Rò rì hình ảnh Nokia X2-01, bàn phím QWERTY, chạy S40, giống C3

niky
3/11/2010 8:19Phản hồi: 66
Rò rì hình ảnh Nokia X2-01, bàn phím QWERTY, chạy S40, giống C3
Anh admin của trang Mobile Review - Eldar Murtazin vừa cho đăng tải những hình ảnh rò rỉ đầu tiên của một chiếc di động mới lạ của Nokia với tên mã X2-01. Chiếc máy này có thiết kế vuông vuông, rất giống nhiều mẫu di động dòng X gần đây như X6, X2-00... Điểm đáng chú ý của chiếc máy này chính là bàn phím QWERTY và màn hình 2,4" QVGA ngang tương tự chiếc C3-00 đình đám gần đây.

Không chỉ vậy, bộ bàn phím của X2-01 còn có thêm một phím nghe nhạc riêng, đúng với phong cách giải trí số của dòng X. Theo thông tin được biết thì Nokia X2-01 không có kết nối 3G lẫn Wifi, chỉ hỗ trợ mạng GSM/GPRS/EDGE cùng một số chi tiết cấu hình khác như: Bluetooth, FM radio, bộ nhớ trong 42MB, khe thẻ nhớ microSD, camera 3MP không có flash... Xin lưu ý rằng đây không phải là chiếc máy dòng X đầu tiên sở hữu bàn phím QWERTY, chiếc máy đầu tiên chính là chiếc X5-01 vuông vức đã được Nokia giới thiệu tại Singapore trong dịp Nokia Connection. Và với cấu hình như thế, theo nhìn nhận khách quan thì có lẽ giá bán của chiếc máy này cũng sẽ không cao hơn C3-00.

[​IMG] [​IMG]

Nguồn: UnwiredView
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Tưởng zì mới, so sánh một câu "giống như C3" kô còn zì để phán tiếp:hot:
baosua
TÍCH CỰC
13 năm
mẫu này củng thành công như c3. kế thừ c3.
ko có ji mới mẻ về phong cách thiết kế, nokia vẫn đi theo lối mòn với phong cách 1 sp cũ thấy có vẻ thành công thì lại cho ra 1 sp khác với thiết kế na ná nhau. theo mình nghĩ nhiều chưa chắc đã hay
quanh quẩn không lối thoát 😔
Câu này hay nhất tuần..:wavespin:
bebe2009
TÍCH CỰC
13 năm
😕 có nhiều tiền thì nghĩ như vậy 😃, có phải ai cũng mua được đt Win 7, Android vs iOS đâu 😃
Nghĩa là thế nào hả bạn ?
maxivit
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác cứ chê ỏng chê ẹo, vậy mà em đi ra đường thấy cái nào của nokia ra mới là y rằng thấy liền ở cột đèn xanh đèn đỏ :p;)
fack nokia S40,chết phức cho rồi.
jimmy113
ĐẠI BÀNG
13 năm
em Nokia này mặt trước hơi hơi giống Samsung...nghe trang Dantri nói 2,9 triệu thì phải?
Đẹp đấy chứ, máy không có hệ điều hành thì Nokia đập chết SS với Lg là cái chắc
1. Ava của bác ghê quá =))
2. Em ko tán thành. Ngoại hình em này xấu quá >"<
1. Em là nhân viên PR hãng dao cao BIC mà,hehe
2. Tùy cam nhân cüa tûng ngûöi mà, em thây dep em nói nó dep
xtmg1
CAO CẤP
13 năm
NOKIA vẫn đang là ông vua ở phân khúc trung cấp và cấp thấp,các bạn đừng so sánh nó với các siêu phẩm của HTC ,APPLE,.....
Ở phân khúc cao cấp thì đúng là NOKIA có vẻ hụt hơi so với các đối thủ đàn em.
Máy trông cũng được đấy nhỉ, khi nào tung ra chính thức chắc sẽ có nhiều màu hơn, giống C3
nhìn doanh số sản phẩm bán ra của nó rồi hãy vào đây cm nhé :-j
xin lỗi các bạn, mình thề, đa số người dùng di động chỉ cần nghe gọi thôi, cầu kỳ thì thêm nghe nhạc, chụp ảnh là hết
có phải ai cũng có nhu cầu dùng "siêu điện thoại, siêu sản phẩm, máy thông minh, siêu cấp v.v..." đâu =)

cho nên dù nokia nó ra sản phẩm gì thì phân khúc người thích và mua cũng cao lắm
làm gì mà thề thốt ghê vậy bác, Bác nói cũng chí lí. Nhiều ng chỉ cần nghe, gọi , thậm chí ko nt đặc biệt là các vị trung niên đứng tuổi
dkhoan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Về dòng trung cấp và cấp thấp thì nokia là vô đối
hix! sao mà giống cục đất sét vậỵ trờì !
2pink
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói thật em cũng như nhiều bác,thấy cũng ngan ngán 😔
Nhưng nghĩ đi cũng phải nghĩ lại ,những mẫu máy tầm trung như vậy dù gì cũng rất hợp lý với đại bộ phận người tiêu dùng VN ta.
du0wow
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quan trọng ko phải xấu hay đẹp, hữu ích hay bỏ đi, giá cao hay thấp mà là nó có thu hút dc người ta mua và doanh số có cao ko?
Em nói thật chứ ở quê em 98% mọi người sử dụng Nokia, 1.5% là của TQ. E chưa thấy ai dùng của SS, sony, LG cả. Kể cả dòng thấp cấp. Thế mới lạ chứ. kakaka
Mua con này thà mua con Q-Mobile M55 2 sim 2 sóng, pin 1 tuần, nghe nhạc to, wifi, sóng khỏe còn hay hơn nhiều. Con này sản xuất cách đây 5 năm thì có lý.
Sao nokia không tập trung sản xuất một sản phẩm như Apple nhỉ ? Con nào ra cũng xấu.
du0wow
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sản xuất cách đây 5 năm, đem đi vs với mấy em hotboy QWERTY thời đó là BB 72xx với 87xx chưa chắc đã win

Nó có thể xấu, đắt, blah blah nhưng cái khiến nó làm ra tiền là cái mác Nokia ấy. Dùng đồ xịn lúc nào cũng yên tâm + có cảm giác hơn là TQ như Qmobile
nghe bác này trả lời chuẩn thế 😆 em công nhận là dùng mấy con q mobile công nhận thông minh thật 😃) em thề là nó thông minh hơn cả con bb của em ấy chứ, có đủ hết mấy chức năng em cần 😃) có lẽ bọn làm q mobile chúng nó biết vn mình đang khoái cái gì nên chúng nó làm để đáp úng nhu cầu.
hình như bác này ko biết thông tin gì về nổ kìa nè ! Nổ kìa đanpg tập chung vào N9-00 mà , mh chỉ nhớ là bộ nhớ trong 64G ak !
con này đang là mẫu thôi khi hoàn thiện chắc sẽ khá đẹp. Mình trước không thích nokia nhưng khi dùng rồi thì thấy nokia dùng rất tốt bền và giá hợp lý. Còn điện thoại như Q-Mobile thì cho em cũng chả thèm dùng. Bác nào dùng qua 2 dòng sẽ biết😁
con này mà 2 tr là mua ngay 😁
EM nó được đấy chứ, chỉ nhìn thiết kế hơi cong con, giống con sony j j đó quá!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019