Rò rỉ hình ảnh được cho là Honda SH mới

El Ku
21/7/2012 5:42Phản hồi: 394
Rò rỉ hình ảnh được cho là Honda SH mới

Mới đây, trên hai diễn đàn OtofunBikervietnam đã xuất hiện những hình ảnh rò rỉ được cho là chiếc SH mới của Honda. Mặc dù những hình ảnh này khá mờ tuy nhiên chúng ta vẫn có thể nhận ra những khác biệt so với SH hiện tại, cụ thể như ở đèn pha, đèn báo rẽ cũng như cụm đồng hồ trung tâm. Không rõ Honda sẽ trang bị cho SH mới loại động cơ nào, nhưng nhiều khả năng sẽ vẫn là hai phiên bản 125 và 150 phân khối. Được biết, do có tỉ lệ nội địa hoá cao nên chiếc xe tay ga cao cấp này sẽ có giá bán trong khoảng 70 đến 80 triệu đồng.

Trước đó, Honda Việt Nam đã chính thức gửi đi giấy mời tham dự lễ giới thiệu xe mới vào ngày 24 tháng 7 này, tức vào thứ ba tuần tới. Cuối cùng, chúng ta hãy cùng đợi đến 24/7 để có được những hình ảnh và thông tin chính thức về mẫu xe này.

Nguồn: Otofun, Bikervietnam
394 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ninhk48
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn cái đèn cứ như là rò rỉ Honda Click mới ấy
B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
@ninhk48 ch8ac1 là nó ùi 😃
@ninhk48 Dung roi. Vua roi di duong thay mot ong di. Xe nay co the coi la xe click nang cap thi dung hon. Xe co phan khoi 125. Phun xang dien tu. Dang kha cao, nhung nhin ko duic dep lam. Nhin ở bên hông xe có nhiều góc cạnh. Ko to như sh chỉ có from giong sh thoi. Ha noi da co ô thanh nien dang ky bien 5 so roi. Minh còn nhanh hơn tinh tế. Kaka
unkn0wn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mặt trc xấu thế =.=
traind
CAO CẤP
12 năm
xe sh nhìn xấu vãi lúa!!thanh niên sắm con phân khối lớn đi cho oách
@traind phấn khối lớn thì thằng nào chả thích.chú tưởng 7-80 tr nhà chú đòi chơi PKL chắc 😁.giá nó quá cao so với điều kiện người vn chú không thì đã đầy thằng có rồi
traind
CAO CẤP
12 năm
@hungbomkct b k hiểu tiếng việt ak? mình nói 2ý hoàn toàn khác nhau, có so2 gì 2thứ vs nhau đâu!mà chém ghê v?có nói ngkhacs k hiểu cũng suy nghĩ lại mình đi!
trangmo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@traind Mình lại đang bán phân khối lớn để mua em này, cơ bản là vì mình có 2 con ( chảnh quá ha)
@trangmo trải nghiem nhiu thì tốt bác ạ (miễn bác đủ $) mà ráng dành dụm làm e Sh 150 >130tr đi, bác chạy pkl chac cũng rõ câu : $ nào của ấy mà😁
cái đèn không đẹp
d7293
CAO CẤP
12 năm
@prince.nhok Có phải đèn BI-XENON không bạn???
@d7293 hình như đa số xe honda VN đều sài đèn xenon thì phải!!!
d7293
CAO CẤP
12 năm
@cavil123 Không phải đâu bác. Đa số là Halogen mới đúng. Từ Wave đến SH thì vẫn là Halogen. Còn Xenon - HID thì có màu xanh chói mắt. Nếu có Bi-Xenon thì còn "lợi hại" hơn.
Ví dụ bác để ý con Nouvo SX có đèn nhưng không phải là Xenon, mà chỉ là Projector thôi.
Mong con SH mới này sẽ là Bi-Xenon. Đó mới là chiếc xe hiện đại.
xấu dã man,cái bàn thờ như wave rs,cái mặt nạ như ab 2011.
đầu xe như xe KIMCO =))
PalmOne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao nhìn hao hao chiếc SH 300i 2012 quá đúng không các Bạn ?

@PalmOne Được vậy thì còn gì bằng, giá tốt tốt chắc hốt
cái chụp đèn hao hao AB 2011, xấu....
xấu cũng không có tiền mua đang quan tâm không biết ab 13 như thế nào đây
để ra xem thế nào , nếu yên sau cao hơn , tướng đẹp hơn PCX thì chơi được ^^
@hooliganboy Chỉ dc cai ngoi cao giong sh thoi. Day goi la click 2012
@hooliganboy PCX trông như cứt .. xe thì dài dài dành cho mấy ông già ngồi chở ghẹ... so sánh với SH nữa thì hết thuốc
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hooliganboy pcx đít xấu quá
đc mỗi cái đầu đẹp & hầm hố
Xấu ko thể tả , kĩ sư Việt Nam ko biết suy nghĩ cái gì nhỉ
@DuyKhangvn Bao giờ thấy rõ hẵng nói nhé bạn, đừng vì ác cảm với Honda mà hồ đồ quá. Hình này tinhte chỉ dẫn lại từ bên OF, chưa rõ là có phải hình thật hay không, nhìn không rõ nó là mèo hay chuột mà đã chê xấu rồi thì đúng là hay thật.
@phuongarch
dạ em là dân OF từ 2005 bác à. Em ko chê SH VN hay gì cả , em nhìn hình ảnh , em bảo xấu , đó là cảm nhận của em khi nhìn cái ảnh ko ra hồn gì cả , ko hề ác cảm với bất cứ cái gì ? Cám ơn bác
@DuyKhangvn Dạ em cũng cảm ơn bác luôn, bác không thích thì cũng chẳng hề hấn gì với tụi Honda đâu bác ạ, nó còn 85triệu - 1 khách hàng tiềm năng cơ.
@phuongarch trừ 2 nhé
SH nó đẹp ở chỗ nào hả các bác?
@deconbebong uhm cũng tùy mỗi người thôi bác ah!! chủ yếu đồng tiền dùng đúng mục đích thôi!!!
@cavil123 Thì tất nhiên trong các dòng xe 150cc đổ lại bây giờ SH thuộc loại cao cấp nhưng em chỉ không đồng ý với quan điểm đi SH là đại gia của bác thôi vì bây giờ nó cũng không quá khó khăn để mua 1 con xe như ngày xưa...À mà LX vs SH cao tương đương nhau bác nhé,không phải SH nhìn to hơn là cao hơn đâu nhưng nếu ngồi thì cảm giác LX cao hơn khó chống chân hơn vì độ bành của nó hơn SH và cái mõm yên đằng trước LX nó vểnh lên.Em đi LX nên e biết.
@cavil123 XL bác, cũng tùy thôi một nửa số ng đi SH chắc gì đã giầu bằng đi xe bình thường, cái xe đâu nói dc tất cả 😁
@wildwildwind bonus:
nếu so thì phải là Piago với Honda .. chứ cũng ko thể nói vespa với sh hay vespa với honda dc. vì Hãng tên chính là Piago.
các dòng sơ của Piago thì dòng sơ và trung của Honda chẳng thể so dc.. như Liperty, fly, zip,.. thì chấp cả ab mới 2012 (ec, xin lỗi chứ mình GỚM nhất là cái Ab rởm đời này ngoài đường) (chắc cao nhất dòng trung của Honda luôn) cũng chẳng bằng dc.
còn dòng trung và cao của Piago thi Honda lại càng ko với tới dc. nếu lấy LX, LXV (6600 $) hay Quanteresmo hoặc GTS Super (125ie 250ie.. riêng bản 125 ie việt nam thôi giá hãng là 142 triệu), rồi Beverly cao cấp hơn nữa thì honda tu thêm mới họa may theo kịp.
đa số các đời xe của honda ra không có cải tiến nhiều về động cơ, chỉ thay đổi kiểu dáng thôi, chiếc này đoán chắc cũng 150i .
ôi cái mặt trước! mà từ trước tới giờ em cũng chẳng phải phan hâm mộ của Sh nên cũng chẳng có gì để phán! nhưng cái mặt trước xe trông xấu hoắc mặc dù không biết gì về xe..! Ju😁
mqking
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ có thể là việt nam...😃
dạo này xe với pháo cũng đồn thổi nữa ah? " đồn lắm thế" cái gì cũng đồn😔
bàn thờ?????:eek:
@tpt94 bàn thờ là cái mặt đồng hồ đó bác ah
@tpt94 không hiểu bàn thờ là gì à mà ngạc nhiên thế?
@Dâu Trắng có 1 bạn giải thích cho mình rồi😃
@tpt94 bàn thờ là cái mặt đồng hồ đó bác
@thaison009 cảm ơn bạn😃
Tạm nhìn thấy k đẹp
COn này chắc CLick roài , SH phải đẹp lắm chứ , định tụt hậu à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119