Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ hình ảnh của BlackBerry Bold 9790

vuhai6
31/5/2011 23:43Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yolkstar
ĐẠI BÀNG
13 năm
Q gì mà đẹp thế.........................
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
hic nhin nó cứ ngắn cụt lủn thế nào ý,rim mà cho ra mắt hàng loạt thế này thì chỉ méo mặt với nhân viên quèo không tiền như mình.
nắp lưng xấu mà còn xa nữa chứ.......sida còn hay xông pha.....cho có vần 🆒
laithinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao mình thấy ngoại hình em này có khác BB Dakota là mấy đâu mà các bạn khen Dakota quá trời, trong khi lại chê em này thê thảm😕. Mình thì lại rất thích thiết kế như thế này, nhìn rất tinh tế và đơn giản.😁
nhìn n ứ iêu như BB 97 nhà mình 😔
😁:D BB cạn ý tưởng, toàn nhìn na ná từ thời bold 9700
gaubu84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xoai, các bác cứ lo. Em thấy 9900 vẫn là ngon nhất! Còn nắp lưng thì làm miếng da khắc tên là lại đẹp như cậu với mợ! 😃
trông cứ ngu ngu thế nào í ,,,,,,
^^ nhìn thèm mún chết ấy...................................
không hiểu BB sao dạo gần đây tung mẫu thiết kế ĐT nhanh và xấu hơn hẳn... mất đi cái sướng khi xài BB quá
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
13 năm
xấu quá, mất cả lớp da sang trọng của 9000 và 9700 nữa chứ 😔
sắp loạn lên với bb rùi, con nào cũng na ná con nào, mấy dòng cũ còn phân biệt đc, dòng mới này thì pó ..... :">
đi theo xu hướng của mấy anh khựa ,cảm ứng kẹp quét ti :dance:,phục khựa chưa
vietdh66
TÍCH CỰC
13 năm
Quan tâm tới OS 7 hơn. dáng của nó ko đẹp bằng 9700
mackiller
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn ngầu quá! Nhưng nếu có Made in China bên trong thì không dùng.
Xẹp quá .. Bao giờ e mới đủ tiền cưới con này nhỉ 😔
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn con này lại nghĩ đến e6.
thì dakota quá đỉnh mọi người có tiền sẽ mua hết roài nên em này khó bán là chuẩn còn j trừ khi giá nó tốt hơn
nhưng mình thấy 9700 dùng là ổn rồi em này xấu và dại hơn

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:22 PM ----------

em nghĩ là cái nút bấm đó đau tay phải biết :D
Mr Do
TÍCH CỰC
13 năm
"Tuy nhiên theo tiêu chuẩn chung thì có lẽ 9790 sẽ có màn hình cảm ứng giống với Bold Touch 9900" >> theo mình nghĩ thì nó sẽ ko có màn hình cảm ứng giống 9900 đâu bạn, có lẽ bạn bạn quá hy vọng vào BB OS7, vì đây là dòng Bold thuần, còn Bold Touch là dòng nâng cấp của Bold, nếu con này mà có màn hình cảm ứng thì sẽ chẳng khác nào RIM tự làm cho các đứa kon của mình dẫm đạp lên nhau. dù j mình cũng thích em này hơn 9900 mang đậm chất Bold, mình thấy 9900 nhìn cái mặt sau cũng xấu chứ có đẹp đâu, mặt sau kon này đẹp chứ, 9900 chỉ dc có cái viền nhôm nhìn đẹp, nhưng ko bit cấu hình em này có = 9900 ko? Hy vọng là =...
Nhìn con này xấu quá, thiết kế mang lại cảm giác máy ko đc sang trọng mà cứ béo lùn dễ thương kiểu gì ấy :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019