Rỏ rỉ hình ảnh dựng Samsung Galaxy S6 EDGE

cuhiep
6/2/2015 15:42Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn nó không xấu như iphone 6, mà nó xấu kiểu khác -_- kiểu kiểu như motorola ngày xưa.
@o0o_akechi_o0o voi dong chi thi chac chi nokia 1202 la dep nht
Chắc là tin vịt thôi nhỉ :|
Samsung nó quảng cáo sự kiện S6 màu mè hoành tá tràng lắm mà sao lại thảm cỡ này chài @.@
ly hoang duc
ĐẠI BÀNG
9 năm
hi vong day la chieu thuc qc. 😁
Điều duy nhất mình thích ở Sám là vẫn cho các phím cảm ứng ở ngoài màn hình
Sao mình ghét mấy bác cứ vào phán thằng iPhone ăn nhái thằng samsung, thằng Samsung nhái thằng iPhone thế nhể!!!! Có cái giề hay ho đâu???
@khungtanthoi Thì bọn đấy nó bị điên mà bạn, chấp lũ thần kinh làm gì!
kungvn
CAO CẤP
9 năm
cục gạch gì đây 😔((
samsung ngày càng có vấn đề với việc thiết kế cụm camera, lồi lên 1 cách dị hợm
Thấy cuhiep khen về mấy bộ gõ ios8 khí thế. Rồi type trên BBpp hay BB classic. Nào là viết bài dài trên iphone... Ko rõ gần đây thì dùng bộ gõ nào mà chính tả tè le phát nản. Như sợ phải gõ tốc ký lên sợ cái báo khác đăng trước
Sao nhìn nó cứ tù tù kiểu vì ấy nhỉ...
Dự là có thằng Ngờ U nào đó trong topic trước lại bay vào tung hô cái cảm biến của SS.
@shenchichi cảm biến samsung note 4 nhanh hơn iphone 6 đấy ạh
@Ngô Nghĩa Toni Tôi ko bao giờ phủ nhận cái tác dụng của cảm biến này. Tôi chỉ coi thường thằng Ngờ U nào đó cầm S5 mà tưởng mình là vô địch, cho rằng thiên hạ ko đủ điều kiện dùng nên ko được đánh giá về nó.

Mà tôi cũng ko quan tâm mấy cái anti hay dìm hàng SS và Apple. Đơn giản tôi dùng BB ^^ bạn trẻ ạ.
@shenchichi s5 tệ lắm và tôi là bibi012 bị ban nick đén 30/3 ạh, nick này của thằng em, mượn xài đỡ. Và tôi ngoài 30 rồi ạh.
@Ngô Nghĩa Toni Tôi chỉ cmt cho bạn biết là tôi ko anti và cũng chả thích dùng SS hay Táo cả.

Tuổi của bạn tôi trước giờ ko quan tâm, nhưng bị ban nick thì cũng ko phải tốt đẹp gì, tôi cũng chả quan tâm nốt.

Tôi chỉ chửi thằng Ngờ U mà tỏ ra nguy hiểm kia thôi. Chào !
Các bác cứ chê camera lồi. Nhưng ko biết rằng trong đó có bao nhiêu công nghệ.
Chỉ ko thích có thể nhỏ lại nhưng ss cứ thích cho cái vòng vuông vuông vào vừa tốn nhựa lại ko đẹp
Còn lồi thì chắc chắn vì nhiều lens , ois , khó có thể giảm đc
Trước Samsung chỉ Nhái Apple, giờ nhái thêm cả Sony. Tội nghiệp Sony làm ăn đã bết bát còn bị nhái. S5 thì nhái cái ngàn chấm bi của Nokia.
Samsung cũng biết chắt lọc những tinh hoa đấy, nhưng qua bàn tay của Samsung thì nó lại thành thiết kế thảm hoạ 😁
@Hiep2014 trước apple chỉ biết màn hình 3.5 inch và 4 inch thần thánh. Sau lên 5.5 inch cũng thần thánh nốt. iphone 6 326ppi, nét. tuyệt. ihone 6 plus 401 ppi, quá đã, siêu nét.... siêu thần thánh. ấu dzè. Sắp tới là bút Sì tai lớt ipad air pro siêu siêu thần thánh, ấu dzè. Tội nghiệp samsung, doanh thu di động đã sụt giảm sắp phá sản còn bị nhái nữa, hjx. Chắc kiểu này bỏ nghề đi bán vé số quá.
kevinpro68
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mot buoc dot pha cua Samsung hihi dang mong doi

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Camera xấu kinh, tròn không ra tròn, vuông không ra vuông, thô kệch :/
Ôi toẹt vời😁Nếu con s6 mà như này thì dự là 1 số thým trong khâu thiết kế bị cho thôi việc ngay và luôn😕
Bao năm vẫn ko khá nổi😕
Nhìn muợt như iPhone 6. Các bác cứ chê kiểu bo tròn cạnh của iP6 và 6+ k đẹp bằng diamond cut, nhưng designers của Sam thì thấy bo vậy mới đẹp ấy 😆)
Nhìn cũng đẹp đó
quanglsls
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái ảnh này chuẩn 100% đấy. Vì đang làm dự án đó mà
sao samsung nó không rời cụm camera ra mép để đỡ lồi nhỉ?cứ để giữa rồi lồi lên 1 cục để dân chúng phản ánh mãi.bộ làm thế khó lắm hay sao ấy nhỉ???
@Cả trái đất dời ra bọn cuồng iPhone nó lại bảo bắt chước. mà ở giữa nó vẫn cân đối hơn cái mụn tròn để trên bàn mà kênh như cái bập bênh chứ bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019