RIM đã bán được 1 triệu BlackBerry PlayBook

babybungbu
31/3/2012 22:40Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TheRemjx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Playbook thì hơn Nook Kindle còn phải bàn nữa. Còn mấy bố kêu thiếu app thì chẳng qua rỗi hơi quá ngồi nhà hết việc làm nên thấy thiếu. Em còn thấy phí thời gian ngồi cắm đầu vào nó nữa là. Chừng 50 app trong máy xài trong 1 ngày đã mất 2 3 tiếng. Vậy nhiều hơn thì ngồi cả ngày à. Vậy thời gian đâu mà làm việc nữa :O. Playbook là quá đủ dùng. Còn mấy bố rỗi hơi kêu chê RIM bán ít này nọ kệ xác mấy bố. Có máy ngon bổ rẻ hàng khủng là ok rồi. Có cạnh tranh thì mới có hạ giá. Người được lợi là người tiêu dùng. Mấy bố vác loa kêu buồn cho RIM toàn ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng. Chả có chức vụ gì trong RIM cũng kêu buồn cho RIM 😆
Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ
Tranh thủ mua máy fullbox của Rim đi,2 năm nữa 97 giống 87 bây giờ.
mrlanhz
ĐẠI BÀNG
12 năm
có em PB của mình trong đó 😆
cố lên Rim ơi, BB ơi
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
bán đc 1 triệu cái cũng là nhiều đấy chứ 😁
Một sản phẩm khi mới ra mắt nhận được nhiều lời đánh giá tốt từ giới công nghệ nhưng cuối cùng thì...
Công việc chỉ có BB, ăn chơi thì android, tán gái mới là IOS, cứ châm ngôn vậy mà dùng, khỏi chửi nhau
@mrdung12345678 Công việc bây h là WP bẠN nhé , thậm chí android+ios cũng hỗ trợ tốt cả chơi + công việc rồi
doan số bán ra như thế là quá thấp rồi rim ơi. buồn cho RIM 1 thời đình đám
chư dùng qua con này bao giờ nhưng cũng thích ùi đó
😃
mình thấy playbook là 1 sản phẩm có phần cứng tốt đấy chứ,chất lượng gia công tốt,chất liệu cũng cao cấp,cảm ứng mượt mà,loa ngoài to,mỗi tội phần mềm chưa đc hoàn thiện,từ ngày lên os 2.0 vs androi player thì cũng cải thiện đc khá nhiều,nếu RIM tiếp tục đầu tư phát triển phần mềm lên cao nữa mình tin chắc Playbook sẽ là 1 chiếc mtb tốt
Mình cũng đang dùng PB mà thấy đây là 1 chiếc MTB tốt, đáp ứng được các yêu cầu công việc lẫn giải trí của mình :p
đang đợi hàng về, mong như mong mẹ về chợ:eek:
that su ma noi thi voi so tien hien tai bo ra voi pb hoac tp la rat hop ly! Nhieu khi con co loi! Pb & tp co the noi dap ung hau het nhu cau cong viec va giai tri roi! Trc day minh do du voi 2em nay va hien gio minh dang so huu em tp nhung neu co co hoi van muon trai nghiem em pb nay
vuphh70
ĐẠI BÀNG
12 năm
- PB mà bán đúng giá 199$ ở VN thì nhiều người mua (do nhà SX lớn)
Yo,guys..
chỉ cần 1 câu DANH DỰ&ĐƠN GIẢN:
PLAYBOOK sử dụng được SKYPE,mua liền BRAND NEW phiên bản 64GB
GOD BLESS US,ALL
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dù sao cũng rất hài lòng với em này . Blackberry 9700 & Playbook ship Ebay
Hi vọng Rim sẽ phát triển trong thời gian tới......................
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
Up cho 1 sp chất lượng cao nhưng giá cả thì bèo nhèo.... 😁
Jimmy_
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huy.gakon chất lượng mà giá phải chăng bác à. hợp vs người dùng. 😃
khai1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng pb cungx đc 1 tuần nc la on