RIM có nhà phân phối mới, hạ giá gói cước BIS

sonlazio
7/11/2012 8:36Phản hồi: 339
Hôm qua là một ngày vui của người dùng Blackberry ở Việt Nam vì Mobifone kết hợp với RIM giới thiệu gói cước không giới hạn Blackberry Unlimited đồng thời bổ sung thêm một nhà phân phối mới là Smartcom với mục đích giảm giá thiết bị đầu cuối. Cùng với nhà phân phối cũ Brightstar, Smartcom sẽ đưa ra những sản phẩm Blackberry về với giá rẻ hơn, bắt đầu từ 9320 và 9220 với giá lần lượt 5,3 và 4,3 triệu đồng. Sắp tới RIM sẽ hợp tác với ViettelVinaphone đưa ra các gói cước tương tự Mobifone với giá khoảng 40-50 ngàn đồng một tháng.

339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt vời, chúc mừng các Fan BlackBerry.
RIM đang đẩy mạnh hoạt động ở thị trường mới nổi như VN, Indo, Thái đây mà . Tốt quá r, ai ai cũng có thể dùng BIS. Mấy ngày nay xài BIS Mobi phê vật vã 😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃. I love RIM, and BB 🆒.
dhpsos
TÍCH CỰC
11 năm
@nvthanh1994 hehe... cái sướng của anh em nhà RIM thật là vất vã...
dinhvuhiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvthanh1994 Cậu bên BBVietNam phải không, hình như hôm 5/11 cùng mọi người thức đêm đăng ký BBU :p
@dinhvuhiep Vâng. Đâu em cũng có nick. Hôm đó vỡ mộng vì con của em là hàng no bis, tới sáng mới biết ạ 😁=)). là 1 trong những ng đầu tiên đăng kí BBU thế mà éo dc xài =))).
😁blackberry đang làm mới mình
Mở đầu cuộc cách mạng với bb 10 nào
Sent from my IM-T100K using Tinhte.vn
huungpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có Vit teo là dc rồi...đang dùng sim của Vịt
antonvierus
ĐẠI BÀNG
11 năm
1
@antonvierus gì đây bác cướp cờ à :eek:
sslazio
TÍCH CỰC
11 năm
US khó sống quá nên về VN thôi RIM ơi
hai28
ĐẠI BÀNG
11 năm
biết mà, thể nào viettel chẳng vào cuộc với gói cước giá rẻ cho BIS, đợi tin này mãi à! hê hê, dự là còn rẻ hơn cả mobifone
@vietbrat phải hủy hết các dịch vụ data thì mới đăng ký bis nhé bạn, nên 10k tiền 3g được mien 😃
@hai28 Chờ đợi đỡ phải đổi sang mobi dùng

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
dauden87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vietbrat Đó là 3g 500mb+ gprs mà. Còn bis nó khác. Mà bác này có chơi BlackBerry không?
luisbjn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hai28 với cái gì cũng thuê bao 10k/tháng thì ko có dự đâu dịch vụ của thằng viettel bao giờ cũng đắt và khâu chăm sóc khách hàng cũng tệ :-j
chờ xem sao 😁
Đang xài iphone mất rùi. Rim mà hok nhanh thì thị trường VN cũng hok giành dc đâu 😁
kanth
ĐẠI BÀNG
11 năm
9320 múc 5tr3 tặng phiếu quà tặng 1tr làm đc 2 cái ốp lưng : )) đắt kinh,còn 9220 thì thấy đắt quá mà còn ko có 3g😔 . Còn hôm qua gói bis của mobi thì quá bá đạo😁
kanth
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leo.1234 Bác không đọc rõ bài viết của chủ top ah 9320 9220 bắt đầu từ 5tr3 4tr3 ?, máy vừa mua 3 hôm ở dâu đen, đến hàng xách tay quang3g 9320 đến 4tr rồi
@beoandlun
hi sao lại chuyển sang chủ đề lap thế bác
beoandlun
TÍCH CỰC
11 năm
@n_kjkj Cũng là đồ điện tử cả. Điện thoại cũng vậy, mua bên ngoài kiểu gì cũng rẻ hơn Nguyễn Kim, nhưng tại sao người ta vẫn tin dùng và mua ?
@beoandlun
vì thương hiệu
ý bác là chế độ hậu mãi chứ gì
BMZ_Z4
ĐẠI BÀNG
11 năm
Làm sao có giá điện thoại rẻ nữa là ngon, 9900, 9810...
BB thiết kế rất nam tính, rất doanh nhất. Chờ BB10, cố lên BB
Hợp tác với cả 3 nhà mạng lớn nhất Việt Nam!
Tin vui cho các bạn yêu mến BlackBerry.

Nhưng điều mọi người mong chờ nhất...
là Rim cần giảm giá sản phẩm nhiều hơn nửa ...
Với giá bán hiện tại,thì rất khó tiếp cận với người tiêu dùng
và khó cạnh tranh với các hãng khác !

Riêng mình ,yêu em 9900 đã lâu !
Suy đi tính lại hoài, vẫn chưa đủ khả năng rước em nó về nhà 😁
Ngon bis bis 😃
thantai
TÍCH CỰC
11 năm
ngon đây😃chưa xài bb bao giờ,kỳ này thử làm 1 em coi sao
conanmk
TÍCH CỰC
11 năm
@thantai thử đi bác, trước giờ cứ thấy xài bb kì kì kiểu gì, từ hồi dùng rồi thì ko dứt ra đc mặc dù chưa được trải nghiệm bis, sắp tới vt mà có gói như mobi thì cũng đú thôi để đc hưởng nốt 50%giá trị của cái bb 😁
hoanghd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon rồi, ai dùng BB với sim Viettel sẽ không phải lo đứt kết nối data nữa, nhưng giá có lẽ cũng hơn Mobifone khoảng 10k/tháng (dự là vậy vì gói 3G trọn gói của Viettel cũng hơn Mobifone 10k)
Đang dùng vina, nếu bis rẻ cũng đua đòi tí....
bibongda
TÍCH CỰC
11 năm
Vinaphone nhanh chóng hợp tác cho rồi,vì mình đang dùng vina mà
^^ cũng vừa đky' BBU cho e 87, BIS tít mù, yêu quá :x
@giangcoizi 87 đăng ky có cái chi hay không bác
@vanduc1602 ^^ với mình thì mình thấy hay vì mail, fb, chat chit ngon hơn ko bis, thêm nữa là được BBM với mấy người bạn BB 😃 nhu cầu Bis của mình cũng k cao lắm, nhưng 40k thì cũng dùng đc
minhhai0807
ĐẠI BÀNG
11 năm
@giangcoizi Sao 8707V( vodafone) cua minh khong dang ky email cua goi BIS duoc nhi, minh damg ky no cu hien trinh duyet co chu Vodafone roi bao error gi do, khong biet co phai do ROM khong, ROM nay khong phai minh Up , ngoai tiem up khi minh mua may, khong biet co phai do chua xoa file vendor
@minhhai0807 Bạn thử out ra rồi vào email setting lại vài lần thử xem có đc ko, mình cũng bị rồi cố đấm ăn xôi, làm mấy lầm thì được 😃 chúc bạn may mắn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019