Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

RIM trình diễn công nghệ đoán trước chữ trên bàn phím BlackBerry 10

Didu
2/5/2012 5:49Phản hồi: 362
362 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khucthuydu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vấn đề của BB là giá quá cao so với mặt bằng chung Smartfone và ứng dụng của BB quá ít. Điện thoài dù có tốt cở nào mà không có ứng dụng thì cũng vứt đi.
@khucthuydu Ứng dụng của BB quá ít? Bạn đã dùng thử tất cả các ứng dụng trong AppWorld chưa? Mình chỉ thấy ít là ít sự chọn lựa như bên Android thôi 😁
deancruz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khucthuydu Đã có ~1 triệu ứng dụng, bạn cứ từ từ mà dủng nhé! Lúc nào cũng chê ít....... ứng dụng có một triệu thì cũng ít (_ _") mà cái nào cũng hỗ trợ tốt chứ không phải toàn ứng dụng kiễu vuốt vuốt tốc váy hay chọc chọc đánh trẻ con đâu ạ! :adore:
mình cũng không thấy nó cao hơn mặt bằng chung chỗ nào ạ! Bạn giải thích, ví dụ dùm!
đã ko thay đổi thì thôi, đã làm là phải ra trò như này chứ, máy ngày vừa rồi được nghe nhiều thông tin tích cực từ RIM, vui quá.
BB chỉ ngon khi xài hàng cao cấp. Còn trung cấp và giá rẻ thì không nuốt nổi. Cái thì thiếu 3G, cái thì thiếu Wifi, cái thì thiếu cả 2.
langtugl
TÍCH CỰC
12 năm
Rất rất blackberry.
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
Dân đại việt ta tới 90 triệu, còn đông hơn hàn quốc, pháp, anh, lo gì không đc hỗ trợ. Kekeke
@raptor983 Nhưng dân việt mình toàn dùng No là chính thôi.
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
@raptor983 đông nhưng dùng BB mấy đâu, mấy bác dùng thì đa số toàn 2nd , 9k 87 thần thánh, bây giờ anh em chịu bỏ tiền mua sản phẩm mới chính hãng của Rim, lợi nhuận ở thị trường mình lớn thì tự khắc nó sẽ phục vụ mình ngay 😁
Mấy hôm nay toàn tin vui về RIM.
quá tuyệt...bbx sẽ có tương lai rùi:p
theanh9x99
ĐẠI BÀNG
12 năm
khoản này mới à nha, mong sớm dc trải nghiệm bbx hồi hộp quá, mỗi tội ko có xiền 😃
theanh9x99
ĐẠI BÀNG
12 năm
mà RIM ko pit dk bản quyền chưa nhỉ, để lại đi kiện cáo tiếp ha3
hay,duyệt...
ifxt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em toàn phải tắt chức năng này đi đối với bàn phím tiếng Việt
hay quá
theanh9x99
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá bb mới (9900) tầm 15-16 tr nếu so với iphone 4s, thì thằng nào rẻ hơn, tính năng chưa biết ai ăn ai à nha
bosenosaly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thực sự thích BB vì những điều khác biệt của nó !!!
Ocean's
ĐẠI BÀNG
12 năm
quan trọng nhất là bản chính thức ra sẽ thế nào...
chắc còn lâu mới hỗ trợ tiếng Việt....

khi nào có được lượng end-users đông đảo như iOS thì lúc đó việc hỗ trợ cho các cộng đồng nhỏ như VN mới được quan tâm nhiều hơn !
Chả có gì ghê gớm cả. Mấy cái dấu sát phím cách rất dễ ấn nhầm. Như bàn phím trên IOS là tiện nhất.

P/S: Xưa thích Blackberry nhưng ngày càng ngán rồi 😁. Giờ quay về 1202 ợ :D
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
@tancanhn 1202 nhắn tin vô đối, phím nảy, cảm nhận tốt, chữ to, nhắn tin không phải nhìn, pin trâu, sóng khỏe, hỗ trợ cả flash (cơ mà thiếu mỗi cái camera). Đó mới là sờ mát phôn :D
@xmen533 có ai xài BB mà nhắn tin phải nhìn bàn phím đâu cớ chứ, chắp 1202 bấm trước 50% luôn, dám cá.
phhdinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
RIM đang vùng lên mạnh mẽ 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019