Rò rỉ ảnh của iPhone XS, XS Plus với màu vàng mới, Apple Watch 4 màn hình rộng hơn?

Duy Luân
30/8/2018 22:1Phản hồi: 311
Rò rỉ ảnh của iPhone XS, XS Plus với màu vàng mới, Apple Watch 4 màn hình rộng hơn?
Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn hình 6,5" sẽ là sản phẩm mới dành cho những ai thích màn hình to. Chiếc iPhone LCD 6,1" giá "rẻ" không xuất hiện trong loạt ảnh rò rỉ ngày hôm nay. Thiết kế của cặp iPhone mới giống với X hiện tại và có thêm màu vàng mới. Màu này được được rò rỉ từ đầu năm nay và tới giờ mới xuất hiện.

Về Apple Watch 4, ngoại hình của nó cũng không có nhiều chuyển biến so với Watch 3, nhưng nghe nói là màn hình rộng hơn 15%, viền màn hình mỏng lại. Apple dường như bố trí thêm 1 microphone cho chiếc đồng hồ này, nó là cái lỗ nhỏ nằm giữa núm xoay digital crown và nút cứng của Watch.

Apple sẽ có sự kiện giới thiệu iPhone vào 0 giờ đêm ngày 13/9, anh em nhớ thức xem cùng bọn mình nhé. Trong thời gian đó anh em có thể vào Cộng đồng Tinhte.vn/iphonex để bàn về những chiếc iPhone mới.

Nguồn: 9to5Mac, 9to5Mac (2)
311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng watch 4 ra để mua watch 3 😁
tiderace
TÍCH CỰC
6 năm
@End-User Mà con của bác bản bao nhiêu, vì bản 38 yếu hơn chút
End-User
TÍCH CỰC
6 năm
@tiderace Con của mình case 38 bạn ah. Dùng đc 1 tuần vứt cho Gấu rồi, tuy màu đen nhưng nữ vẫn dùng đc, Mình làm quả Garmin, giờ chẳng quan tâm đến Pin nữa rồi.
tiderace
TÍCH CỰC
6 năm
@End-User Đúng rồi, 38 nó yếu hơn. Vợ mình cũng đòi mua hoài mà thấy nhu càu chưa cao nên chưa mua haha
@Tap Nguyen85 Watch 3 sale off còn 6t5 thôi chờ làm gì cho mệt :D
có vẻ như ip lcd giá rẻ là ko có rồi apple chẳng ngu mà ra con đó để doanh số những con kia giảm đâu
curlybaby
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kid_Alone Ai bán thế bác. Cho xin link đi nhỉ 😃
ducmc1991
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bitut2010

Kid_Alone
TÍCH CỰC
6 năm
@curlybaby Mình thấy quảng cái trên tv rất nhiều, sprint thấy mấy lần. =)
Có chăng điều kiện như ...
wolfee
TÍCH CỰC
6 năm
@nhân hunter Mình thì lại nghĩ giá rẻ của Apple ngấp ngưỡng 700~ thì giá trị nó nằm ở cái hệ sinh thái OS là chính. 😁
Rồi thiên hạ năm nay lại đua nhau mua màu vàng để dễ nhận dạng Xs.
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@QXPro nhìn thì giống màu đồng hơn ấy
quang_35
TÍCH CỰC
6 năm
@QXPro Nên mua màu mới ra vì màu đó đẹp nhất của bản năm đó
@QXPro Có đi học thì sẽ bị tháp nhu cầu Maslow.
Vậy là còn 13 ngày nữa.
quang_35
TÍCH CỰC
6 năm
@nXsmile 😆 mẹ mình giờ không cho nữa rồi
@quang_35 Đợt đầu thì cứ để các đại gia lắm tiền chơi trước đi, không nên đú với họ. Chờ 1 vài tuần hãy xuống tiền.
quang_35
TÍCH CỰC
6 năm
@bud's tháng 11 giá sẽ ngon thôi 😁
@bud's Chuẩn bác,đợt đầu giá trên trời gần gấp đôi,thương gia ăn dày vl
Nhìn ghê vậy mod
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@duonghungmanh89 do 1 phần bởi cái hình nền sao hỏa á
@bitut2010 Do hiệu ứng ảo giác,bạn nói mới nhìn kỹ
Màu vàng năm nay lại hót, Apple rất biết cách hút máu người dùng ahihi
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@Bruce Wayne USA năm nào cũng vậy mà, cho 1 chút khác cái thành hot lại bị đẩy giá
@bitut2010 Đó là bản lĩnh của Apple, chứ như thằng SS ko có nâng cấp nhiều mà vội tăng giá nên mỗi năm mỗi ế nặng hơn năm trước đó ko thấy sao?
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@quocvu089 nó thành công sẽ gọi là bản lĩnh. nó ko bán được sẽ gọi là nhàm chán. thế nào cũng nói được bạn ơi. nghèo nàn và sợ phá cách thì đúng hơn bạn ak. nhưng nó vẫn bán được thì vẫn đi theo ak
@bitut2010 Bạn nói đúng đấy, quan trọng bây giờ nó đang thành công, thắng làm vua thua làm giặc, thắng rồi giờ ko phục cũng vậy.
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@quocvu089 haha
Để coi XS Plus giá nhiêu, xem yêu nổi ko
@kobebryant Rẻ cỡ nào cũng trên 12 hoặc 15tr thôi
@baohen1510 Xác định cũng tầm đó
Thạch 42
TÍCH CỰC
6 năm
@uochuý1489Quốc Huy Rẽ hơn xs xs+ thôi chứ không rẽ hơn lắm đâu. Mình đoán tệ gì bản LCD củng ngang giá với note 9 ở VN.
_hmpc_
ĐẠI BÀNG
6 năm
@uochuý1489Quốc Huy 12 - 15 á chỉ có like new thôi nhá!!
vậy iphone tiếp theo có còn nút home vậy lý ko ?
@Akay Nhím Có cái nút thì gọi là nút cứng (vật lý), còn trên màn hình gọi là ảo. Problem?
@Akay Nhím bạn thực tế vẫn phải tác động 1 lực vào nó mà 😆) chỉ là nó ko lún xuống thôi
edios
TÍCH CỰC
6 năm
@Đặng Vi Phú Face id đủ rẻ để đưa vào thì tội gì không làm, trong khi giữ home vật lý sẽ phá hỏng thiết kế mới
Mr Seen
CAO CẤP
6 năm
@Akay Nhím okm đúng rồi từ 7 7 plus ip nó chuyển qua cảm ứng rồi tại mình thấy cái nút vậy thôi mình tưởng phím vật lý chứ thực ra nó chỉ là cái cảm ứng thôi mình nhấn vào thực chất là ip họ tạo cái rung giả cho cảm giác đang ấn xuống chứ thật ra là cảm ứng luôn rồi ấy
nanguyen102
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hic cứ đua ri chịu sao nổi chời! Lại cày
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@nanguyen102 do bn ham theo đuổi công nghệ mới thôi chứ, nếu bt bn dùng X thfi cũng 2-3 năm nữa đổi có muộn đâu
sinhtv77
ĐẠI BÀNG
6 năm
Iphone vẫn bá quá. Chắc phải 10 năm nữa mới xuống dốc.
Phệu TMC
TÍCH CỰC
6 năm
@vndkh Tôi buồn cười nhất đợt ra 5s. Lão giám đốc cấp cao của qualcom hay gì k nhớ rõ kêu 64bit là thừa thãi =)) cuối cùng vì cái mồm mà bị đuổi =)) ngu người
edios
TÍCH CỰC
6 năm
@vndkh May cho ô Sam là chạy theo nhưng làm đc cả phân khúc dưới chứ solo mỗi cao cấp như ô BB thì cũng chết. Miếng bánh tầm trung và tầm thấp quá béo bở 😃)
Phệu TMC
TÍCH CỰC
6 năm
@vndkh Hi. Đẳng cấp của lớp trên nó là vậy. K nói, k chê... cứ âm thầm mà làm
thexteen
TÍCH CỰC
6 năm
XS giá $999 còn XS Plus giá $1099 các bác nhé
thienwin6789
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tintin.com nếu X LCD thì xác định là
850 usd trở xuống
tintin.com
TÍCH CỰC
6 năm
@thienwin6789 Nhưng sẽ không dưới 700 usd
thienwin6789
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tintin.com uk
_hmpc_
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tintin.com thế nói gì là giá rẻ nx a10 cơ mà chắc không hút quá đâu!!! Còn phải bán nx chứ đã tung tin là giá rẻ mà h lại không rẻ thì bán kiểu gì??
Hình nền nhìn như nổi lên khỏi màn hình
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@thanh_satria Hiệu ứng khối cầu thôi mà
@thanh_satria Hình hiệu ứng nhiều cho long lanh thôi bác
edios
TÍCH CỰC
6 năm
@thanh_satria Chắc có tính năng hologram =))
Hóng Xs plus ios 12, màu vàng đồng là xúc liền haha😃
@Barbatos E cũng thế giá 1200 usd cho bản 256G hốt ngay
nanguyen102
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hic cứ đua ri chịu sao nổi chời! Lại cày
ZonAiNung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con xs+ trắc về VN mình tầm 32 chở đi là cái chắc. Con giá rẻ kia tầm 18triệu, con em còn lại tầm 25 triệu. Các con giời gom thóc đi
quang_35
TÍCH CỰC
6 năm
@ZonAiNung OK cảm ơn đã nhắc
Lại phải lên đời XS rồi!Màu vàng mới đẹp quá ta!😆
taybannha92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng apple watch 4
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@taybannha92 hóng ra đi mua cái 3 cho rẻ. haha
TRK
TÍCH CỰC
6 năm
@bitut2010 Hóng hốt cái ...2
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@TRK haha. cái 3 đi ok hơn đó bạn
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
Nhìn hình viền có vẻ mỏng hơn ipx đấy, thêm màu vàng óng kiểu vàng 24k cho nó sexy thì ngon, cơ mà hình nền nhìn kinh thế nhỉ
@xt30 Vàng 24k thi đẹp ghê b nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019