Review Camera Bphone 3: Màu sắc & chi tiết ảnh khá tốt, trải nghiệm Stacking Focus hay...

Non@me
7/11/2018 3:32Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đây là do biểt chụp nên khác. với là bài QC chẳng lẽ chê xấu. từ đây đến cuối năm chắc mỗi tuần 1 bài reviêw bphone
@anhlucky2 Bài rv rất chi tiết và có đầu tư. Đúng là chụp ảnh thì cần ng hiểu biết. Còn bt thì cầm máy nào cũng thế mà thôi.
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
Sẽ tìm em nó để trải nghiệm và cảm nhận. Qua các video, nhiều bài đánh giá thấy Bphone 2018 đã tốt hơn rất nhiều so với hai đời trước. Nhưng thật sự là chưa thể khiến mình xuống tiền để mang em nó về dùng được. Mình rất tiếc.😃
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phương.Nam Chú cũng lập lờ y như giáo chủ của chú ý nhở?
@vinhnq1 Khi không còn lý lẻ để nói thì xàm ngôn được kích hoạt 😃)
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phương.Nam Anh học hỏi cái hay của chú mà 😁
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
@Phương.Nam Bạn hiểu sai ý mình rồi. Mình cũng là một trong vô số khách hàng tiềm năng của BKAV.
Mình nói vậy là vì mình đã có trải nghiệm với Bphone 2017, bản thân mình cũng muốn mua một cái điện thoại Made in Việt Nam lắm. Mà đến nay Bphone 2018 vẫn chưa thể thuyết phục mình, chưa thể khiến mình mua nó, dù chưa được trải nghiệm thực tế. Đơn giản là khi nhìn hình, video và các bài đánh giá mà không thấy có sự hứng thú rồi, thì chắc chắn mình sẽ không mua.
Chụp sáng thì đa phần smp đều tốt cả, thậm chí cả phân khúc phổ thông. Chụp đêm ms là cái quyết định😃
Nhìn chung Bphone 3 khá ổn
Thiết kế thất bại... 20 năm kinh doanh linh kiệndt ... xin lỗi con này nếu tui ceo thì cho vô sọt rác
Chất đống mà cũng chịu chi để lên sóng ha, tinh tế năm nay bội thu của quảng nổ.
Bphone ra đời khi mà thị trường androi đã bão hòa . Yêu mà không gặp đúng thời điểm thì đó là một oan trái trời trớ trêu. Điện thoại chụp ảnh ko thể so đo tính toán soi hình ảnh với máy chụp hình được .
1stMrC
TÍCH CỰC
5 năm
=]] cái ảnh chụp đêm khá ảo.đéo tin cho lắm
ubslum
ĐẠI BÀNG
5 năm
@1stMrC là do nó tăng độ sáng lên đó, thấy tấm biển nó trắng bóc ko thấy chữ gì luôn ko 😃
Màu ám vàng vàng kiểu như nước ảnh mấy dòng máy ảnh compac ngày xưa á.
@khonggianbonchieu_dh Chuẩn rồi. Xác nhận là ám vàng dù mình chụp thử có hai tấm
anh em có ai mua chưa nhỉ
djhoangwar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bphone hấp diêm TT rồi. Ngầy
Chất lượng hình dưới mức trung bình đúng là tiền nào của ấy, có mỗi tấm con nhện là nhìn dc.
@boyngo1988 Mắt thẩm mỹ của bác kinh khủng quá.
@tuanokvt Coi trên máy tính thấy ko đẹp thì nói ko đẹp ko nâng bi bác, ko đẹp như các flafship khác ... màu bệt và phẳng, xóa phông nhìn lem nhem.
nobita85uct
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái smacro ngon v~.
@nobita85uct Ảnh chụp như trên thì con HTC 8X đang trong tủ kính của tôi chụp lúc trước còn ngon hơn mà màu không bị bệt như thế này.
hungpb
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá ổn đấy chứ. BKAV cần lắng nghe những bài review thế này để cải thiện
Chụp đẹp vậy. Nên cho mọi người biết bản rom gì luôn nhé
Cho xin link ảnh gốc tải về kiểm tra lại xem thử coi sao mod ơi. Sao bài đăng này thiếu link ảnh gốc vậy.
@hungcuongracer Có vẻ đa nghi tào tháo nhỉ. Khi có ảnh gốc và nó ko chỉnh sửa thì sao hả bạn? Bạn sẽ vẫn nghi ngờ thôi.
@tuanokvt Nghi chứ, khi nào được cầm tận tay chụp mới tin 😆)
never2005
TÍCH CỰC
5 năm
@tuanokvt Từ đời B1 đã từng bị bóc mẻ rồi ku ơi, cứ google là ra hết
@nịnastorm Thì ra quầy chụp thử. Chứ xem trên này rồi nghi ngờ chi cho khổ tâm.
@tuanokvt Mình đâu nghi ngờ gì đâu bạn. Mình muốn lấy ảnh gốc in xong dán lên tường thôi mà bạn.
ngochai1814
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phải ông biết chụp ảnh chụp lên ảnh được.....
mình không thích điện thoại có nhiều camera. dùng một camera hoặc hai camera nhìn mặt lưng còn được nhiều camera nhìn sao sao.
Mạn phép xin tác giảblink ảnh gốc ạ......????
@banhbaochien @Non@me

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019