Rò rỉ hình ảnh Samsung Galaxy S6 Edge

cuhiep
1/3/2015 16:3Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác cứ bảo cam lồi, nếu mà thiết kế cam không lồi thì vị trí cam phải chuyển về vị trí như của Iphone, hoặc dời thẳng lên để tránh phần màn hình ra thì lại vướng khu vực loa thoại và cảm biến + camera trước. Chuyển về cùng vị trí như Iphone thì lại bị ném đá à? . Mình thì thích bộ thấu kính và cảm biến sao cho nhận ánh sáng tốt, hình ảnh không biến dạng nhiều và ảnh đẹp. Bạn chụp hình xong thì xem hình chứ còn quay cái lưng lại xem camera có hình dáng ra sao nữa đâu. Đến cả Nokia bố trí cam ở giữa máy mà chưa có thiết kế nào dời về vị trí như iphone nên vẫn được cái là dày lên ở cụm camera mà.
sony
ĐẠI BÀNG
9 năm
thế mới biết chả hiểu thằng sony nhét cái cam 20mp vào con z3 kiểu gì.hay là z4 về sau cũng theo xu hướng lồi??
@sony ko có chống rung quang học nên ko lồi đó mà 😃
khoanjoin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sony nó nhét ở trong góc, ko vướng bận màn hình, pin, samsung nhét trực diện ngay giữa, vướng nhiều linh kiện
DDoS
TÍCH CỰC
9 năm
em này là em cuối cùng của dòng S... Sau đó là khai tử luôn dòng S... 😁
P/s: Tin mật
Lạy các bố. Để chiều ý các bố chắc phải thành lập cty điện thoại riêng cho các bố mất. Kiểu éo gì cũng chê được. vỏ nhựa các bố chê rẻ tiền, ss nó làm mỏng đi thì camera chẳng phải lồi. Chắc éo gì các bố anti đã có tiền mua để trải nghiệm mà cứ ngồi gõ phím.
@lamson147 Hầu hết mấy con anti apple, ss đều là mấy con thất nghiệp hoặc sinh viên rớt mùng tơi. Tiền thì ko có 1 xu nhưng sp mới ra là nhao nhao lên con A ko bằng con B trong khi ếu có lấy 1 xu để sờ vào con A lẫn con B.

Bọn anti trên này làm mình nhớ đến 1 câu chuyện. 2 ông xe ôm ngồi quán nước nói chuyện, ông A bảo thằng X ở làng hôm qua mới mua xế hộp, ông B bĩu môi "Ối giời xe đó ai thèm đi, mà vài năm nữa nó giảm thuế oto rẻ thối như xe máy..."
clarkht
TÍCH CỰC
9 năm
E có thắc mắc là miếng dán màn hình h dán con này như nào ?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Kính
cường lực nhé không phải klă
Jay D
TÍCH CỰC
9 năm
Thiết kế máy quá đẹp rồi, cảm giác cầm con edge gọn thế nhỉ...
Có điều giao diện phần mềm quá nhàm mắt rồi, vote samsung ra cái launcher cho phép thay đổi theme giống của LG... mình thấy icon của Android gốc nhìn lâu nhàm mắt nhất. Bộ icon này không còn phù hợp với thiết kế sang trọng của bộ đôi này, ai có cảm nhận giống mình không? Hơi bị màu mè quá.
emthickBB
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Jay D Phần mềm thì nó cập nhật phát là đc mà bạn.
Jay D
TÍCH CỰC
9 năm
@emthickBB Mong là vậy. Mình thích bộ icon tối màu chút cho nó sang 😃
Haizzz. Cam vs loa nhìn có muốn móc ra quăng đi ko chứ lị. Lại còn cụm cảm biến tim nữa đặt như s5 có phải cân đối ko -_- tự nhiên lệch 1 bên. Đc cái khung máy là ngon vs viền màn có vẻ mỏng ra phết ( chắc cũng tầm g2 ) giờ hóng ruột có gì hót.
Lâu giờ toàn nghe nói mấy ông bên phonearena nâng bi ss, mình đếch tin . . .
Mấy đứa cứ thấy cái gì là chê cái đấy. Trong khi khi nhiều đứa chẳng biết gì về công nghệ, hoặc chẳng bao giờ dám bỏ tiền ra mua hay thậm chí không có khả năng tài chính. Mà cứ phán như kiểu thay đổi như ý mình thì sẽ mua. Xin lỗi mấy đứa làm hài lòng bọn như chúng mày thì ss nó phá sản lâu rồi.
cuticuti
TÍCH CỰC
9 năm
cục cam vãi hồn thật
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn vào chã ai nghĩ nó là phiên bản tiếp theo của dòng galaxy nhỉ.khác biệt hoàn toàn với con s5 thần thánh.1 like cho sự đổi mới của samámung :mad:
Klq nhưng ko có tiền mua đt😁
Anhhn23
ĐẠI BÀNG
9 năm
chả biết các bác nhìn như thế nào chứ thật sự em thấy S6 súp pơ đẹp mà 😃 trước cứ thấy ghét cái lồi ra cụm cam lồi ( như của ip6 ) nhưng mà lồi lõm trên S6 thấy quyến rũ cực luôn 😁 ( có lẽ là do em thích big boob chứ không thích flash :oops: )
Hy vọng thất bại Galaxy Alpha dạy cho $$ cách định giá sản phẩm , để anti bớt dèm pha. :p
tuanchuoi
TÍCH CỰC
9 năm
cam lồi cỡ 1520 thì k sao. Lồi mà bé tí trông xấu quá. Mà cứ phải lồi mới chịu cơ
cam trc lệch tâm thì phải ! mặt trước lai tạp s5 vs s4 mà trên dưới dư thừa dt nhiều quá !
Camera lồi đang thịnh đó bà con.
Chẳng biết ý kiến mọi người thế nào chứ cá nhân mình thấy kiểu thiết kế này "đồng bóng" quá 😁 Dùng kính nhiều, đã thế lớp sơn nền phía dưới mặt kính lại bóng bóng nữa nên nhìn nó cứ bóng bẩy thái quá kiểu gì ấy, trông cứ ... 😆 Nữ thì ổn chứ nam cầm thấy có vẻ ... luôn 😃)
mình thấy h samsung làm tốt hơn trong việc thiết kế nhỉ, từ note 4 trở lên thấy mình hoàn thiện ok hơn chút rồi.
@Johny_dragon ăn cắp của apple mới được thế này đó chứ
mkien80
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn có vẻ không đc ngọt mắt lắm, có cái gì đó ngượng ngượng, giống như mấy em hot girl bây giờ chỉnh sữa nhiều quá nhìn ko dc tự nhiên ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019