Rò rỉ bản cập nhật NoDo cho HD7

babybungbu
8/3/2011 19:6Phản hồi: 17
Rò rỉ bản cập nhật NoDo cho HD7

Mặc dù sẽ được chính thức phát hành trong tháng này, nhưng mới đây, một bản ROM cập nhật NoDo hoàn chỉnh cho HTC Schubert - tên mã của HD7 đã bị rò rỉ trên diễn đàn XDA. Bản ROM này tích hợp tất cả các tính năng được người dùng WP7 chờ đợi nhất, trong đó bao gồm chức năng cắt/dán. Tuy nhiên, việc up bản ROM này không hề đơn giản, bạn phải có một chiếc HD7 mở khóa đặc biệt, hoặc phải tạo 1 Goldcard cho máy. Sự giới hạn về khả năng chia sẻ bản ROM này có thể không phải là tin vui cho nhiều người, nhưng ít ra chúng ta cũng biết được "mặt mũi" của lần cập nhật quan trọng NoDo này. Với những kinh nghiệm rút ra được từ lần cập nhật đệm vừa qua, hi vọng NoDo sẽ diễn ra xuôi chèo mát mái.

Nguồn: Slashgear
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thik quá, cơ mờ vẫn phải đợi bản cập nhất chính thức :-<
không biết sẽ cp1 gì mới nhỉ
Nodo là "no do on Samsung Phone" hả mọi người ;)
đùa thôi là no donut😃
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
13 năm
đợi bản chính thức từ M$ thôi
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
thế bao h có NoDo cho HD2 nhỉ,rom này sao phải update khó khăn thế k biết
nghiahc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đợi chờ bản cập nhật chính thức
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
đang nóng lòng chò em tùng ngày đây ^^
Một thông tin tốt cho các bác đang sở hữu một em điện thoại chạy Windows Phone 7 nhé 😁
nhìn mà thèm quá đi thôi! nhưng mỗi tội tình hình tài chính hok có😔
Oh yeah cuối cùng thì cũng có update cho cái HD7 iu dấu của mình roài
hèm hèm, mới chuyển sang dùng wp 7, hi vọng bản cập nhật này có thêm flash nữa thì hay các bác nhỉ!
tungninh
TÍCH CỰC
13 năm
hehe đợi cho e trophy của mình đã
theo mình biết thì màn hình e HD7 bự hơn nhưng ko đẹp bằng màn con trophy đúng ko các bác
arcwin
CAO CẤP
13 năm
Chờ đợi cho HD2 he he...............
Tuyệt quá :x Hy vọng hỗ trợ cắt dán, chọn nhiều dòng, hỗ trợ bộ gõ tiếng việt (hơi mơ mộng), và sửa lỗi kén wifi. Không biết HD7 của Tmobile có được lên sớm ko, hiện tại chọn update vẫn chưa thấy cho lên 7.008 (?) ~~
hi vọng bản cập nhật này sẽ xuôi chèo ! MS đáng lẽ ra phải chú ý kỹ hơn nên những bản cập nhật này ! do nền tảng mới nên có gì đó ko xuôi sẽ làm nản người sử dụng
1 số máy dính lỗi ấy cũng chỉ là % nhỏ thôi. Những nguyên nhân chủ yếu được xác nhận như là Do đường truyền internet ko tốt, bộ nhớ đệm trên máy/ phone không đủ --> Lỗi. Cơ bản là người ta làm rùm beng lên thôi.

---------- Post added at 11:16 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

1 số máy dính lỗi ấy cũng chỉ là % nhỏ thôi. Những nguyên nhân chủ yếu được xác nhận như là Do đường truyền internet ko tốt, bộ nhớ đệm trên máy/ phone không đủ --> Lỗi. Cơ bản là người ta làm rùm beng lên thôi.
Vấn đề là bao giờ bản cập nhật này mới có ^^. Chờ đợi dài cổ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019