Rò rỉ case iPad Pro 10.5 mới: cụm camera (kép) xoay dọc, viền mỏng 7mm, nút home giống iPhone 7?

Duy Luân
22/5/2017 22:30Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HoangChuDu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đáng để suy nghĩ đổi Mini lên em 10.5
Giờ đợi cái giá ...có yêu ko ...
thị trường iPad đang bão hoà , chắc ko còn sốt xình xịch như ngày xưa nựa
ninhk48
TÍCH CỰC
7 năm
Đang định mua pro 9,7! Có nên đợi ko các bác ơi 😔
nemoris
TÍCH CỰC
7 năm
@ninhk48 chắc ipad pro 10.5 ra về VN chắc cũng tầm 16 - 17tr, còn pro 9.7 32GB giờ hơn 13tr thôi, liệu cơm gắp mắm. 😁
buihai
CAO CẤP
7 năm
@nemoris Vẫn đang ngồi vểnh râu chờ ipad pro 12.9 rẻ thì mua, chứ giờ con Air 2 cũ vẫn chạy phà phà, ngon bổ rẻ.
@thongphan1989 Uh TGDD 20.5
@cienkang Sao kg mua xách tay cũng dc bảo hành toàn cầu mà. Ip thì lăn tăn chứ ipad mình chả sợ chính hãng hay kg nữa.
Thik xài mấy dòng Ipad mini của apple.vừa nhỏ gọn vừa tiện lợi khi mang theo
trước hay thấy sheeple nói không thích ipad viền mỏng, cầm cấn tay bất tiện. viền như mấy con hiện tại là tốt rồi.
không biết kì này apple ra viền mỏng, sheeple nói sao nữa.
@TakaVainglory Thì chặt ngón tay đi để dùng cho tiện chứ sao, Apple làm gì có lỗi 😁
@TakaVainglory Cái viền mỏng ipad air tiên phong thằng nào nhái lại trên tab s vậy 😃
Nhái mà fail mới hài

Người ta còn có thuật toán nhận diện chạm nhầm mình thì không có cũng bày đặt mỏng 🤣

Thấy người ta 4:3 cũng về 4:3 hài
lac714
CAO CẤP
7 năm
@TakaVainglory Tại sao cấn tay, bất tiện. Từ ipad 4 làm mỏng viền lên ipad air đã cho cầm vào màn hình mà không nhận nhầm cảm ứng rồi mà.
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@TakaVainglory Ngu thì bớt nói để ng ta ko còn nghi ngờ gì nữa nha. Từ ipad 4 lên air đã là viền mỏng mà dám kêu ifan kêu ko thích ipad viền mỏng, ifan nào kêu vậy hay là seeder tự nhét chữ vào mồm ifan
camera k quan trọng lắm vì giơ ipad lên chụp nhìn rất là dị
u11dead
TÍCH CỰC
7 năm
camera kép vẫn còn dùng tới cơ à? K hiểu thần thánh hoá kiểu gì chứ bản thân lúc mới mua thử dùng 1 lần thấy tởm vãi ra rồi từ đấy không bao giờ đụng đến.
- Xoá phông viền thì lem nha lem nhem
- Phải đủ sáng ban ngày + ở ngoài thì mới chụp được
- Chủ thể bắt buộc phải ở khoảng cách 2-3m
Nhwng chắc anh táo không bỏ đi đâu vì sĩ diện nếu bỏ đi thì tự nhận mình làm sai. Kể cả 3d touch cũng vậy, k baoh dùng tới.
Nói xấu 2 cái ý thôi chứ cả nhà em toàn dùng iphone, để tổng thể lại thì dùng iphone đỡ nhức đầu.
kenzoxd107
TÍCH CỰC
7 năm
mình thấy camera kép nằm dọc không đẹp bằng nằm ngang
dancely20
TÍCH CỰC
7 năm
apple ra con này làm cái máy s3 s4 gì gì ấy ế thì ai kia biết sống sao :rolleyes:
giá cao thì ai mua , h ai cũng có ít nhất 1 em ipad rồi . Đợi nó hư mà xài quài chưa thấy , chắc 3 4 năm nữa mới nghía đến 😁:D:D
Với case đó e ko nghĩ là cam kép đâu a. Vì con 9.7 trang bị flash đặt ngang và case cũng y chang như vậy rồi. Nên chỉ có thể đặt dọc thôi 😁
phanlethai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ipad viền như giờ là ngon rồi mỏng thì tựa tay làm sao.
ngole88
TÍCH CỰC
7 năm
Lâu rồi mình không đụng vào con ipad Air.
Mình chỉ mang ipad khi đi du lịch thôi.
Chụp hình xong sync qua iPad rồi xem.
thích cảm giác xem hình trên ipad =))
ngoctu208
TÍCH CỰC
7 năm
Có lý do để lên đời rồi bà con ơi .
alokaka91
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình thích màn hình 9"7 nhưng kích thước như 7"9
Mua ipad lướt web sướng quá trời mỗi tội cầm hơi mỏi tay để lên bàn dùng thì phải với cũng khá mỏi tay 😁
hl80
TÍCH CỰC
7 năm
Mod hơi lộn thông tin, cái ipad pro 9.7" hiện tại vẫn có case chỗ camera hình dọc chứ ko nằm ngang, vì đèn flash nằm ngay dưới camera trên ipad mà. Cái case rò rĩ chỉ khác ở lỗ mic.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019