Review Sony HT-S700RF - dàn âm thanh 5.1 chơi tốt cả nhạc lẫn phim, giá 12tr

AudioPsycho
12/12/2018 15:58Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đc ông mod âm thanh hay 😁
TDCuong_TN
TÍCH CỰC
5 năm
Dây đi 2 loa phía sau có vẽ yếu nhỉ. K biết nó mà đứt dây như thế thì có mà đi luôn à ad ơi???
mrkissn
TÍCH CỰC
5 năm
Mod này làm video hay nè. Theo dõi ko bị chán
1 smart tivi SONY 4K (no Android) + Mibox S + Loa HARMAN KARDON

Đủ phê và chỉ vọn vẹn khoảng 25tr - quá ngon
amio1st
TÍCH CỰC
5 năm
Nói chung mua cũng ngon..ở nhà nghe là oke rùi, chứ toàn đòi cao cấp ra mịa vũ trường cho rồi..ko nghe cái tv nó có loa đó T.T
Các bác tư vấn hộ có con soundbar nào tầm trên dưới 3tr tí mà ổn ko ạ? Cảm ơn cả nhà 😃
Mình thích chơi âm thanh, nhà có đôi loa ghẻ + cái amply nhà quê mà hễ cứ mở to to một tí là "con cọp nhà" nó gầm lên nên chưa bao giờ được trải nghiệm những dàn chất như này 😔. Cầu mong trúng Vietlot mình thiết kế riêng một phòng kín như karaoke sắm dàn âm thanh đỉnh nghe cho đã tai.
dungdegol
ĐẠI BÀNG
5 năm
@locthuyforever Bác giống e, cũng mong trúng vietlot. Ở nhà mỗi lần mở nhạc lên lại bị cọp la, rõ chán.
junky3
TÍCH CỰC
5 năm
Mình chơi dàn này bdv-9200w 2 loa sau kg dây 1.200w
@junky3 Loa sau vẫn phải có dây điện.
qtgalaxy
TÍCH CỰC
5 năm
Trong bài mod dùng tivi gì? Mã nào, chất lượng ngon không, giá bao tiền vậy mod ?
Tks !
linkking
TÍCH CỰC
5 năm
Bác nào tư vấn hộ em dàn 5.1 rẻ = 1 nửa mà gọn nhẹ để treo lên tường với ko chứ để dưới đi dây nhợ lằng nhằng lắm.
Ráng thêm 2.5 tr nữa lấy em HT-NT5 là hoàn mỹ. HT-S700RF dở dở ương ương muốn chết. Nó thuộc dạng "không hay không dở" và nói chung là không có gì nổi bật cả
@anhtuan1066 Sony HT-NT5 Soundbar rất hay năm 2016, bộ của mod năm 2018 thêm được 2 loa cây bầy phía sau xem film chiến tranh, súng nổ, tên lửa bay vèo ra sau lưng nghe sướng, nghe nhạc để chế độ music cũng ổn
Thương hiệu chất, giá thành hợp lý.
Phụ hợp cho gia đình quá.
iptran68
TÍCH CỰC
5 năm
Bác nào đã dùng bộ thấp hơn. Sony HT-S500RF chưa ạ? K biết chất lượng thế nào ạ?
@iptran68 Khác nhau bộ S500RF loa sorround trái phải là loa con, còn bộ S700RF là loa cây.

iptran68
TÍCH CỰC
5 năm
@tuyen_kientruc2013 nghe có ổn k bác. e đang định lấy LG SJ8 thì rẻ hơn mà thấy nhiều công nghệ hơn.😃
không biết năm sau sony có ra dàn home theater mới không, chứ dàn 9200 mấy năm rồi giờ đã lỗi thời
Thích dạng ko dây hơn nó sẽ thẫm mỹ và tiện hơn
junky3
TÍCH CỰC
5 năm
@Võ Thành Quân Chính vì vậy mình mới mua 9200w kg dây mua năm rưởi rồi 16.7t
2 loa sau có dây cũng mệt nhỉ. Đang dự tính tầm quanh 10tr mua dàn âm thanh xem phim mà đang phân vân Samsung vs Sony. Tầm này tiền Sámsung có 2 loa sau không dây rồi nhưng không biết chất lượng âm thanh như nào :oops:
Chắc quảng cáo là chính, mình làm trong siêu thị điện máy mở nghe suốt, dàn này nghe cực chán, bass ù sml luôn chứ gọn gì, y như đi máy bay ấy. Dàn này 7tr vẫn còn mắc
iptran68
TÍCH CỰC
5 năm
@dearboy2015 giờ nghe em nào là ngon tầm 6-7trieu được bác. E đang tính mua LG SJ8 cho rẻ.😃
@iptran68 Làm con YAS 207 đi bác. Con này được nhiều người đánh giá tốt. Mình đang dùng một con thấy khá OK.
kellykent
TÍCH CỰC
5 năm
Theo quan điểm cá nhân mình thì dàn AIO tầm giá này để xem phim còn ko ngon huống chi là nghe nhạc, thêm tí lấy dàn mini của onkyo ngon hơn nhiều.
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
5 năm
2 cái loa cây phía sau có tháo chân treo tường được không chủ thớt?
nc_hellboy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trananhtommy treo đc, có 2 lỗ treo tường sau. tháo chân ra nhé
hoanggia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao a bạn ngồi gần tivi vậy bạn, chắc là yêu cô gái đó lắm hay là bạn nhìn gì vậy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019