RIM mở cửa BlackBerry App World, tiếp nhận ứng dụng cho PlayBook

bk9sw
11/12/2010 14:31Phản hồi: 34
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tanvn91
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngon kinh khủng........!bao giờ mới có 1 em mà vọc nhỉ
Justin85
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tốc độ lướt web của em này vượt xa iPad nhé
Hi vọng đây là 1 sự đột phá của Rim.Sinh viên không đủ thóc để múc em này đành đợi các bác "trên tay" để nghía vậy.Đẹp thật! Chẹp!
Trông ngon đấy nhưng chưa có money mua rồi
Hóng màn trên tay xem thế nào ;)
romero
TÍCH CỰC
13 năm
H mới bắt đầu mời viết app thì bao h mới có mà xài, sang năm ipad2 ra thì phần cứng chẳng hơn mà app lèo tèo thì kể cũng chỉ dành cho Rim fan thui
Nói thế nào cho phải nhỉ? thực sự làm mê mẩn cả con người...
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
PlayBook này chắc doanh nhân dùng là chính
Kenny
CAO CẤP
13 năm
nếu có em tab nào khiến em mún mua nhất thì nó là PB :x
tychuoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khi nao Playbook ra thi cac Bac thong tin nhe. Tui mua luon 1 cai de dung cung em BB xem sao
aphong_92
ĐẠI BÀNG
13 năm
qua tết đụng hè ta sang tận mỹ lụm e về ... dòm e trên tay ng` khác mãi ta chịu k đc .... mặc ai có nói ngả nói nghiêng , mặc iphone làm trời làm đất , ta vẫn mê e nhất ... bb ... =)) ( tự ghi tự thấy mình bựa .... )
Đúng là RIM đã có nhiều thay đổi và không quá bảo thủ về công nghệ giải trí trên ipad .Trên điện thoại thì vẫn rất buồn vì chả có gì để giải trí ,quá nghèo nàn ,chủ yếu là để làm việc đơn giản,nếu theo dõi trực tuyến về chứng khoán hoặc một nghiệp vụ nào đó là RIM ko chịu nổi nhiệt.Với Ipad đã cho thấy RIM bắt đầu chú trọng đến thị trường giải trí nhưng nói chung vẫn còn rất nhiều hạn chế ,ví dụ điển hình là kho App của RIM chưa thể so sánh với ios hoặc android được.Application world của RIM thực sự mới chỉ nhình hơn BADA của Sam sung một chút thôi,tốc độ 3G đáng buồn ,điển hình với những đt đời mới nhất vẫn chỉ là 3.6 ,flash vẫn chưa xuất hiện trên đt .Với mức giá thành quá cao giành cho 1 chiếc điện thoại ko có gì nổi bật như 9780 mới đây,có lẽ người sử dụng sẽ chon một mẫu khác xứng đáng với số tiền bỏ ra hơn . Thích bb ,nghiện bb nhưng nếu ko có những thay đổi phù hợp với xu thế chung thì cũng đến lúc phải cân nhắc chia tay hoặc sử dụng song song 2 dt ,nói ji thì nói hệ điều hành và cách quản lý của bb thì vẫn chưa có OS nào qua mặt nổi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019