[Rò rỉ] Hình ảnh, thông tin iPhone tiếp theo đang thử bởi nhà mạng

cuhiep
27/7/2011 5:10Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

I4 đắt tiền nên nhiều người mua để thể hiện đẳng cấp. nay em nó đã bình dân rồi thì lại tầm thường quá 😁
Sẽ không còn hot nữa :D
Ko biết a Hiệp có ý đồ gì mà cứ nhắc đi nhắc lại "nguồn đáng tin cậy". Nếu thật sự đáng tin và iphone 4s mà làm bằng nhựa thì cổ phiếu Apple sẽ rớt giá cái độp, Apple sẽ bị Samsung kiện vì tội Coppy!
WHIT
ĐẠI BÀNG
13 năm
máu ip5 quá rồi huhu mong là sẽ sớm đc ngắm nhìn e nó
kopite
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hinh thi co khac j IP4 trang....?
pandaghost
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quen anh Hiệp không lâu cũng chẳng thân thiết gì mấy nhưng cũng phải lên tiếng để bênh vực anh!
1. Anh cứ như con ong lọ mọ tìm kiếm những thông tin rồi cùng chia sẻ với mọi người (trong khi đó mấy bác chém gió cứ lên nói lung tung :happy😃 Đã có ai up được những bài chất lượng hoặc tân tâm muốn chia sẻ công nghê mới như anh không?
2. Chưa bao giờ anh phản bác hoặc đưa quan điểm cá nhân hoặc cãi vã um sùm chuyện gì! Vì công nghệ cũng nôm na như là THÌ TƯƠNG LAI... cứ đợi đó hoặc chỉ đơn giản là cám ơn anh đã chia sẻ thông tin và đợi chờ công nghệ mới ra trong tương lai rồi lại tiếp tục chia sẻ về phần cứng và phần mềm của nó không hay hơn sao? Ai cũng có quyền nghi ngờ! Ai cũng có quyền phát biểu nhưng mình chỉ nghĩ là đừng nên chê bai thái quá hoặc bình luận cái tôi trên diễn đàn thì hay hơn.
3. Cám ơn anh! CU HIỆP (tên gọi thân mật) mặc dù bây giờ không còn ở VN nữa nhưng vẫn mong được chia sẻ kiến thức cùng anh như hồi cái ipad2 mới du nhập việt nam.
Vẫn luôn iu quý tinhte mặc dù tinhte đã hơi khác ngày xưa! Vẫn luôn theo dõi thông tin cùng anh và những người yêu công nghệ! Vẫn đam mê công nghệ mặc dù tiền không đủ để theo kịp nó ^^!
mình nghĩ sẽ có thay đổi lớn. Apple mà luôn đổi mới 😁
Có chữ VN mobile kìa haha. bác có chém gió ko đó, nhà mạng nào lại được thử ở việt nam. VN mobile đâu phải là nhà mạng cung câp Ip đâu. nguồn tin của bác chắc phải xem lại thui. Máy này chả khác IP4 màu trắng tí nào
Tình hình là tin này đã lan truyền sang các blog công nghệ nước ngoài :giggle:
nhìn là biết ip4 trắng mod lại,làm mod dân tinh tế lại ko tinh tế chút nào
trphong
TÍCH CỰC
13 năm
(Nghe đồn) Iphone 5 hiện đã được Apple gởi cho các nhà mạng lớn test. Ruột là iphone 5, vỏ bên ngoài đã bị thay thế để giữ bí mật!
mấy ảnh đó ở đâu không bít
sao máy này lại được jb rồi
louis213
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác ơi, ở mặt sau 4 cạnh nó có cái vết gì đen đen vậy ?
Tin này đã lên một số mặt báo nước ngoài rùi, tự hào về TT quá.
Atrac
ĐẠI BÀNG
13 năm
4 cạnh đó thường là " dấu" của bản thử nghiệm ( test) đó bạn, mình cũng có con 3gs có dấu này !
Cái này đang download app trên cydia, không lẽ chưa gì đã jailbreak được rồi, hay là ip5 vẫn chạy trên 4.3.x?
Nhỡ đây là máy thay vỏ nhựa thì sao 😔
Thấy trên zing bảo " máy không có chip A5, camera vẫn là 5.0 " Máy thế này thì khác gì iphone 4 :-SS
http://www.zing.vn/news/mobile/mau-thu-iphone-4s-ro-ri-hinh-anh-thuc-te/a121336.html
Nhìn thế này chưa nói được gì nhiều nhưng có vẻ màn hình sẽ to hơn 3.5" như các bản trước đây.
geometry
TÍCH CỰC
13 năm
Muốn biết máy đấy có phải là 4S hay là 4 thì các bác mổ bụng em ấy ra xem thế nào là biết ngay mà ^^
toàn trò vớ vẩn photoshop lộ liễu thế, toàn tạo xi-cang-dan
Trời ơi thua ông này luôn. Tui không phải nịnh chứ Cu Hiệp "ăn gan cọp" cũng không dám Fake kiểu này. Dù gì Tinhte bây giờ cũng có "vai vế" và uy tín trong cộng đồng mạng lắm (ngoại trừ source ). Nếu chỉ đưa tin "lá cải" thì Tinhte sẽ không còn là Tinhte nữa.
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
sax...............nhà mạng việt nam hả
pput
ĐẠI BÀNG
13 năm
e này chắc là 4 giá rẻ giống mấy e 3G, 3GS 8gh mà Apple vẫn hay bán khi ra 3Gs và 4 mới đây mà. Ko có j là lạ và ko phải next generation:-....
iP5 có lẽ ntn là chuẩn r http://sohoa.vnexpress.net/sh/dien-thoai/smartphone/2011/07/3b9b47b5/
tuta
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thà bác [MENTION=3]cuhiep[/MENTION] để tiêu đề thêm chữ "just for fun" như topic này nghe còn "giá trị" hơn!

http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-118/just-fun-iphone-5-lo-anh-truc-dien-ban-64gb-785999/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019