Rò rỉ HTC U12: hai cam trước, 2 cam sau, không tai thỏ

cuhiep
28/4/2018 13:16Phản hồi: 95
Rò rỉ HTC U12: hai cam trước, 2 cam sau, không tai thỏ
Mình vừa thấy 4 hình ảnh về chiếc điện thoại được cho là HTC U12 được đăng tải lên trên Group Facebook Tinh tế. Theo những hình ảnh đó thì chúng ta có HTC U12 với hai viền màn hình hai bên rất mỏng, 2 camera trước, 2 camera sau, cảm biến vân tay phía sau lưng máy và cụm cam sau nhìn giống như cụm cam kép của LG G6. Mặt lưng được hoàn thiện bóng và giống như là dạng mạ crôm. Và cũng theo như hình ảnh này thì chúng ta thấy U12 sẽ không có viền tai thỏ như hầu hết các máy Android gần đây được giới thiệu.

HTC-U12_leak3.jpg HTC-U12_leak4.jpg HTC-U12_leak1.jpg HTC-U12_leak2.jpg
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Không tai thỏ" :rolleyes:
@nospecial Thiết kế và màn hình mới, có điều cái màn hình bị lỗi, tối hù à
hoangclick
TÍCH CỰC
6 năm
@Khanh0112 Con nào cũng tối à bác hay một số máy bị lỗi thôi. Đang định dt tiếp theo mua là U11 plus
memory6
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangclick con nào chả tối, độ sáng có tầm 300 nit thôi, ra sáng nhìn chán lắm
Mặt trước mặt sau đều đẹp.. Cụm cam hy vọng ngoài đời đẹp
goldenstar
TÍCH CỰC
6 năm
@tran.thai.hoang U11 đã đẹp rồi bạn. Không còn bị cháy sáng như các dòng trước
@goldenstar À không. Ý mình mà thiết kế cụm camera nhìn hình chưa đc đẹp á
Vâng, không tai thỏ tai chó tai trâu em nó vẫn đẹp - trừ cái mặt sau có vẻ hơi lộn xộn. Quan điểm cá nhân: tai thỏ không xấu cũng không đẹp, nhưng không có thì ổn hơn 😁
Giống LG V30 và Sony Xperia XZ2 vậy ta Vỏ vật liệu theo kiểu Sony, thiết kế theo kiểu LG, pha chút sự mạnh mẽ của dòng Sony.
À mà thôi, mấy ông tinh tế có mua HTC đâu , lại chuẩn bị Iphone vs Samsung, lát đát vài a Xiaomi vs Huawei vô chê đây mà :oops::rolleyes:😁
@Khanh0112 Phản Dame cực mạnh bác @Hoa Lam 😁
Link đây nhé?!?! :D
nsditn2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pro744 "Lác đác" không phải "lát đát" nhé
vanduc
TÍCH CỰC
6 năm
@Vrtta Pixel xl ít đụng hàng
Lolo69
TÍCH CỰC
6 năm
@vanduc Mình nói là "khó" chứ không phải không thể. Thấy nhiều người gay gắt chuyện thiết kế quá, người ta làm theo xu hướng thôi, không có gì là xấu.
Mặt lưng nhớ thời ipod touch, xác định là xước dăm rất nhiều
mr.nh0xx
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trongvongbankinh U11 dán vẫn dẹp vl 😃
vu van cong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rồi, 18 chai, nhưng mà nó đẹp quá
@vu van cong Giá dự kiến là 20 mấy chai 😃
Huynguyen74
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko có tai thỏ thì bán cho ai ? . Lại khổ htc rồi , ko chịu theo xu hướng thì chỉ có chết .
Khoaitay2122
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Huynguyen74 Bán cho người mua. Không bán cho Sheep.
@Huynguyen74 Các hãng android khác Có tai thỏ thì cũng bán được cho ai đâu.
raycaster
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenmanh287 R u sure?
@Khoaitay2122 Sheep có tiền thì nó vẫn mua. Nhưng chúng không mua vì không phải đại đế!!!
Đẹp hơn S9 nhiều vì ko có cong vô dụng
giờ con mát phon con nào cũng na ná nhau 😃😃
@uochuý1489Quốc Huy Xài điện thoại bàn cho nó "khác biệt" nha bác
@Steve*Quảng Ko có tai chó nó ko vui đó mà b
anhutsg
CAO CẤP
6 năm
Nhìn hơi gióng LG
Mình ko thíc xái mặt lưng. Hi vọng HTC không ảo tưởng về giá
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Vậy thì k cần hi vọng nữa. Nhìn con U11+ đi. Hét 19 triệu xong k bán dc phải “ngừng kinh doanh” mặc dù nó là con dt ok nhất trong năm 2017
@Hoa Lam Bạn mua phiên bản vang 24 kara à. Ban chính hãng đắt nhất 15,990,000 vnd bạn nói 19 chai. Bái phục thật. Chắc là fan galaxy j1 nói về u11 chăng ?????
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@CdqHung1901 https://tinhte.vn/threads/htc-u11-plus-co-gia-chinh-hang-18-99-trieu-dong-giao-may-vao-12-12.2746346/
Tự đọc đi nhé! Lần sau muốn nói cái gì ai thì mở con mắt to ra mà đọc cho hết từng chữ, đừng hồ đồ nói càn người ta cười lên đầu.
2018 mà ko tai thỏ thì ko ăn thua rồi. Hóng Note 9 tai thỏ...
AGE-FX
CAO CẤP
6 năm
@Khẩu trang xanh Và dùng màn ipx tồn kho cho nó máu😃
sinhtv77
ĐẠI BÀNG
6 năm
Định mua U11 cũ cho vợ dùng. Bác nào sài lâu tg rồi xin tý kinh nghiệm mới
@sinhtv77 Mọi thứ đều rất ổn: chip mạnh, giao diện đẹp, nhẹ, máy ảnh hàng đầu, cá nhân mình đánh giá tốt hơn máy ảnh trên Iphone 7 và Samsung S8, giá máy cũ giờ cũng rất hợp lý. Hạn chế là mặt lưng quá bóng, vẫn còn khe hở giữa lưng kính với khung viền.
@sinhtv77 Dùng rồi thì kg muốn đổi dt khác... Hehe lưng kính bóng nhưng rất khó trầy...cam ngon, khó có đối thủ hơn
M43-nhl
TÍCH CỰC
6 năm
@sinhtv77 Mình đang dùng đây. Mọi thừ đều thấy tốt. Chạy nhanh, mượt, cam nhanh, đẹp, pin 1 ngày thoải mái. Với cá nhân mình thì chỉ thấy ko ưa ở cái mặt lưng kính bóng bảy (nên phải dùng ốp) và kích thước hơi dài (155mm), đút túi quần jean hơi cấn.
cái tiêu đề, vừa số, vừa chữ 😕
MrHải999
TÍCH CỰC
6 năm
Tai thỏ là loại quái thai k nên bắt chước
@MrHải999 Chuẩn. Các hãng công nghệ nên tập chung để làm sao loại bỏ đc tai đó đi mới giỏi. Chứ cứ theo tai chó tai mèo hoài là chậm pt.
MrHải999
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenmanh287 Chả qua muốn làm viên trên mỏng mà chứa dc các cảm biến nên còn cách nào nửa đâu mà k lam kiểu tai thỏ.Hẹe
MẶt sau na ná LG v20 nhỉ.
Htc ngày càng giống LG còn LG lại giống mấy anh Tàu
ngghuyy
CAO CẤP
6 năm
@Steve*Quảng Chỉ có anh Quảng là không giống ai =]] e lạy thím, mặn ....
mặt sau nhìn rối quá. Sao không gom lại thành 1 cụm đặt chính giữa
Đang lập lời thề chờ cái dt này hư ... Mới mua cái khác ... Để xem mình nhịn dc tới đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019