REVIEW đồng hồ định vị trẻ em Tuxedo TX-G31: Đảm bảo an toàn cho trẻ, tránh tối đa lạm dụng tình dục

hoangnhi_310
12/4/2019 2:8Phản hồi: 7
REVIEW đồng hồ định vị trẻ em Tuxedo TX-G31: Đảm bảo an toàn cho trẻ, tránh tối đa lạm dụng tình dục
Có nên mua ngay cho con 1 chiếc đồng hồ định vị trẻ em không?

Hiện nay tình trạng lạm dụng tình dục ngày càng xảy ra một nhiều. Cha mẹ vẫn mảy may chưa giáo dục kiến thức đầy đủ để trẻ nhỏ tránh khỏi những trường hợp gặp phải kẻ xấu trong: thang máy, trường học, ngoài đường,…

Cha mẹ thì không thể kè kè bên cạnh con, nên việc theo dõi và phản hồi tin tức liên tục từ con là điều cần thiết. Vậy nên việc mua một chiếc đồng hồ định vị đã được nhiều cha mẹ để mắt tới hơn và quan tâm hơn.

Review về chiếc Tuxedo TX-G31 hôm nay sẽ phần nào giúp cha mẹ có thể có cái nhìn tổng quan hơn để đánh giá và mua sản phẩm ngay lập tức.

Nếu cha mẹ quan tâm hơn về dòng TX-G31 có thể tham khảo bài viết này để đọc hiểu các thông số:

https://tinhte.vn/threads/so-sanh-dong-ho-dinh-vi-tre-em-tuxedo-tx-g31-voi-tuxedo-td06s.2937710/

Mức giá

REVIEW đồng hồ định vị trẻ em Tuxedo TXG31-01.png

Ngạc nhiên vì đồng hồ định vị của Tuxedo đã bắt đầu có mức giá phù hợp hơn với thu nhập của cha mẹ. Mức giá của Tuxedo TX-G31 dao động từ 900K-1,2 triệu đồng.

Bạn có thể tham khảo bài viết này để tham khảo mẫu đồng hồ năm 2019:

https://tinhte.vn/threads/2019-mua-dong-ho-dinh-vi-tre-em-cho-con.2936618/

2019 mua đồng hồ định vị trẻ em cho con? | Viết bởi hoangnhi_310

Vì sao trẻ em từ 5-12 tuổi nên được cha mẹ trang bị một chiếc đồng hồ định vị trẻ em? Nhưng cha mẹ băn khoăn về thương hiệu và giá cả phù hợp của chiếc đồng hồ cho con mình. Để giải đáp câu trả lời này, có thể tư vấn cho bạn đọc Tinhte.
tinhte.vn

Review thời gian & tính năng sử dụng đồng hồ định vị trẻ em

Thời gian:

Quảng cáo

Pin sử dụng của đồng hồ được đánh giá là dùng được từ 4-5 ngày vì viên pin tối đa 420mAh, còn nếu cha mẹ liên lạc thường xuyên thì thời gian dao động sử dụng trong tuần rồi sạc lại vẫn không có vấn đề gì.

Tính năng:

- Đồng hồ cảm ứng có thể nghe, gọi 2 chiều, nhận tin nhắn từ số liên lạc đã cài đặt sẵn để trẻ không mất thời gian vào việc nhắn tin liên lạc.

REVIEW đồng hồ định vị trẻ em Tuxedo TXG31.png

- Khi trẻ gặp các tình huống nguy cấp hoàn toàn có thể ấn nút SOS ( cha mẹ nên cài mặc định về số điện thoại cá nhân của mình, tối đa 3 số liên lạc) hoặc gửi tin nhắn Voice chat cho cha mẹ về tình hình sự cố.

- Đối với trẻ hiếu động thì điểm cộng cho sản phẩm là tính năng chống nước IP67 phù hợp với con trẻ. Cho phép đi mưa, rơi xuống nước không quá 0.5m trong thời gian cho phép.

Thiết kế cơ bản đổi mới an toàn cho trẻ nhỏ

Quảng cáo

REVIEW đồng hồ định vị trẻ em Tuxedo TXG31-03.png

Được làm từ nhựa ABS cứng cáp, có 3 màu sắc là màu hồng, xanh và tím để cha mẹ có thể tha hồ chọn lựa cho bé ở nhà.

Nếu sợ mặt đồng hồ con tỳ tay làm xước thì bạn có thể ra cửa hàng phụ kiện dán thêm 1 lớp mỏng để chống xước.

Với phiên bản năm 2019 này, có màn hình được trang bị lên đến 1.3 inch là điểm mới mẻ và thu hút nhiều sự yêu thích từ phụ huynh hơn.

Cha mẹ nên có những biện pháp để bảo vệ con của mình khỏi kẻ xấu. Mức giá các nhà phân phối đang cho phép bán ở mức phù hợp với thị trường nên bạn hoàn toàn có thể mua ngay cho con hôm nay.

Hãy đóng góp ý kiến cho em dưới comment nhé các bác!
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Germanydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồng hồ này sai số nhiều và toàn đồ nhái,
hoangnhi_310
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Germanydn bạn dùng rồi hử bạn? Hãng này có bị làm nhái nhiều ko? Giờ nhái sợ lắm
chay1vong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoangnhi_310 thông thường dòng này chỉ có LBS hoặc LBS + GPS
huedhcs
TÍCH CỰC
5 năm
Pin 420 mà bảo xài 4-5 ngày là thấy xạo rồi
hoangnhi_310
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huedhcs bác đọc kỹ nhé, bình thường dùng từ 4-5 ngày là quá bình thường. Còn nếu liên lạc thường xuyên thì chỉ dùng được đến 2 ngày phải sạc rồi, cái nào cũng thế. Chủ yếu liên lạc tốt là được
chay1vong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huedhcs dòng này dùng phổ biến 1-2 ngày, thường là ngày nào cũng phải sạc, bé đeo từ sáng đến tối còn khoảng 20% pin, nên phải sạc cho ngày hôm sau.
@huedhcs Chắc max 3 ngày thôi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019