Rò rỉ giá bán của Nexus 4 từ Carphone Warehouse: 628$ cho bản quốc tế

Blaze1st
28/10/2012 6:13Phản hồi: 120
Rò rỉ giá bán của Nexus 4 từ Carphone Warehouse: 628$ cho bản quốc tế

Trong thời gian gần đây, chúng ta đã được thấy rất nhiều tin đồn về chiếc LG Nexus 4, tuy nhiên tất cả đều liên quan đến hình dáng, cấu hình, và chưa có thông tin nào về giá bán. Vừa qua, người ta đã phát hiện một tấm áp phích bên trong nhà bán lẻ Carphone Warehouse có đăng giá bán của chiếc Nexus 4 - thực ra trước đây nó cũng đã xuất hiện cũng từ cửa hàng này, nhưng lúc đó không có giá đi kèm. Theo đó, Carphone Warehouse được cho là sẽ bán Nexus 4 phiên bản quốc tế với giá 389,95 bảng Anh (khoảng 628 USD). Bên cạnh giá, chúng ta còn dễ dàng nhận ra thông số sơ lược của máy như camera sau 8MP với đèn Flash LED, chạy Android 4.2, sử dụng BXL Snapdragon S4 SoC 1,5GHz,...nhìn chung thông tin phần cứng này tương tự như những lần rò rỉ trước đó.

Hiện vẫn chưa rõ thời gian ra mắt cụ thể của LG Nexus 4 bởi sự kiện Android ngày 29/10 sắp tới của Google đã bị tạm hoãn vì lí do điều kiện thời tiết xấu.

Một số tin đồn liên quan đến LG Nexus 4

Bài đánh giá chi tiết LG Nexus 4 (mặc dù chưa ra mắt);
LG xác nhận Nexus 4 ra mắt vào 29/10;
Lộ diện bản mẫu của Nexus 4 tại quán bar;
Sách hướng dẫn sử dụng Nexus 4 trên trang web.

120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyệt quá, sẽ bán Iphone 5 mua em này
@remeoxzx Chấp gì mấy chú trẻ người non dạ hả bác.
@brilliance Lịch sự tí đi bạn.
Ok, mình ngu. Nhưng bạn đừng tỏ ra nguy hiểm chứ.
kinhduc93
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bachlongtaynguyen Vem mua em này về đổi ngang nha bác 😆)
Thi nhau lấy tên Nexus
@TTaokhuyet Hở, b ơi, nexus là tên riêng cho máy của gg làm chung vs các hãng khác mà...😁
@TTaokhuyet nghe tên nick biết ngay là ko tìm hiểu về Android chút nào 😃
@TTaokhuyet Nexus là điện thoại của Google, các hãng như LG, Samsung, Asus chỉ là đối tác gia công thôi.
@Sr_9x HEHE trước đó mình cũng đã dùng qua 3 dời android rồi nhé
@TTaokhuyet vậy mà cmt giả ngơ vậy?
Hix! con nexus 4 giá chát quá, về VN chắc khoảng 15 chai 😔 Smartphone bây giờ toàn trên 10 chai. Chạy theo công nghệ thật là khổ
pin 12 lun à,khiếp @@ chừng nào ra sẽ thử
@remeoxzx Gọi điện liên tục 12h thôi bạn. Mấy cái khác chưa biết rõ.

Sent from Android Vietnam
13tr ở nc ngoài về VN lên bao nhiêu ko biết?
@cavoiu về VN tầm 15-16tr thế này bác ạ :rolleyes:
@phithanh-tinhte mình đoán nó phải 17-18tr như G nexus trc kia ấy.
Giá cạnh tranh Note 2 và S3
giá thế này cũng không phải là rẻ lắm nhỉ @@
smartphone nexus mà giá cũng như nexus 7 thì bá đạo ^^
anhchang_^
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix về việt nam chắc hơn 14m. cứ trung thành với em s3 cho lành
Hơn 600 cũng được chứ, cứ con ruột GG thì quan tâm nhiều hơn
ok, nhưng nói trước là Iphone 5 của mình bị xước nắp lưng và chụp hình bị ám tím đấy nhé....:eek:
Đùa các bác Ifan tí thôi chứ em làm gì có tiền mua Iphone 5, các bác Ifan ném đá nhiều vào để em xây nhà nhé...
p/s: có tiền em cũng chẳng thèm mua đâu để thằng Tim Cúc nó chửi không biết chụp hình nhục lắm 😁 .
@Bachlongtaynguyen Chuận men. Ip5 cùi mía. Có tiền phải mua s3 mới k phí. S3 vô đối.
@Bachlongtaynguyen Có vài cái hình mà xào tới xào lui không thấy chán àh ??? ?Bạn nói người ta tôn thờ Iphone thế bạn có tôn thờ Android ko ???
@hoai88vn xin lỗi làm ngứa mắt bạn, bạn không xem thì chịu khó tí để người khác xem nhé.
dungdo2911
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hiện tại bên đó mưa bão rất nguy hiểm đó ,không phải tự dưng New York sơ tán đâu nhé.
shen0812
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có 2 phát ngôn gây sock của cùng 1 người trong topic >> muốn nổi tiếng chăng?? :eek:
dòng nexus đẹp !!! như lumia 900 là đủ
cứ tưởng 199 đô, hàng cắt cổ thế này thì thôi quên đi
@brilliance Bác định mua mình cái nắp lưng thôi à?
@brilliance úi siêu phẩm mà bán 200$ à vậy bạn dùng L5 đi nha
@brilliance Thế nào là cắt cổ? Biết gì về điện thoại không bạn? Tiền ít mà đòi hít..L... thơm à? o_O
Giá này bản 16GB là chơi đc rồi 😃

Sent from Android Vietnam
Ế là cái chắc
;)
ai bảo gg ko thu lời trên các dòng sản phẩm.. Bị làm giá mạnh roài.Chứ với số tiền đó thì còn đắt hơn new ipad 16gb
@remeoxzx Sao thế bạn,nhột ah?bạn ấy nói đâu có sai.loan hồng nếu để nghiên thì củng như ip verizion,sprint đợt 1 ám tím thui.có gì đâu mà gọi họ trẻ trâu..còn chíp nóng chẳn có gì sai dù là exynos hay snap s4 đều nóng có thể do cấu trúc android đa nhiệm thực sự ,thì có gì đâu mà bạn rắc rối thế...thiệt tình..

Sent from my SGH-T999 using Tinhte.vn
@ngaythu6-lamuor tôi xài có bị ám tim đâu còn về nóng là do mấy cha chơi game nhiều nên nóng cũng phải, làm gì phải nhột? những ng nào nhột mới nói ng khác nhôt thui?.. thế bạn cũng nhột à?
@ngaythu6-lamuor ông này nói phần đầu có lý.
Phần sau tôi ko hiểu đa nhiệm thật sự nó là như thế nào.1 hệ điều hành trên đt mà hoàn hảo như trên pc thì có mà nằm mơ giữa ban ngày.
Đơn cử về ngành CNTT có thể dùng pc làm máy chủ tạm thời,SQL,đột nhập vào servel hoặc đơn giản là truy cập quyền admin chỉnh xửa,xóa,ban nick trên trang web của mình...
Vậy các app trên đt cố làm được điều đó ko mà cần đa nhiệm như trên pc.Hay chỉ đơn cử là đang chơi game nhớ ra là chưa check mail thì nhảy ra check cái mail là hết vị
@hoai88vn còn hơn nexus chưa bán. Thằng nào cũng mồm to lắm nhg đã bán đếch đâu =)) cả bố 920, bb10 lẫn nexus =))
Éo = s3 đt tốt nhất thế giới =))
Giá cao. Mà dòng NX nhanh mất giá kinh 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019