Rò rỉ hình ảnh Benchmark của Xperia arc HD (Nozomi)

TDNC
6/1/2012 16:23Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tamluu77
TÍCH CỰC
12 năm
Con này trong có vẽ cứng cáp, ngầu, nam tính hơn. :running:
ko mềm mại uyển chuyển như Arc mà cứng cáp vuông vắn hơn n` :> wellcome Nozomi :x
Cấu hình khủng và trông rất cứng cáp, nam tính
capuccino
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn mấy cái fim' cảm ứng thanh bar ở bottom,nhìn dại dại thế nào ấy nhở 😃
Máy thế này là đẹp rồi. Hi vọng giá sẽ không quá chát.
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Bắt đầu thấy ngán mấy vụ rò rỉ này rồi!Xong lại hồi hộp ngồi chờ xem nó thế nào!Hazz công ngệ mà cứ như choi trốn tìm vậy
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
kết quá, đợi mãi bây giờ lại không có thẻ nhớ! tức thật!
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
Trông đẹp phết nhỉ,......................
Đúng chất sony
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn không thời trang như arc nhỉ....
thiết kế cực xấu, ko đáng thuộc họ nhà arc
Con này nhìn độc quá :* đến 10/1 là tha hồ chặt chém rồi 😆
sony
ĐẠI BÀNG
12 năm
arc là"đường cong"mà.chắc con này không thể gọi là arc hd hay arc gì gì rồi.mà mọi người sao cứ bảo sony dễ tróc sơn nhỉ? dùng arc từ tháng 9 và không hề dùng bao da chả thấy nó bong tẹo nào.mặt sau toàn đặt xuống bàn thoải mái có vài vết sước dăm rất khó phát hiện.hay tại mình máy màu bạc và hàng công ty nên thế nhỉ vì thấy ai cũng kêu bong mà toàn bác dùng hàng ngoài kêu là nhiều
Thực sự là lớp nhũ của sony rất dễ tróc bác ạ, cty mình có con X10 cũng bị tróc cái viền giả kim loại rồi, mình cũng dùng qua nhiều dòng cấp thấp hơn của sony và chả cái nào là ko bị tróc lớp nhũ cả - đây cũng là cái mình không ưng ở sony, còn lại mọi thứ thì rất tuyệt 😃
pcthuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo ý kiến mình thì máy khg được sexy như phiên bản đầu, tuy nhiên mình thấy thiết kế này chắc tay và "an toàn" hơn arc. mặc dù rất kết thiết kế của arc (và hiện đang dùng) nhưng mình thấy thiết kế nhựa (xi kim loại) trông hơi ọp ẹp và dễ bong tróc quá.
Chỉ có điều khg hiểu sao bác Sony lại để dung lượng em nó có 8GB và khg thẻ mở rộng. @_@. Một điểm trừ rất rất rất lớn của máy.
đừng vội chê, cứ đợi em nó xuất hiện đã. Sony ko đình đám, ầm ĩ nhưng ra con nào là chất con đấy 😃
đẹp ghê, cấu hình cũng mạnh 😃
cái Nozomi cài sẵn EMM của Mcafee kìa, chắc là máy test bên Ấn Độ
tamakura
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy cái hình rò rỉ chưa phải là Sản Phẩm cuối cùng đâu các bạn. Xưa jờ mấy hình rò rỉ này dc chụp trong điều kiện bt wá nên thấy rất bình thường.
Sony mà ra mắt sản phẩm quảng cáo thì cỡ nào bạn nhìn cũng thấy đẹp. Bảo đảm lun.
Hồi xưa lúc rò rỉ ra nhìn Arc có đẹp đâu. Lúc ra mắt chính thức thì mê bit mấy. Ra ngoài coi tận mắt thì chết mê lun.
Con Arc HD này nhìn OK đó. Có bạn chê cái đèn led ở phía dưới... Mình thấy cũng bt thui. Nhưng nếu không có cái đó thì sao nhỉ. Nhìn cũng như mấy cái SS, LG, HTC bình thường wá. Có cái Led đó mới là sự khác biệt.
Không phải nhái của ai hết.
Mấy bạn nhìn cái Ss w nhìn y chang như Arc vậy. Hehe. Đúng SS
Vuông quá. Như em Arc mới kool. hehe
Nhìn đẹp quá nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019