Rò rỉ ảnh rõ nét và rất đẹp của LG V30: viền kim loại bóng, mặt sau đẹp hơn V20

Duy Luân
17/8/2017 0:33Phản hồi: 221
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiepps
TÍCH CỰC
7 năm
Đa phần khen đẹp éo mua đâu.
hơi bị đẹp đấy
LG gần như là không bán ở VN muốn coi trải nghiệm để quyết định nhưng không thấy Chỉ có ở HN và TPHCM mà mình ở nơi khác bó tay luôn
Ai nổ chưa biết chứ mới đốt rụi căn nhà và nổ rớt luôn một máy bay là apple mới chiến xong ha...
macpro87
TÍCH CỰC
7 năm
Trời ạ .... hay là lại bỏ iphone quay về với LG, ngày xưa cũng thế mà dính 2 con Lg nên hơi tởn, con này chỉ cần ko lỗi vặt và pin đừng yếu sinh lý quá thì chả có j để chê đc cả, ko lấy đc làm vk thì cặp bồ cũng đc ^^ đẹp mê mẩn
tuannoi
TÍCH CỰC
7 năm
@macpro87
Từ v20 là ko còn nghe đột tử nữa rồi.
P/s: vừa đột tử v10 hồi tuần trước, bán xác dc 900k ?
p905itv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màu đen thì vật chết S8+ rồi 😆
đẹp, chỉ khác S8 mỗi mặt sau !
Ishi.Namoto
ĐẠI BÀNG
7 năm
K màn phụ , còn là j dòng V nữa.
đẹp quá 😃.
ferazzi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu pin 3600-4000 thì mình mua ngay
Funnyclock
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn thấy số 9 cứ tưởng Nokia :v
Copy S8 trắng trợn vậy ? o_O vãi LG
autk08
TÍCH CỰC
7 năm
@ngminhman123 Thằng nào làm màn 18:9, viền mỏng và bo tròn góc trước mà nói copy, có SS copy thì có. Con này tương tự G6 nhưng được trau chuốt lại + vuốt cạnh 2.5D thôi.
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@autk08 Rõ ràng là G6 ra trước S8 nhưng 2 anh em bọn nó thống nhất hết rồi. Chứ nói SS copy LG vụ viền mỏng cũng không đúng vì chênh nhau có mấy tháng copy kiểu nào ??
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@Bao Khangs 😁 thì LG ra trước người ta còn chưa bảo SS copy LG mà bọn samefan nó bay vào la LG copy thần tượng bàn thờ bọn nó rồi
P/S: haha chưa thấy quan tài chưa đổ lệ rồi rồi , hình leak ra sau 1 tháng mấy TQ nhái ra cái điện thoại y chang
edios
TÍCH CỰC
7 năm
@autk08 Cái này khó nói lắm b 😆 b xem G6 ra mắt trước S8 bao lâu, đc 1 tháng ko nhỉ, có đủ thời gian để ss copy đem về làm đại trà kịp ko 😃) Tôi đặt giả thuyết 1 trong 2 bên có gián điệp kinh tế biết trc thiết kế của bên kia và đem về sx trước và bằng mọi giá ra mắt trước, chấp nhận hy sinh CPU để đem về lợi thế thiết kế ???
2viet nam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp nhưng lg ra để cạnh tranh với dòng g là chính. Hài thật khi anh ta đã mất chất
@2viet nam chất là ở cái camera f1.6 😃
2viet nam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenvantuc9x Vậy thì định hình g6 ở phân khúc cận cao cấp,và cấp cho ẻm 1 cam thật ngu như sony đang làm với dòng z đi
@2viet nam e cũng đang mong f1.6 sẽ phát huy đc đúng giá trị mà nó mang lại 😃
fffxxx INFO
ĐẠI BÀNG
7 năm
mặt trước thì đẹp mặt sau lởm quá
Thiết kế của LG tiến bộ hơn rồi; trông rất đẹp. Hóng giá phù hợp sẽ trải nghiệm xem sao!
.Gù.
TÍCH CỰC
7 năm
Lg dạo này xuống giá.tính mua v20 sài mà nghe nói bị lỗi bóng mờ
Hùng Aeonon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qwert123451 mình đang xài nè bạn, có bóng mờ bóng miếc gì đâu, ai xài bóng mờ chụp lên mình coi thử để biết cái
.Gù.
TÍCH CỰC
7 năm
@Hùng Aeonon Mình tính mua v20 nhưng xem trên mạng blog công nghê ngta nói bóng mờ chứ ko thấy ngoài đời.
wenquan
TÍCH CỰC
7 năm
@Hùng Aeonon Bạn lên youtube tìm là ra mà. Lỗi là có thật, chỉ không biết tỉ lệ là bao nhiêu thôi
Hùng Aeonon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qwert123451 hết đột tử tới bóng mờ, khổ thân LG toàn bị đòn gió
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
Đẹp đó chứ, đẹp hơn con S8 rồi.
ntngoc1088
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước giờ toàn sài LG, vừa đổi qua samsung, chắc quay lại với e nữa quá.
ngon zai rồi. ngoại trừ cụm camera như mũi heo ra còn lại ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019