RIM chính thức ra mắt Torch 9850/9860 và Torch 2 9810

vuhai6
3/8/2011 9:24Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

9800 giá cả chục chai thì 9810 mơ thế nào đây :hot:
kosovodau
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa có bb mới
viettel lại tung thêm vài gói cước mới
mobi vina vẫn âm thầm quá
blackberry muôn năm
raptor983
TÍCH CỰC
13 năm
Trông 9900 chất thật. Đầy đủ đặc điểm của BB lại thêm màn hình cảm ứng to nữa.
Dùng khá nhiều dòng rồi nhưng rốt cuộc vẫn về bb ko bỏ đc niền đam mê này.Đợi thôi 😁
Thích nhất 9900. Nhưng chờ đến cuối năm mới mua...cho em nó hạ nhiệt đã và cũng hy vọng sẽ có PIN dung lượng cao dành cho em nó :mstickle:
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Thấy môin 9900 là đẹp thui 😁
Mỗi tội màn hình bé mà độ phân giải lại cao >"<
hjx,thich ma k co tien😢😢😢
độ phân giải màn hình cao, chíp xử lý 1,2Ghz, RAM nhiều nhưng cúi cùng lại chạy các ứng dụng trên nền JAVA, vậy phần cứng đó chỉ để xem phim thui à .... Hay là em nhầm ....
phomuabay
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp . trông sang trọng kinh 🆒
Jolly Joker
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thích 2 em 2 bên, em ở giữa cũng được nhưng mà mấy cái nút hơi hơi xấu 😔
quanbaopc
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn thèm quá, mới ra chắc không có con nào dưới 15chai đâu nhỉ
thèm 9900 quá nhưng dạo này làm sao tự nhiên lại thik cả máy nhật . thik con NTT DoCoMo SH-01C quá đẹp thôi rồi
Khoái mấy con cảm ứng của BB ở chổ ko bao giờ loại bỏ 2 nút cơ bản nghe gọi ... và lúc nào cũng làm những phím cứng thao tác nhanh ... chỉ cái Phần mềm ,game này nọ ít quá . Mà sao BB ko làm Pin 1500 mah ta ,,, với camera 5mpx coi bộ thấp à, thời điểm này làm 8 mpx là chuẩn nhất .
Khoái cái Body của em Touch 9850 quá , nhìn manly ghê nhưng lẫn lẫn gì sexy trong đó
nchmaster
TÍCH CỰC
13 năm
9900 pin kém thế :devil:
Sao Blackberry nhìn em nào cũng đẹp cũng mê thế nhỉ. Híc. Không thể chung thủy được với 1 em BB rồi.
Pin như thế này mà dùng BIS với BES thì suốt ngày cầm sạc theo thôi
mình nhìn ko thấy khoái con nào lắm,chắc tín đồ bb mới khen đẹp thôi,con bàn phím mình khoái Chacha hơn,cảm ứng thấy htc,samsung đẹp hơn,có lẽ các bác hâm mộ chỉ ở cái thương hiệu và hệ điều hành của nó,chứ bảo đẹp thì rất bthường ko có j nổi bật cả
không phải ném đá mà là cách nhìn nhận của mình thôi,bb cũng xài qua 2 con đời thấp hơn,tuy nhiên thứ 1 mình ít nhắn tin,soạn thảo nên sử dụng bb là ko cần thiết,ntin cảm ứng bây giờ cũng rất tốt rồi,thứ 2 thích màn hình rộng,lướt web,xem clip,giải trí cao,đọc văn bản cũng thích,do đó HTC là sự lựa chọn của mình,mình chỉ bàn về kiểu dáng thôi nhé chứ chạy nhanh hay chậm,bấm phím tốt hay ko ko quan tâm lắm,kiểu dáng chỉ sang chứ ko phải là đẹp,trừ fan bb thôi,đây là bàn luận chứ ko phải chém j đâu nha,mình thì chả hâm mộ hẳn fan nào cả,chỉ đơn giản là thích cảm ứng rộng hơn thôi
tất nhiên là kiểu dáng của BB ko đa dạng, ko màu mè bằng những hãng khác vì BB có cái style riêng của nó. Mỗi màu sắc của BB đều tạo vẻ sang trọng cho chiếc máy (bởi vì đây là dòng máy doanh nhân mà). Mục đích mà BB nhắm đến là nhân viên văn phòng chứ ko phải người dùng phổ thông. Bản thân mình nhận xét thì BB thiết kế nhiều máy rất đẹp và đậm cá tính hơn tất cả những hãng khác cùng phân khúc phím qwert nhiều. Ví dụ đời thấp có 7100t-mobible, 8700 t-mobile, 88xx sprint, 8320 (tất cả những em này đều rất manly, cực đẹp).........BB chỉ kém là màn hình bé nên độ giải trí ko cao.
Mà thôi, tóm lại mình là dân ghiền phím cứng, ghét cảm ứng. Cho mình cái iphone 4 mình xài vài bữa cũng quăng bỏ thôi, ghét cảm ứng kinh khủng................
G.Vic
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng thế đấy!Có nhiều loại người dùng điện thoại: có loại vì đam mê công nghệ, có loại ưa những trải nghiệm người dùng, có loại tín đồ thương hiệu, cũng có những loại vì a dua, vì khoe mẽ, hay mua chỉ vì nó đẹp, nó đắt tiền...

Cái bạn gì đó phê phán BB hãy xem mình là loại nào nhé!

Cá nhân tôi, BB đẹp nhất là dòng Bold, đặc biệt là Bold 9000. Con 9900 tốt hơn về cấu hình nhưng vẫn chưa hoàn hảo về phần cứng như 9000. Dù sao nếu có điều kiện cũng múc em 9900 về ngay, hi hi...
sao pin mấy con mới lại "cùi" thế nhỉ 💣
marshalqv
ĐẠI BÀNG
13 năm
vãi 😁)) ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119