Rò rỉ hình ảnh Galaxy S8+ màu Rose Gold, khi nào bán?

Duy Luân
1/6/2017 22:29Phản hồi: 90
Rò rỉ hình ảnh Galaxy S8+ màu Rose Gold, khi nào bán?
Phiên bản màu hồng Rose Gold của Galaxy S8+ vừa xuất hiện trên trang web Weibo của Trung Quốc, nhìn có vẻ khá giống thật. Nếu tấm ảnh này là thật thì nó sẽ bổ sung cho bộ sưu tập màu xám tím, bạc, đen, xanh dương và vàng đang bán trên thị trường. Samsung thường có truyền thống ra mắt các màu mới cho chiếc flagship của họ một thời gian sau khi chúng chính thức lên kệ nên bản Rose Gold này cũng không phải là không khả thi. Chưa biết liệu màu hồng này có áp dụng cho Galaxy S8 hay chỉ S8+ nhưng mình nghĩ rằng Samsung sẽ đem tùy chọn đó cho cả hai dòng.

Nguồn: SlashGear
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái mặt trước nhiều cảm biến quá nên làm màu khác ko dc =))
hoangtugugu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Fatcat88 màu đen đẹp mà. làm toàn bộ mặt trước trông đồng nhất
đẹp. cơ mà hóng note8-ip8😁
ps-có bác nào thấy note7 vẫn là đỉnh cao thiết kế ko ạh
-TheEnd-
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenmanh287 Kiểu như hoạ sĩ mà chết thì tác phẩm mới mong nổi tiếng. Cái chết càng đặc biệt thì tác phẩm càng nổi tiếng. Người Việt có câu gì kiểu như "con cá sổng là con cá to" ko nhớ chính xác nữa.
Có đúng vậy ko Thím???
minhrâu123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@-TheEnd- noi hay lắm..cá nhân thấy note 7 xấu hơn note5 nữa.nhìn cong vẹo
Sjn Alvin
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hồi tối mới ra TGDD xem em S8 nhìn nhỏ gọn đẹp lung linh thiệt, nhưng có thằng kia đi ngang vỗ dai cái bóp cầm Iphone đã hơn @.@"
@Sjn Loner bên lý bên tình hả bác
Sjn Alvin
ĐẠI BÀNG
7 năm
@J_Android ờ... vì thích cái "dễ giải" của Android. chứ không muốn khuông phép của a "Táo" mặc dù giờ vọc vạch a Táo có phần nhỉnh hơn xưa 😁. cá nhân mình dùng theo kiểu bình dân thì thấy Android vẫn thoải mái hơn. Ai nói mình cùi mía thì chịu :p
@Sjn Loner haizzz thiết bị muôn vàn, cái nào hợp túi tiền đáp ứng dc nhu cầu thì dùng...đang dùng meizu khá hài lòng dù lúc đầu không thik lắm thương hiệu TQ nhưng quả thật họ làm dc nhiêu hơn những gì chúng ta có thể làm...
SuperBuLL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Fan Apple nhưng công nhận Samsung S8+ đẹp thật [​IMG]
Mình nhìn màn hình cong nó dị dị thế éo nào ấy, từ hồi con s6 edge đã không ưa rồi 😁
@nịnastorm Bác chỉ dùng sony là hợp 😃
@Hoang_HaoMinh Sony em ghét 2 cái viền trên viền dưới dày, không thích vuông vuông :eek: 😁 :D :D.
@nịnastorm S8 khác hoàn toàn s6e và s7e bạn nhé. Gọi là cong nhưng nó chỉ 1 xíu thôi, xài thử thic cực, mỗi tội máy cầm cảm giác k chắc tay, nhưng máy nặng nên rất đầm tay
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
Sao lại có màu đen vô duyên phía trước nhỉ,phải tông xuyệt tông hay màu trắng thì đẹp hơn, y như nhỏ cgái da đen mà mặc áo hồng,đỏ,nhất là vàng và xanh Lá là coi như thảm họa Thời Trang nhìn là Than Trời 😁
@snackviet1 Mặt trước một đống cảm biến, màu trắng kinh chết mịa
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
@snackviet1 Quan trọng là hài hòa màu sắc chứ bác :D. Con S4 nhiều mắt nhưng nhìn cũng Dễ Thương đó ^^
@snackviet1 màu đen đẹp mà bác..nhìn nó đen bóng sang hơn vs có điểm nhấn hơn
@snackviet1 Mình thấy màu đen ở trên có vẻ hợp lý mà, như con ip đỏ mặt trên trắng nhìn xấu quá trời luôn
Nhưng cơ bản là nhiều mắt quá nên đếch để được màu khác :D
pomnhim
TÍCH CỰC
7 năm
@thongphan1989 cho mấy thằng lộn xào rớt não như mày bớt chém ẩu lại :D
@pomnhim Uả t thấy mày chém còn ẩu hơn t =))...kêu ng ta kg có s8 này nọ, post lên thì lại chửi bới y như thằng đ :D...
pomnhim
TÍCH CỰC
7 năm
@thongphan1989 cái thằng rớt nào đi quote tao còn gào cái gì 😕
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pomnhim
ku đó topic nào có ss củng thấy vào chửi nhau, tưởng cầm dc con S8 thì mạt sát S8, topic nào củng khoe rồi thể hiện, 89 mà tưởng 99 =))
Lại Rose Gold à
Chừng nào khắc phục vụ này đây ta?
@gachiennuocmam Khi nào bác qua apple hahhahahaah
@gachiennuocmam thử nâng cấp có sẳn trong máy thử. E củng nâng cấp như vậy nó hết. E mua chính hãng.
@gachiennuocmam Hên ghê. Máy mình không thấy
@gachiennuocmam Bạn nói không sai. Nhưng cứ nhai lại thế này không chán sao. Bài nào của samsung cũng comment có 1 cái này thế ? Mình thấy màn hình nào bo tròn góc cũng sẽ bị như thế cả. Cũng giống như bạn vẽ 1 vòng trong trên paint thôi, bạn sẽ thấy nó ko đủ mượt mà như đường thẳng.

Công nghệ màn hình hiện nay cũng chỉ thế thôi bạn ạ. Nếu muốn an toàn, mượt mà thì cứ dùng màn hình có góc vuông hoặc nhọn. Thế thôi.
Uây, lại vàng hồng à? Hóng thêm màu đỏ... 😁
@Khẩu trang xanh Klq nhưng mình đã bỏ qua mấy thành phần tào lao này nhưng lâu lâu nó lại bị hiện lên nhề, hay là các mod lâu lâu lại bỏ chọn giùm mình hè 😃
Nghe đâu Note 7R 10 triệu. Giá này đập chết nhiều em ngay cả dòng A của chính Sámung luôn.
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
Đây chả phải lần đầu màu Pink Gold. Làm qué gì sheeple phải dẫn dắt, cắn đuôi nhau đi bằng 2 chân vậy các cừu bị bạo hành.
Rose rose cái đinh công mạnh.
Hay quá. Sắp có mầu red đến nơi
đen nhìn cũng yểu điệu rồi, cần đ__éo gì hường 😁
có 1 sự thật s8 rất ế và cực ít ai quan tâm
@KiD Performan Vẫn còn người nhai là vẫn quan tâm 😃
cho đến hôm nay, chưa thấy ai cầm con S8 này, S7E thì đúng 1 con duy nhất.
oRecycle
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bùi Đức Nguyên Đó là lý do tại sao pác nên xài Apple vì bọn iPhone cực kỳ đông nên pác sẽ ko tủi thân khi xen vào đám đông đó. Còn em em lại thích khác biệt, em tự tin quơ cao cái Nokia 1202 của em giữa 1 bầy táo dựng 😁
@oRecycle Đôi khi nghèo lại hay sinh ảo tưởng :D
oRecycle
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Khẩu trang xanh Không giống con nào đó đeo khẩu trang 1,2 ngàn xài iFôn dựng còn to mồm chê người khác nghèo. Khinh bỉ :rolleyes:
TuongVy11
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màu nào cũng thấy đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019