
@duongthanhbinh Bác không phân tích ra thì ai mà thèm tải
Người dùng giờ thông minh hơn rồi, không phải cứ bạ đâu cài đó.
Xài airdroid mấy hôm, gỡ ra rồi lại cài lại, quá kết giao diện của nó 😁
Thấy tốc độ chép cũng nhanh mà ta, nhìu pạn than chậm @@
phân tich cái gỉ bạn, trong khi nó hay hơn những cái mà bạn cho là ưu điểm nhiều lần. Ai cần dùng thì click vào mà chén. Yêu cầu xin đừng cảm ơn mất thời gian
@duongthanhbinh Bạn bảo nhanh hơn thế sao ko chứng minh đi, cứ nói cái này hay cái kia tốt thì pố ai tin được
@duongthanhbinh Kiểu này giống quăng bom rồi đứng bịt tai lại vậy =))
DarkLuck
ĐẠI BÀNG
12 năm
không biết tốc độ transfer thế nào ta?
bắt buộc 2 máy đều phải kết nối WIFI thì phải, mình làm từ máy mạng và modem có kết nối wife thì ko được 😔
muốn khẳng định mình thì vô đây mà chém. Không thì cứ bình thường như cân đường hộp sữa đê http://forum.xda-developers.com/filter.php?cat=Android
@duongthanhbinh XDA? Ở đó tớ chém hoài =))
Cứ ôm bom nguy hiểm thế bác =))
có bài nào hay paste link tớ học hỏi với??? hay chém gió đưa mây vậy?
@duongthanhbinh Ở đây không ai khằng định mình gì gì cả, ông này tự nhiên đâu ra ôm bom vào troll, ăn gạch rồi giở trò ăn vạ.
Paste link? Viết bài ở XDA á? Tớ bảo tớ chém gió ở đấy chứ viết bài gì đâu và paste link, ông này mụ mị mà thù dai ghê :-s
vanyte
TÍCH CỰC
12 năm
😔
ác liệt quá.............
Cái này có thể điều khiển dt bằng pc, vậy làm ngược lại tức là điều khiển pc bằng dt có dc k bác chủ?
hehe đọc bài này trên gsm, hay hơn thằng Wifi file explorer rồi
Mình dùng s2 có sẵn Kies air rồi, xài khá nhanh.
@vt8victory Cái này hay hơn kies nhiều. Là app đc mọi người đánh giá 5 sao đó bạn

Gửi từ cái dép sử dụng tinh tướng
@vt8victory Kies air dùng sao vậy bạn chỉ mình với, mình thây lắc lắc kết nối mà chẳng biết làm sao kết nối với lap
@chaukyo Đâu có lắc gì đâu, bạn cho máy tính và điện thoại kết nối vào cùng 1 nguồn wifi rồi khởi động kies air, nhập url xuất hiện trên điện thoại vào trình duyệt web của máy tính là kết nối thôi.

So với airdroid thì thua một chút do không up/down nhiều file cùng lúc được nhưng có sẵn trong rom 😁
app này hay ghê, thik rủi !! ;)
vinhpz0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xài cái này sướng thiệt
Công nhận cuộc sống mỗi ngày 1 thông minh
cái này khi cài đặt trong permit của nó bắt bạn phải cho phép nó lấy thông tin các tài khoản mà dt bạn biết! mọi ng cẩn thận khi cài
thaitujim
ĐẠI BÀNG
12 năm
^
^
tất nhiên, vì air droid có ứng dụng gửi tin nhắn, nên cần quyền truy cập sâu

//air droid là công ty rõ ràng, ko biết bạn nghĩ nên cẩn thận cái gì
Cho mình hỏi sao vào mục file ko đc nhỉ ?
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
cái permission account là sao nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019