[Review] Dell Inspiron 7460 - màn hình viền siêu mỏng cho tầm trung

cao1004
19/10/2016 17:33Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tốt nhất là đừng nên mua laptop của Dell dòng này , vì đây là dòng bị lỗi nguyên cả 1 seri của nó luôn . Vừa mua xong , đổi máy mới vẫn bị và hãng nói là cả seri máy đều bị hết
Nếu ai có ý đính mua Dell thì nên suy nghĩ sau khi xem đoạn video này
Dell bây giờ không còn như ngày xưa nữa đâu
yuriyoro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Darkdethuong Dell dòng ins bản châu Á thì tốt nhất là không nên mua, nhưng nếu là bản nhập Mỹ thì nó còn ngon hơn cả dòng vostro bản châu Á nữa.
DA Chu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Darkdethuong E xài cả năm chả bị gì này bác -_- vớ va vớ vẩn
blindknight
ĐẠI BÀNG
5 năm
@DA Chu Cty mình mua 8 con thì hết 5 con bị hư: module nguồn, pin, màn hình...
Có ai biết chỉnh màn hình con này bớt ám vàng không, mua về màn nó vàng quá nhìn không ưng mắt mà mang ra đổi thì không được. Ai biết giúp em với
@bapykute1170 hồi mới mua về mình cũng thấy vang quá trời. mà update mấy cái driver của dell vs intel graphic sau này thấy nó hết đó bác.
@doxuanthien999 Driver card màn hình hả bác, chắc lát e cài lại win rồi update thử xem sao. tks bác
@bapykute1170 trước mình cũng tìm cách chữa búa lua xua. đặc biệt là xài cái chức năng calib màu của intel graphic vs window10 mà cũng chẳng tháy khá hơn.
1 phần là xa riết quen thấy cũng tốt + máy cái driver nên nó dỡ.
@doxuanthien999 E thử cài lại win, update hết driver nó vẫn vàng. Hơi khó chịu bác ạ
lamkhanh11a3
ĐẠI BÀNG
6 năm
May ban oi ccho minh hoi co ai mua Dell ma check online bao tro bao hanh tan 3 thang ma goi len tong dai duoc noi la dam bao bao hanh 12t chua ah?
rosickybk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này bác mua bao nhiêu tiền thế?
xedieu
CAO CẤP
6 năm
Bản i7 mua ở đâu các bác nhỉ?
lamkhanh11a3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy mình bị card âm thanh rồi, nghe cứ sẹt sẹt chán wa trời. Đã báo tổng đài qua kiểm tra, chạy lai win mà vẫn lại. AE có gặp tình trạng vậy ko?
chào cả nhà
cảm nhận của mình sử dụng máy này sau 1 năm: (bản core i5 ram 4gb ổ 128 ssd+ 500 hdd)
- wifi mất kết nối liên tục, mặc dù đã cài lại driver nhưng vẫn bị. hãng tư vấn thay cạc mạng mới
- màn hình chập chờn khi để gần sóng điện thoại
- âm thanh bị hột, nghe cảm nhận bị rõ luôn
lenhan555
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chẳng hiểu sao, con này dùng 1.5 năm ổ cứng HDD bị die, mất sạch mấy trăm GB dữ liệu trong đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019