Rò rỉ 4 tùy chọn màu của Galaxy S6, cụm cảm biến nhịp tim và đèn flash dời sang bên phải camera

Duy Luân
3/2/2015 17:25Phản hồi: 288
288 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dự là với thiết kế này, Samsung lại có 1 quý nữa giảm 😁 Samsung ngày càng đi xuống vì thiết kế xấu.
@Hiep Quang Hiep Thế thì sao ? chú em có khá hơn được chút nào không ?:eek: hay cảm thấy sung sướng :D:D:D Nếu thế chú em là loại người sân si vô độ rồi ( bệnh này nan y :p )
Khung kim loại rồi.
Có vạch cắt sóng kìa 😆
ko thể xấu hơn với cụm camera huyền thoại.
Màu vàng champange thật đẹp ( ko biết ai đãtạo nên trào lưu vàng champange lên điện thoại nhỉ?) đem lên cái máy thổ tả. Như bông hoa lài cắm bãi .... trâu ấy
@EmGiaKhang Bạn cũng không cần cuồng như vậy đâu.
Apple chỉ đưa phong trào gold champgne trở lại thôi.
Mà nói thật chứ được mỗi 5s gold champagne là đẹp.
Còn iPad Air 2 hay iPhone 6 thì màu gold đều xấu. Màu xám đẹp hơn nhiều
dknyxdie41
TÍCH CỰC
9 năm
@Ryzkie đồng ý với bác là màu xám trên 5s rất đẹp, gold thì nhìn hơi nữ tính, với lại màu vàng nhìn cũ cũ ntn ấy
@Ryzkie sao em vẫn khoái màu grey hơn màu vàng, 5s màu grey nhìn cũng hay, màu vàng thấy chỉ có tác dụng là cho thiên hạ biết mình xài 5s thôi :p...
[ tf ]
TÍCH CỰC
9 năm
s6 nên là thiết kế cách điệu theo kiểu alpha, nhưng fai là nguyên khối thì may ra mới kéo được khách về
Cái quái gì vậy quá xấu !
moon3002
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko thích kiểu thiết kế hoa văn gì đó ở mặt trước, và lỗ ở mặt lưng.
cesc84
TÍCH CỰC
9 năm
Hy vọng có tiến triển tốt. Thiết kế nhìn như hình thì cũng khá ổn rồi nhưng như thế thì quá giống với dòng Galaxy A rồi. Như thế thì cũng ko ổn cho lắm vì 1 anh cao cấp giống hệt 1 anh tầm trung thì mọi người cũng ko thích.
Nhưng vẫn ủng hộ Samsung bán tốt vì dân VN sống nhờ anh Sam này nhiều lắm 😃
ilove1520
TÍCH CỰC
9 năm
@cesc84 Dam chắc dù xấu hay đẹp thì camera sam sung luôn vuông và lồi. Cái ấy của Hàn bé nên ss là niềm tự hài của Hàn mà nên phải kê độn cho nó lồi ra để chứng minh cho cả thế giới thấy Hàn luôn luôn to vuông và lồi ra nhé
thuyadam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cesc84 galaxy A tuy giá thành hàng trung nhưng nói riêng về thiết kế thì cao cấp rồi ạ
tretoday85
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thấy nó cũng ổn mà...chẳng hỉu trẻ trâu đâu mà lắm thế nhìn cái ốp mà phán như đúng rồi
nohope
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đây là cái case mà có phải S6 đâu mà các bác chê vậy trời. Cứ chờ đi, tới lúc ra xem sao. Nếu thấy ok thì mình sẽ mua ... bkav phone:p
thay đổi ngay thiết kế cụm camera và để cái cảm biến nhịp tim ra chỗ khác hay vứt luôn đi còn kịp nhìn cái s5 đã ngán lắm rồi
Ưa nhìn có cảm tình ra phết
nhìn có vẻ đẹp :p
DinhHuy298
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tất cả thông tin hiện nay chỉ dừng lại ở mức độ TIN ĐỒN & DỰ ĐOÁN, vậy mà các bác chặt chém như đúng rồi ấy nhỉ :v

Dù sao đi nữa thì có mỗi cái điện thoại, một sản phẩm chỉ để phục vụ cuộc sống, mà nhiều thánh có vẻ cuồng nhỉ, đọc cm mà cứ tưởng các bạn là nhân viên của hãng, đang ra sức bảo vệ sản phẩm của công ty mình =))
geometry
TÍCH CỰC
9 năm
Mấy năm trước là giảm lãi, khi ra em này thì lỗ luôn là vừa.haha
Thiết kế xấu giờ đã thành truyền thống của Samsung. Thua cả mấy anh Khựa về khoản này. Samsung được em S2 có hơi hướng của iPhone nên nhìn còn ra cái hồn chiếc điện thoại. Từ S3 trở đi ngày càng thậm tệ. Nhưng nhái thì bị kiện, tự lực thiết kế thì lởm. Kiểu gì cũng xuống. Nhọ quá!!!
@Hiep Quang Hiep Nói về thiết kế thì SS thua cả Gionee ấy chứ. Đội ngũ thiết kế của SS khoẻ thật. Hết đục lỗ lại lấy viền nhôm vát cạnh của người khác. Hết bo như S3 quay qua cạnh vát như 5s. Cứ co py và paste thôi

Gửi từ tinhe.vn app hay văng của cuhiep
@Emxinthua.hihii Cu này hồi nhỏ nằm trong bụng mẹ bị bố giã cho 1 chày vào đầu hay sao mà nói toàn ngôn ngữ dị hợm không hà???
vutoantrang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SaigonRevolution Chắc lúc cháu nó đang ngủ trong bụng mẹ bị thằng nào đó nhổ nước bọt vào đầu

Gửi từ Nokia 1202 sử dụng Tinhte.vn
Dòng note dùng khoái hơn S.

Chả hiểu cụm cam lồi lên thì nó động vào mồ mả mấy anh chị thích cam dẹt hay sao cứ phải nhảy tưng tưng lên. Mình chưa thấy ai mua đt về ngồi liếm cái cam để sống, miễn chụp đẹp là ok.

Cái nước VN này đến làm cái sạc cho SS còn ko nên hồn nhưng vẫn có những nhà kinh tế học móc túi ko có 1 xu ngồi dự đoán 1 tập đoàn lớn HQ lỗ với chả giảm doanh thu. Nên ngồi lo xem tháng này thưởng tết có bị ít đi không kìa 😆
@SaigonRevolution Chuẩn, trang đó nhiều thông tin mật dạng thâm cung bí sử
@dualshock Thấy bác hô giống đang nhạo đạo Hồi mà, 😃
@Runglathap008 haha, bác không xem quảng cáo bột giặt a ba, cho chị em phụ nữ nhiều thời gian đi buôn chuyện àh ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019