Review Camera Bphone 3: Màu sắc & chi tiết ảnh khá tốt, trải nghiệm Stacking Focus hay...

Non@me
7/11/2018 3:32Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

biết chụp thì cũng oke
phuongthy
TÍCH CỰC
5 năm
Thấy chụp hình cũng đẹp, nên muốn mua 1 em, Bác nào xài rồi cho đánh giá giúp nhé! Cám ơn!
trinhle
TÍCH CỰC
5 năm
@phuongthy Chụp đep tầm tiền này thiếu gì b, cò lộ liễu quá
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trinhle Anti kém chất quá
trinhle
TÍCH CỰC
5 năm
Nói thẳng là ai tin tinhte xong bị lừa mua thì ko nên chửi bphone cùi mà chửi thằng nâng bi thiếu đạo đức ăn tiền pr hàng dỏm
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trinhle Anti lộ liễu quá. Cạnh tranh phải công bằng chứ bạn?
trinhle
TÍCH CỰC
5 năm
@Duyphi19 Cạnh tranh như bp là công bằng à, đi mua hàng tàu lởm về lột mác dán lại tên mà đòi công bằng,
Mod @Non@me có dám share file ảnh gốc còn EXIF không 😁, để thế kia ít người tin là ảnh gốc chụp ra lắm
@Non@me Ảnh sao mất hết EXIF rồi mod ơi. Xem lại dùm mình với. Ảnh gốc chỉ là ảnh lấy từ máy ra thôi mà có gì đâu mà lâu vậy. Mình chỉ cách cho. Ảnh chụp xong đưa lên GG Photo sau đó chọn hình cần share tạo đường link rồi chèn vào bài viết là mọi người đều xem được rồi. Nhanh, gọn, lẹ.
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
@nịnastorm Bài viết mang tính qc, ae đừng để mod khó xử nữa.
maiphuong88
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hungcuongracer lol bác nói thêm mấy câu nữa là đi đảo thật ấy chứ đùa à 😆)
@hungcuongracer Bạn cứ bình tĩnh, bạn mod bạn ấy hứa up rồi, đợi tí 😆
anhlt
CAO CẤP
5 năm
Có 1 thực tế bphone 3 ế! Đã mất cảm tình từ đời đầu đến đời 2 chém nhất tg rồi!
Mạn phép share ảnh chụp bằng Bphone 3 Pro của 1 bác trên Flickr

2018-11-09_07-54-09.jpg 2018-11-09_07-54-28.jpg 2018-11-09_07-55-59.jpg 2018-11-09_07-55-09.jpg 2018-11-09_07-55-00.jpg
@nịnastorm cảm ơn bạn đã vã vào face mod 10 cái . Tinhte giờ còn tệ hơn 1 ng tiêu dùngNormal
@nịnastorm Mấy ảnh này chụp điều kiện ánh sáng tốt chưa nói lên gì nhiều :p
anhducftu
TÍCH CỰC
5 năm
@nịnastorm Đã báo a Quảng. Bài này của b sẽ bị xoá trong 1 lốt nhạc
@nịnastorm Alo alo ... có trộm có trộm 😁
@nịnastorm AI Camera nhìn ảo diệu thật
Mindc901
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình có cố gắng tận dụng hết tất cả kỹ năng chụp mà vẫn không thể chụp đẹp được như trên. Ảnh ra như khìn, hân hạnh được chỉ giáo. 😃
@Mindc901 vì bạn ko phải mod admin, bạn là mod admin Quảng nó quăng tiền qua, tự nhiên chụp đẹp = ))
@Mindc901 Vì đt của bạn là dt bản người dùng bình thường, còn con Bê của ông Mod là bản đặc biệt nhé.
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
@valkyrie-vt bphone của Mod có ốp lưng làm bằng tiền Polyme 😁
ninhlexus
TÍCH CỰC
5 năm
Ko có gì đặc sắc. Nếu so cùng một cảnh với máy khác cùng tầm giá chưa chắc Bê ăn nổi.
Mấy bác xài chưa mà chê? Nên mua xài đi rồi hãy chê. Sắp có cái kính viễn vọng không gian dùng camera và AI của bphone đó. Chuẩn bị phóng vào vũ trụ rồi ở đó chê tới chê lui, dự kiến là năm 20190 sẽ phóng vào vũ trụ đó mấy má
Ảnh ọt ảo diệu vậy ta. Mà sao các bác kêu chụp bệt chụp xấu nhiều vậy, đề nghị bác nào còn chê thì đi theo mod tập huấn thêm kỹ năng nhé.
DioLeKhoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dối trá, mấy ông mod của tinhte chụp gì chẳng đẹp, cơ mà vẫn ủng hộ bphone thành công
hungmap088
ĐẠI BÀNG
5 năm
NÓI chung là quả boom lần này nổ to rồi ko xịt nữa -))
Bỏ 1 đóng ảnh lên thiếu kiểm soát, nay mai lại lòi ra ảnh mạng nữa.
Bài viết này sao không xuất hiện vào ngày B3 ra mắt? B1,b2 rồi đến b3 đúng là " gặp nhau lần nào cũng vội!"
emhungken
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nokia X7 ngon hơn 😁
Chất lượng như bao chiếc máy tầm trung khác.
NetkupQ9
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kiến nghị Tinhte đổi thành BTinhte đi .về ở chung với a Quảng Nổ cho vui. Suốt ngày hết chủ đề viết cứ Bphone thấy riết k muốn vào Tinhte xem nữa luôn đó a Hiệp.
mrkuking09
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hi vọng là ảnh thật, ảnh gốc. Ủng hộ hàng Việt 😁
tungvu1987
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ảnh chụp lên được như thế này thì thuộc top đầu trên thế giới rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế