Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review bàn làm việc chỉnh điện thay đổi chiều cao êm ái nhẹ nhàng

pro-k
13/6/2018 11:29Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái bàn này cũng hay nhỉ!
power1
TÍCH CỰC
6 năm
Đúng sản phẩm mình đang tìm kiếm, nhưng các bạn ấy ở SG. Có ai biết nơi bán bàn kiểu này ở HN không ?
Tommy297
TÍCH CỰC
6 năm
@power1 Bên gearvn có bán đso bác,dành cho người ở Hà Nội giá 12.5 tr ! Hay bác search nick Khánh Đoàn sẽ ra
@Tommy297 ở sg có bandungtudong.com bán
@Tommy297 chào bác , em đây 😁
Giá bao nhiêu thế bác thớt? Em cũng rất quan tâm kiểu bàn này
@tringuyenxp1603 hcm chổ này bán nè bác www.
ed224f677df993a7cae8.jpg bandungtudong.com
cái cục đỏ đỏ ở trên bàn là gì vậy nhỉ? 😁
Chủ thớt đặt chai 3M trên bàn làm gì vậy
pro-k
CAO CẤP
6 năm
@Communism Chai đó xịt kiếng, lau màn hình, lau bàn sạch lắm
Thay đổi mùi hôi bằng khí nén.
chubely11
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pro-k Cho mình thêm thông tin về miếng kê chân được không
pro-k
CAO CẤP
6 năm
@chubely11 Mua của Dxracer 900k Mình mua vì nó đẹp và nhìn vào nó hợp, bạn có thể dùng nhiều cách để kê chân rẻ hơn
Chỉnh chiều cao bàn chủ yếu để làm việc đứng tập thể dục luôn. Còn nếu chỉ để chỉnh chiều cao cơ bản thì chỉnh cái ghế cho rồi
pro-k
CAO CẤP
6 năm
@congthanhgiong Khi bạn chỉnh ghế thì cự li chân bạn sẽ bị thay đổi so với mặt sàn
@pro-k Chẳng có vấn đề gì, do tui luc nào cũng gac chân song song mặt đất cho thoải mái, máu lưu thông tốt nhờ 1 ghế nhỏ
chủ yếu cần xem giá và nơi bán
tuyệt vời
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Màu gỗ này đẹp nè, bác cho xin thông tin với nhé, thanks bác
@Anthonytuy mình mua ở mấy xưởng gia công
tiensro
ĐẠI BÀNG
6 năm
nghe thì hấp dẫn nhưng cũng ko thực sự cần thiết lắm vì ghế thay đổi độ cao đầy rẫy và hợp lí hơn nhiều. nhiều tính năng thế này thì giá chắc ko hề rẻ. Mình thì thích chất nhiều thứ lên bàn (lap, case, màn, mô hình, loa...) nên thích bàn rộng -> bàn nâng hạ hoàn toàn ko phù hợp 😁
3DNo10
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác Chương khi nào làm review về máy tính, màn và chia sẻ thói quen làm việc đc thì ngon 😃
ng có tư duy làm việc thì bàn kiểu éo nào chẳng đc
cm tính kê full sổ sách lên bàn hay s v?
ko thích kiểu gamer thì ráp 2/3 phụ kiện đc r, kiếm clip nó dựng cái bàn mà thông não
haha993
ĐẠI BÀNG
6 năm
cho bạn nào quan tâm cái bàn phím thì nó tên là
keywalker ifd68
nhé 😁
bikookib
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tôi chỉ đưa ý kiến là nếu cái bàn chơi game, lướt web thì cứ đưa y như vậy. Vì đây là diễn đàn nên không cần thiết phải nặng nề việc này việc kia. Tôi tôn trọng chủ thớt đã nhận ra chi tiết sai sót là không phải chạy bằng khí nén. Tôi cũng nói thật suy nghĩ của tôi là tôi không ưa danh xưng "nhiếp ảnh gia". Vì những "nhiếp ảnh gia" mà tôi biết (cá nhân nhé) chẳng ông nào có cuộc sống đàng hoàng cả. Còn chụp choẹt, chỉnh sửa chút đỉnh thì chưa được gọi là "nhiếp ảnh gia" đâu các bố ạh.
Thêm 1 điều nữa, các bố biết tôi như thế nào mà sao chắc như đinh là bạn chủ thớt làm 1 ngày bằng tôi làm 1 tháng. Có khi nào bạn ấy đang làm cho tôi không!?
Nên tranh luận thẳng thắn và tôn trọng người khác.
hongson890
TÍCH CỰC
6 năm
Cái này tùy thuộc vào cá tính của từng người thôi. Có những người bàn làm việc ngăn lắp, view thoáng đãng thì họ mới tập trung làm việc. có hứng ngồi vào bàn được. Có người thì lại thích tập trung nhiều đồ công nghệ, đồ trang trí, ảnh người yêu, người thân. Có những người thì đối với họ bàn làm việc chỉ là chỗ để họ ngồi và làm việc, tức là nó là cái bàn là đủ, họ tập trung vào cái họ làm hơn là những cái xung quanh họ.
Hồi xưa thì mình thuộc típ người thích trang trí bàn làm việc, nhưng giờ càng già càng thấy ko quan tâm nhiều đến bàn làm việc nữa. Ngồi là làm thôi. 😁 Miễn là đồ đạc máy tính mình cần nó ở trên bàn thôi.
ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xin quả bàn phím bác ơi. E đsng kiếm 1 e 60% ko dây mà lăn tăn quá
@ngthanhngan 4324597_20180530_220525.jpg
duylinh_le
ĐẠI BÀNG
6 năm
cho mình hỏi con thinkpad trong bài là dòng nào ạ
pro-k
CAO CẤP
6 năm
@duylinh_le x1 Carbon bạn
Mình muốn mua bộ bàn này 😃 Bro nào có link cho mình xin
@Heart Hunter ở sai gòn bạn seach bandungtudong.com nhé
@Heart Hunter @Heart Hunter bạn tham khảo link này nhé: https://www.ergolife.vn/ban-dieu-chinh-do-cao. Đảm bảo giá tốt nhất luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019