RIM sẽ giới thiệu BlackBerry Bold 9790 tại Indonesia vào ngày 25/11

vuhai6
8/11/2011 23:28Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
quen thuộc quá, vấn đề là giá bao nhiêu thôi.
Nói đâm ra chỗ nói bậy, tính chửi mấy lão của RIM - cái máy ngon thế mà làm 4 cái phím, không khác gì là hàng của Hồ tiên sinh, tiếc là em lại phải lỡ hẹn với RIM nữa rồi - chuối quá chuối
Ối. 45% cơ ak? Bây giờ mình mới được biết
giá chắc là chat lắm
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa quen mắt nên nhìn cứ gợn gợn làm sao vậy.
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
12 năm
9900 với mình là quá hài lòng rồi. Phải nói kích thước ấy cầm mới đã tay mặc dù tay mình hơi nhỏ so với đa số anh em bạn bè khác. Tất nhiên là cảm nhận riêng của mình nhưng rõ ràng 9900 là một em rất được, mỏng nhẹ, thanh thoát mà đầy sức mạnh.
ngóng chờ nhất em 9981
ndhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận cộng đồng blackberry Indo đông thật...điều đó cũng cho thấy tỷ lệ người văn minh cao hơn nước mình quá nhiều...
9790 về VN không biết khoảng bao nhiêu nhỉ. Nếu rẻ hơn 9900 kha khá thì sẽ xem xét.
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
không hiểu nổi, tại sao cứ mãi với những thiết kế này nhỉ!
kinh nhỉ 45% người dùng smartphone chọn BB, đất nước bạn thật là pro 😁
chienhm
ĐẠI BÀNG
12 năm
RIM đợt này ra nhiều máy mới ghê - đã quá :smug:
cuong.pm
TÍCH CỰC
12 năm
Oài, giờ mới biết dân indo chơi dữ vậy, 45% thị phần smartphone ở indo là của RIM.
BB toan la ban phim qwerty. Smartphone ma toan qwerty, nguoi ta thich am ung hon. Khong biet em nay la qwerty hay cam ung nua. Qwerty 2.4 - 2.6 inch. Nan?
Trong các dòng máy mới hiện giờ thì mình thích thiết kế của dòng 9700 nhất, rất đẹp và thanh lịch. Cuối cùng cũng đã xuất hiện bàn phím qwerty +màn hình cảm ứng. Nhưng chắc giá chục chai qua hic. Chỉ là giấc mơ
VN số lượng fan BB cũng nhiều. Sao các nhà mạng không tính đến việc bán máy kèm SIM trả sau để mở rộng thị trường nhỉ.
Các nước phát triển còn có các hãng bảo hiểm nó trả tiền bảo hiểm cho nhà mạng khi các anh hùng xù ....
Chứ vn thì không biết như nào ... bảo hiểm lại yếu nữa thì hên xui ...
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
Phải đợi bản chính thức giới thiệu thì mới biết đc, chờ xem thế nào 😃
byRoyal
ĐẠI BÀNG
12 năm
dân indo dùng bb phải nói là khá là đông đảo
thật là sexy
chỉ khoái em 9900 mà lúa chưa về.Tính rước em 9860 mà cũng chẳng thấy đâu. Nản.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019