Rò rỉ ảnh chụp giao diện HTC Sense 5.5: tắt bật BlinkFeed, trình chụp ảnh có tính năng mới...

Duy Luân
8/10/2013 16:20Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
Giao diện sense thời htc chạy wm như diamond 1, 2, imagio nhìn thích thật.
Thích cái hiệu ứng thời tiết 😃.
Htc thiết kế ok, phần cứng tốt, sense đẹp.
Mỗi tội pin của HTC thì...😔.
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
bản sense cuối cùng trước khi HTC bị bán.Hehe.
@asimo7777 chẳng biết có trùng hợp ko chứ , mình xài lumia bị mất - Microsoft mua Nokia , xài tạm con Blackberry thì Blackberry chuẩn bị bán . Mới lấy con One được chục ngày thì HTC thua lỗ và rộ tin đồn bán . Mình cũng thua mình luôn 😃
ko phải fan của sense nên ko thích cho lắm :oops:
canh4nt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pin one giờ xài thuộc dạng là tốt rồi đó. MÌnh bật Wifi 3g liên tục, lướt web, facebook gọi điện nhắn tin bình thường mà còn pin vẫn ok
minhdang299
ĐẠI BÀNG
11 năm
@canh4nt Bạn dùng bản Rom gì mà pin tốt thế? Dùng hơn ngày mà pin còn tận 49% thì thời gian screen on của bạn được bao lâu?
canh4nt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhdang299 Rảnh thì lướt web, facebook. Nói chung là xài bình thường, gọi điện nhắn tin này nọ. Rom orio + kernel elxement. Nói chung là đáp ứng đủ nhu cầu của mình xài. chứ ko để ý là screen on bao lâu.
justar1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác mike1986 sẽ cho ra lò sớm thôi, sớm hơn cả htc trình làng ấy chứ =))
Htc bán sense 5.5 trên Google store giá tầm 20 us sẽ có nhiều người mua, và lãi hơn kd smartphone ( đang bị lỗ).
vinandroid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không thích HTC sense tí nào, cứ thấy thô thô thế nào
dash.oad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao cái emoticon bàn phím HTC giống của bạn Facebook nhỉ
Cuối cùng cũng tắt được BF :3
Mọi người cho e hỏi ạ. E dùng One khi bật loa nghe nhạc max thì bị rè loa trên ạ. E dùng tai nghe cũng vậy....máy e chưa rớt lần nào . E k biết là phần mềm hay phần cững nửa. E hoang mang qúa 😔(((
Giao diện của HTC quá đỉnh. Đang dùng HTC One 2 SIM 802w mong lên 4.3 mà chưa có
đợi mãi chẳng thấy HTC update cho con Droid DNA nhỉ. dai cổ luôn rồi.
eddyhuyhp
ĐẠI BÀNG
11 năm
bộ nhớ trong 32gb mà máy mình chả đủ trọn 32gb như trong hình
destjny87
TÍCH CỰC
11 năm
cái thằng HTC này phải nói cái đồng hồ + báo thời tiết đẹp thật , dùng máy bất kể của hãng nào cũng muốn mang nó lên
Mình đang dùng 4+, đang chờ 5 chứ chưa mong 5.5. Mình dùng HTC mà không phải hãng sản xuất Android nào khác cũng là do Sense là chính 😁
jackiex
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy bác cho em hỏi 1 vấn đề của Sense 5 mà em đang gặp là: Do sense5 vuốt điện thoại lên là nghe cuộc gọi nên em để điện thoại trong túi quần cứ bị rút ra là nghe máy luôn. Có ai bị giống em không ạ?
a4k61dkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jackiex Mình giông bạn và đã Trang bị cho One một cái ốp lưng.
jackiex
ĐẠI BÀNG
11 năm
@a4k61dkh
Có bị dính cảm ứng mà bác. Chắc ý bác là ốp lưng có cover luôn phải hok?
a4k61dkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jackiex Mình mua bên thegioihtc.com nhiều ốp đẹp lắm bạn.ngày xưa mình không thích ốp nhưng giờ ốp cũng thấy thích.
buixuannam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Laucher của htc là đỉnh nhất r

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn mobile app
update lẹ vại
Head
TÍCH CỰC
11 năm
Cách khắc phục duy nhất là khi để máy vào túi hãy quay màn hình ra ngoài. Không phải riêng htc mà bất kỳ con dt cảm ứng nào cũng thế thôi.
Bạn nên xem lại chất lượng file mp3 của mình. Nếu max vol mới rè thì đến 70% là do nhạc. Vì nếu loa rè thì dù vol 30% nó vẫn rè. Máy mình max vol bật thêm xcloud nhạc vẫn bốc bt.
jackiex
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Head
Quay màn hình nguy hiểm lắm ạ. Cái gì cấn zô cái là toi. Em thấy mấy rom khác không có slide up to answer sao bị được bác?
mrKay
ĐẠI BÀNG
11 năm
Làm ơn giải quyết cái camera ám tím trước dùm đi, chán lắm rồi...
Đang định chia tay one đây, để ngó nghiêng xem thế nào rồi cho lên đường,
Nhưng lại tiếc cái boóm sound quá,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019