Rò rỉ ảnh báo chí của Galaxy Note 5 và Galaxy S6 Edge Plus

Duy Luân
1/8/2015 8:21Phản hồi: 181
181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoang_S
CAO CẤP
9 năm
Mình đang đợi cổng USB - C từ sp mới của Samsung
nhanbq
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nút home của ss làm cho máy xấu đi rất nhiều. Bao giờ android mới có thể loại bỏ đưoc 3 phím ảo đây. Nhìn nhuưững sp của ss rất nhàm chán về thiết kế, chỉ đuươợc cái tốc đô nâng cấp phần cưứng thì nhanh không ai bằng.
trungnam_bl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Note 5 va Note 5 Edge chăng.Vì giống nhau quá, chỉ khác là cong thôi
Chả thấy 2 con này hơn ở điểm j cả, hình thức và nội dung đều như bản cũ, phần cứng mạnh hơn tí là hết....
chuẩn bị mua note 4 thui
1 con cong sau 1 con cong trước, con cong sau thêm cây bút chọt chọt cho người ta biết yêu công nghệ
còn lại như nhau
Dự là 21,990 VND 1 em
raiso
TÍCH CỰC
9 năm
Chỉ mong Note 5 ra để Note 4 giảm giá, em còn múc 😁
Thật sự note 5 quá đẹp em phải rước em này về thôi thích quá rôôi
Phóng to lên và thêm chữ Plus. Haizzz
ninhmos
TÍCH CỰC
9 năm
Mình thích note 5 hơn 😃, nhưng mà note 5 quá 16t là lại quay về iphone 6s plus 😃
@ninhmos Ban đầu giá luôn trên 16 chai nha bạn, vài tháng sau sẽ tụt xuống khỏi 16, bạn có thể chờ để hốt 😁...
Đang dùng ss nhưng ko thích chữ ss mặt trước. Ra mặt sau đẹp hơn
@blackberryguy Không có chữ ss ai mà biết đó là đt của ss =))...
Dạo này các hãng đã khôn ra nhờ học hỏi viền màn hình mỏng của LG G2, sky A870, sharp aquos crystal
Đang xài Note 4, mọi thứ OK, chỉ có PIN là ngày phải sạc 2 lần. Con Note 5 này mà PIN 4000 là đổi máy ngay
Mình thấy cái hình nền đẹp 😆
NH Thịnh
ĐẠI BÀNG
9 năm
có thay pin và thẻ nhớ được không
TESORO
ĐẠI BÀNG
9 năm
Samsung thì lúc nào cũng vậy... nhìn trên hình thì ko hấp dẫn... chỉ có nhìn thực tế mới thấy dc
lấy vợ chỉ cần đẹp và đủ mạnh để chơi là đủ rùi. chơi hết lại sac. 6E+ phù hợp vs em, năm sau triển USB C vs cam không lồi là tuyệt.
Ngoknc
CAO CẤP
9 năm
Có ai mua S6 hay S6 edge thì inbox mình nhé.mình làm tại Samsung Bắc Ninh và mình đang được phép mua 2 sản phẩm trên với giá ưu đãi là 12.5 triệu và 14.5 triệu. 1 năm chỉ đc chọn 2 sản phẩm mà thôi
Có ai lấy thì mình lấy hộ nhé!😃😃
@Ngọc NC Ko có ai mua đâu bạn ! Fan samsung toàn chém chứ có ai chịu mua ??
Giờ thì Flagship cũng đẻ như lợn chứ ko phải chỉ riêng tầm trung và thấp, 2 con này chắc chỉ khác nhau cái bút. Đẻ nhiều thì thằng nọ lại xơi bát của thằng kia thôi chứ thị phần cũng đâu có tăng?? Sam đang khủng hoảng rồi!
Cá nhân dù chưa xài đt của Sam lần nào nhưng cũng nhất quyết ko bao giờ bỏ mười mấy tr ra mua 1 con đt hàn xẻng (kể cả LG hay SS).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019