Rò rỉ hình ảnh dựng HTC 10 với 4 màu

ART+
7/3/2016 18:25Phản hồi: 84
Rò rỉ hình ảnh dựng  HTC 10 với 4 màu
Sau hình ảnh thực tế thì lần này chúng ta có thêm ảnh render bộ 4 màu sắc của HTC One M10 (hay HTC 10). Chúng ta sẽ có 4 màu riêng biệt là: trắng (cả mặt lưng và mặt trước), trắng chỉ ở mặt lưng và mặt trước đen, vàng ở mặt sau và trắng mặt trước, và màu xám đen. HTC One M10 lần xuất hiện này cũng tương tự như những lần trước, như vậy thì chúng ta có thể khá chắc chắn đây sẽ là thiết kế cuối cùng của chiếc máy này.

Những hình ảnh cho thấy HTC 10 có thiết kế tạo cảm giác khá dày, kiểu dáng bo tròn cùng các đường viền bo sóng quen thuộc. Cạnh dưới máy có cổng giao tiếp USB-C và loa ngoài mang phong cách của HTC One A9. Mặt trước của máy được phủ lớp kính cong dạng 2.5D, cảm biến vân tay với vai trò là phím Home cùng hai phím lệnh của Android được dời ra ngoài so với One M9.

Mặt lưng của máy phía sau vẫn được thiết kế hơi cong, camera hơi lồi một chút, cụm đèn flash true-tone cùng chấm đen ngay bên cạnh có thể là đèn lấy nét laser. Về cấu hình, chúng ta vẫn thấy những thông tin từng được rò rỉ trước đó gồm nền tảng Snapdragon 820, RAM 4GB, camera chính 12MP. Màn hình của máy kích thước 5,15" độ phân giải QHD.

HTC One M10 hoặc HTC 10 dự kiến sẽ được ra mắt vào ngày 19/4 tại New York, Mỹ. Xem thêm các thông tin về HTC 10 tại đây.

84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thieuc1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mặt sau cũng dc đấy chứ . Mỗi tội nút home ko ở chính giữa
thegiang889
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cũng khá đẹp đấy. Hy vọng m10 sẽ giúp htc thoát khỏi khó khăn để ae android có nhiều lựa chọn
Ngoài lề : ae sài s7 và sắp mua s7e like dùm trang nhé. Tks all
https://m.facebook.com/Hội-galaxy-s7-và-s7-edge-việt-nam-1737335849832814/
@thegiang889 Avarta của bác có chính chủ không đấy :p
thanhnam273
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phím home lệch hẳn xuống dưới nhìn mất thẩm mỹ quá
Titaner
CAO CẤP
8 năm
@impressive2000 Cái gì đẹp thì khen , cái gì ko đẹp thì chê vậy thôi , ntd bình dân là ntd có tiền mua đc samsung à , hay mua đc iphone vẫn là ntd bình dân ? Bớt lại cái tính đó đi nhé bạn trẻ .
Titaner
CAO CẤP
8 năm
@impressive2000 Cái gì đẹp thì khen , cái gì ko đẹp thì chê vậy thôi , ntd bình dân là ntd có tiền mua đc samsung à , hay mua đc iphone vẫn là ntd bình dân ? Bớt lại cái tính đó đi nhé bạn trẻ .
@MTo3U đưa phím điều hướng ra ngoài màn hình r mà
chắc là k có vụ giống a9 đâu
@MTo3U Phím cảm ứng rồi bác. Nhìn hình máy đen sẽ thấy rõ.
ONE NO!
TÍCH CỰC
8 năm
ngon quá chờ xem có tính năng gì đặc sác nữa không ?
Cũng bình thường . vẫn thích cái vỏ của m7
nhìn cũng menly ... thấy HTC cứ báo lỗ hoài, hi vọng HTC One 10 cứu đc phát, không muốn thấy HTC giống Nokia 😔
hn247
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợi ngày ra mắt lâu quá 😔
huy9988
CAO CẤP
8 năm
Đọc sơ qua comments của các bác ở bài trước về chiếc HTC này, thấy mấy bác nhận xét toàn trên trời dưới đất, có cả các bác chuyên gia. Nhưng đối với mình, chưa cần bàn gì, chỉ riêng việc các lỗ cắm headphones nằm trên đỉnh máy thôi là cũng đủ làm chiếc phone này chết chìm khi ra mắt rồi. Lỗi cơ bản nhưng vô cùng chết chóc!!
babyxx123
ĐẠI BÀNG
8 năm
@huy9988 Minh thấy điều đó k đáng kể, M7 cũng ở trên mà vẫn có sức hút đấy thôi
ongnooii
TÍCH CỰC
8 năm
@sychung Lí do của bạn rất thiếu thuyết phục. Nếu lỗ cắm ở dưới, bạn cầm đt, đeo tai nghe nghe nhạc còn càng vướng hơn. Lúc đó muốn không vướng chỉ còn cách cầm ngược đt.
@bitback Uh. Chẳng bit nằm ở đó thì làm sao nhỉ. Ngoài lề tí ko hiểu sao viết có mấy chữ mà mất hẳn gần 5 phút. Nhảy linh tinh cả. Mọi người có bị thế ko?
buihuynhtai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangkool86 Tinhte dạo này hay bị gì đó. Lúc trước tớ toàn bị thế. Nhưng bữa nay thấy hết rồi.
pdk1986
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thiết kế quá xấu, cuối năm phá sản là phải thôi:mad:
@pdk1986 sao bạn không lên làm CEO thay Bà Cher Wang
sứ mệnh cầm lái HTC ngày càng đẹp hơn thay vì bạn ở đây cmt toàn trên mây..?
@anall Ng ta có quyền yêu cầu ở sản phẩm mà họ mua bạn ạ. Khách hàng là thượng đế.
lamhuu201
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đâu rồi cái loa ngoài thần thánh như M9 Htc .
Nút home nằm lệch kìa? K chấp nhận dc ở siêu phẩm.
Đẹp r chờ cam vs pin thôi.hehe
Theo t Nút home đặt chính giữa cạnh dưới là ok, cái cảm biến đặt ngang hàng với camera trước thì đẹp hơn. T thấy màu đen đẹp nhất.
chickenlx
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn mặt trước cứ như iphone sao sao ấy.
Nút home đặt không cân, tự nhiên mặt trước dư viền, mặt sau cái đường vát thì ôi thôi, thô không thể tả :mad:
kiểu này thấy ko ổn lắm cho HTC 😔
chắc cạn ý tưởng hết rồi . m thấy hao hao iphone và mặt trc thì zống samsung :(
sao ko làm nút home 1 chạm nhỉ? như thời chữ HTC M7 cảm ứng đc ấy
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
8 năm
@writedung chắc đặt cảm biến vân tay vào nút home bạn à.
@ngophungvp thì nút hôm như vậy là có cảm biến vân tay rồi.
ý m là nút hôm cứng, ko thể ấn xuống đc ấy, nằm phủ dưới lớp kính luôn. y như chạm vào 2 nút chức năng hai bên ấy bác.
như vậy mới đỡ mang tiếng bắt chước nút hôm samsung hay sản phẩm nào khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019