[Rò rỉ]BIS trả trước, có cước ngày, cước tháng... Vina, Mobi tham gia?

sonlazio
17/12/2010 3:24Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhhungvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix, dựng vài con server lên mà lấy 10k/ngày/máy, RIM thật biết làm tiền.
Nếu bạn làm được như RIM thì mình sẽ trả cho bạn 20k / ngày để xài dịch vụ của bạn.

Mobifone mà có thì mừng quá rồi cố lên
Hy vọng là sớm thành sụ thật, 10k 1 ngày thì thỉnh thoảng làm 1 ngày chơi.
Huraaaaa.... Còn gì vui bằng đc xài full chức năng của em BB yêu vấu
Sắp có bb chính thức ở VN rùi à. Em ko thích bb có tên nhà mạng như sprint, verizon.
Birdy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác ở nhà Mobifone ơi, xúc tiến vụ này nhanh nhanh lên nhé! nếu thực sự là vậy em sẽ là người đi đăng ký đầu tiên!
Hic, 10.000/ngày cho BIS, ko miễn phí data - Vẫn chỉ là mơ, sao không phải là 100 000/tháng nhỉ 🤔
Cả mobi va vina vào cuộc thì cạnh tranh giá cước sẽ hấp dẫn đây. Đã yêu bb rồi bây h lại càng yêu hơn.
Chuyển sang BB sài thôi...
vn.share761
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình hôm qua khởi động 5,6 lần mà không được EDGE mà chỉ edge thui chán quá
Đang mong chờ Mobifone, CỐ lên nào Mobi ơi !
wangpro08
TÍCH CỰC
13 năm
ôi trời, đọc mà mừng muốn khóc, mobi ơi, có Bis đi nào :X, he he, giá của Blackberry sẽ lên thôi ^^, bay cao cùng RIM :showoff:
nbkpr0
TÍCH CỰC
13 năm
tin đc ko quá đã nho ae bb nhá :x
Hôm giờ, qua dauden.vn đọc tin tức, phần mềm thấy cũng có nhiều cái khá hay. Thì ra là website của TTBH BlackBerry, dữ dằn thiệt.
Được dùng BIS một ngày phê thật,nhưng giá cước vẫn hơi cao,có lẽ nên chia thành 1,2 gói nhở hơn để chọn lựa,mình chỉ khoái quả yahoo và fb cua em nó thoai,he
honnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong chờ sự kết hợp giữa Blackberry & Mobifone, chứ giờ đang xài Mobi ngon lành mà chuyển sang Viettel mắc công lắm.
nghe các bác nói có vẻ hấp dẫn nhỉ, mình không dùng bb nên cũng chẳng biết BIS nó hấp dẫn tới mức nào, chúc mừng các bác dùng bb
Sontn.
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào nói cho em biết có BIS thì sẽ có thêm những gì so với bây giờ ko ạ ?
Tuyệt quá. tương lai dùng thử BB thôi 😁
glenz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hơ ... sự kiện công nghệ của năm mất thôi 😆 BB Bravo BB

Hiện giờ bạn mới chỉ sở hữu 1 chiếc BlackBerry và khi có BIS bạn mới được sở hữu 1 thiết bị công nghệ của RIM :p
Đây là cách PR hiệu quả nhất của Viettel với sản phẩm BIS đó mà! Cho người dùng biết rõ thế nào là BIS. Làm cho anh em tinhte nhà ta ngẩn tò te mê mẩn nó rồi tung các gói cước mới ra, kiểu gì anh em chả ko ngần ngại mà đăng kí liền! Hii, thật là hiệu quả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019